Tiếng Nhật Tiếng Nhật (^o^)!!!

Ice_Fire said:
Em bít mỗi mấy thằng Chuyên Ngữ với ĐHQG ... trường mình chưa thấy ai cả ... tại hôm gặp mặt em ko đi >.<
Ua moi nguoi con hop mat nhau ha em :D vui nhi khong biet ky nay bao nhieu nguoi o HN sang APU nua, kheo phai den 30 hahaha

sweetest_girl

Ice_Fire said:
Em bít mỗi mấy thằng Chuyên Ngữ với ĐHQG ... trường mình chưa thấy ai cả ... tại hôm gặp mặt em ko đi >.<
tui cũng đi nè. Ngọc 12D3. hỏi trường mình còn ai đi nữa ko mấy lần rồi mà có thấy ai trả lời đâu. hóa ra bạn Tiến lớp Sử cũng đi hả?

chocomog_257

Moderator
mọi người sang được APU rồi nhớ truyền lại cho em ít kinh nghiệm viết essay nhé, em nhất định năm sau phải lấy đc học bổng đấy :D

Ice_Fire

Member
Tình hình là bên đó có 200 người VN rồi :D , 800 TQ , 1000 HQ ... nghe nói người VN bên đó bị đì ghê lắm :-< , Minh đừng sang em ạ :))

chocomog_257

Moderator
Ice_Fire said:
Tình hình là bên đó có 200 người VN rồi :D , 800 TQ , 1000 HQ ... nghe nói người VN bên đó bị đì ghê lắm :-< , Minh đừng sang em ạ :))
đì gì mà đì, ý anh là em mà sang thì bị anh ... í hả? :p dân VN bên đấy chắc ko đến nỗi để làm mất quốc thể đâu :))

meobeo

Member
Oi oi, topic tieng nhat cang ngay cang dong vui :D, anh Tien voi anh Minh cho me`o hoi bi di` la bi gi the a? (ngoai hang net ko co fon TViet, cac anh chi thong cam ^-^! )
Em dang hoc tieng Nhat moi ngay nghe den u ca? tai, noi ma moi het ca miengT____T ma cai trung tam nay hoc het chuong trinh thi` tuong duong voi so nam dai hoc cac anh chi a ! 4 nam lan! hix
Nghe chi Huong noi phai co giay to kem theo em da nhanh chong tham gia mot cau lac bo o truong minh! Nhung clb nai` phai thu thach den 3 thang hoat dong tich cuc moi duoc lam thanh vien co a! Met qua co
Anh Minh noi dung day, chi Ngoc voi anh Tien sang do phai truyen kinh nghiem lai cho hau the voi !!! ^-^ !:DCo gi mi anh chi cu post len day, anh Minh nhi??? Cho mot trang phao tay co vu da =D>

chocomog_257

Moderator
Ice_Fire said:
Hôm nay vừa học được 1 số con vật =))
Kết con Inu với Neko
Buta
Ka
Hae
Kame
=))
Inu = Khuyển <xem Inuyasha thì học đc =))> Neko thì khỏi nói :x
Buta = Lợn, Kame = Rùa <xem Dragon Ball toàn chưởng Kamekameha của thần Rùa :))> còn Ka với Hae là con gì hả anh, chưa nghe bao h :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000