Tim ban gai lop C2

khanhngoc103

Chào các bạn C2 khóa 96-99, nếu bạn nào biết số mobile của Vũ Lan Phương B thì làm ơn cung cấp cho tớ với. Tớ là bạn cũ của Phương, tự nhiên 1 năm nay bị mất liên lạc, chắc là Phương đổi số rồi. Nếu bạn nào biết số mobile mới nhất của Phương thì chia sẻ cho tớ với nhá. Yên tâm, nó mà nhận được điện thoại của tớ thì chỉ có mừng hú tỷ thôi. Cám ơn nhiều nhiều nha!!! ;-)

khanhngoc103

khanhngoc103 said:
Chào các bạn C2 khóa 96-99, nếu bạn nào biết số mobile của Vũ Lan Phương B thì làm ơn cung cấp cho tớ với. Tớ là bạn cũ của Phương, tự nhiên 1 năm nay bị mất liên lạc, chắc là Phương đổi số rồi. Nếu bạn nào biết số mobile mới nhất của Phương thì chia sẻ cho tớ với nhá. Yên tâm, nó mà nhận được điện thoại của tớ thì chỉ có mừng hú tỷ thôi. Cám ơn nhiều nhiều nha!!! ;-)
Chào các bạn C2 khóa 96-99, nếu bạn nào biết số mobile của Vũ Lan Phương B thì làm ơn cung cấp cho tớ với. Tớ là bạn cũ của Phương, tự nhiên 1 năm nay bị mất liên lạc, chắc là Phương đổi số rồi. Nếu bạn nào biết số mobile mới nhất của Phương thì chia sẻ cho tớ với nhá. Yên tâm, nó mà nhận được điện thoại của tớ thì chỉ có mừng hú tỷ thôi. Cám ơn nhiều nhiều nha!!!

DarkTemplar

Member
Ai lại vào xó xỉnh vắng vẻ thế này tìm người...Ở đây từ xưa đến nay chỉ có mình tớ thôi...:))
Có phải Trần Khánh Ngọc làm dâu Nghệ An kô nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000