Thế còn Dance Sport thì sao?

Năm nay ko bít CLB dance sport có hoạt động ko nhỉ?Năm ngoái xem ra hiệu quả đấy chứ phải ko?Chỉ sợ năm nay mọi người,người thì thi ĐH,người thì bận học để năm sau thi thì ko bít ai sẽ "chèo lái" CLB đây?

nenu_aloha said:
Anh ne hinh nhu o trong doi DS thi phai, phai ko anh? Chac la dung! Anh co mai dau cua thi phai! Nhay cung chi Hien!
Còn em là cô bé bơi 3 tiếng hả?:)) Anh hỏi thiệt nha:Bơi vầy xong có thật là thoải mái nhẹ nhõm hơn ko hả em?;) Anh hỏi vậy đặng hè này rủ bọn cùng lớp đi bơi vài tiếng cho đỡ nặng đầu,sang năm thi rùi mà!

Có ai biết tin gì chưa?CLB năm nay sẽ do bạn Huyền D6 làm chủ nhiệm đó.Sướng thiệt,Huyền mà làm cn thì các thành viên tha hồ vui!!!

nenu_aloha

Member
Còn em là cô bé bơi 3 tiếng hả?
Anh hỏi thiệt nha:Bơi vầy xong có thật là thoải mái nhẹ nhõm hơn ko hả em?
Anh hỏi vậy đặng hè này rủ bọn cùng lớp đi bơi vài tiếng cho đỡ nặng đầu,sang năm thi rùi mà!
===> Em bơi 3 tiếng sao anh lại cười??? Mà anh hỏi thật em cũng xin nói thật, bơi chơi thì sướng chứ bơi kiểu em có mà ngất ngây con gà tây, đến lớp chỉ muốn ngủ thôi! Hix, nhưng mà nếu anh muốn thoải mái nhẹ nhõm thì nên đi bơi và lại nó cũng giúp anh nhảy dẻo hơn đấy.

Chán!Anh tưởng em sẽ vô CLB chứ!Dễ thương như em mà ko vô thì...phí.Đùa chút thui chớ anh thấy em cũng có khả năng học nhảy đấy vì đa số mọi người trong CLB đều bơi giỏi mà (trừ anh và chị Huyền bơi ko dc khá lắm).Chả hỉu sao chứ các bạn khác bảo anh là bơi rùi mà nhảy thì người nó mềm dẻo hơn.Chả bít có đúng ko.
Mà em hỏi tình hình CLB á?Cứ vô rùi sẽ bít là hay đến đâu.Ko vô thì thôi,đừng hỏi nhìu,bí mật wân sự ko nói dc.

nenu_aloha

Member
Oài, anh bí mật ko đúng chỗ tí nào cả, ý em là, nếu muốn tham gia thì đăng kí ở đâu, với ai, tập tành h giấc ntn? v...v đóng tiên học phí ra sao ( hu hu)
Anh ko nói gi đâu ai bit đc mà tham gia, hix!

Anh yên tâm đi, em đã bảo rồi mà, một khi anh tập bơi thường xuyên thì anh nhảy dẻo hơn nhìu, đặc biệt là tập bơi Bướm... ầy, em cũng thích kịch câm, bơi cũng phụ trờ rất nhìu đó! Dẻo ơi là dẻo!

HẢ??????KỊch câm và bơi có liên wan sao?Giờ mới bít đó.Nếu em muốn tham gia thì chờ đến cuối tháng 6 năm nay khi các CLB tập trung rồi đăng kí với chị Huyền ấy:) !Còn nếu ko tìm dc thì wa lớp anh nói 1 câu để anh chắc ăn rùi đăng kí hộ em lun!Ko bít năm nay ra sao chứ hình như năm ngoái hổng phải đóng tiền mà được học 2 điệu lận.Sướng wá!Thế nha!;)

nenu_aloha

Member
Thank u anh vì those import iformation ^_^, dạo này trên VTV3 cũng có dạy DS, trông hay hay tuy nhiên ko hay bằng máy tay Châu Âu nhảy, miến chê luôn!

nenu_aloha

Member
Tính ra thì 2 năm trở DS đã phát triển rất nhanh, đặc biệt là rất nhìu clb dạy DS đã đc mở ra cho những bạn iu thích bộ môn này ( giảm béo tốt, chân đẹp ==> he he he! )

Nhưng mình ngại nhảy lắm, hix!

nenu_aloha

Member
Ờ, tớ thấy ấy có ý định tham gia DS thì phải ( bên 05 08 ), tớ có nói môn này không hay đâu??? Tớ bảo là ngại!!!

Ngại vì phải để cho người khác ôm...eo chứ gì?ko sao đâu em à vì ban đầu ai cũng vậy cả nhưng rồi sau sẽ ko ngại nữa đâu.Chuyện bình thường như bao chuyện bình thường khác ấy mà!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000