Thầy cô nào đã tạo cho bạn ấn tượng nhất?

sw3et_kr4z1

thầy Đức đáng iêu :X.Hum trước em với 2 kon pạn nói chiện ...thầy bảo ghi sổ đầu bài ...hỏi tên...Nga ạ >>>ghi "lớp"...Giang ạ>>>ghi "bình thường"...Linh ạ>>>ghi "tốt"...Kết quả cuối cùng là lớp bình thường 10 điểm =))
Kả kô Chi dạy Hóa nữa,cô quý mừn nhất nớp :">
KẢ thầy Thức dạy lí nữa,lần trước chở em về :">
ieu chế :X

teddybear

Member
Trường mình nhiều giáo viên thế nhỉ... nghe các em kể mà chẳng biết ai với ai! 3 năm học chẳng hiểu sao ấn tượng có mỗi cô Tuyết dạy Văn, quý mỗi cô Nguyệt với cô Mai cũng dạy văn...
Thỉnh thoảng cũng chỉ mong được lại một lần ngồi trong giờ học cũ, nhất định sẽ không làm toán trong giờ cô Nguyệt và không ăn thịt bò khô trong giờ cô Mai nữa /:)

f_l_o_r_a

Member
hi, em cũng đồng ý với chị, em ấn tượng về cô Tuyết văn nhất!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! thêm cả thầy Đức KTCN nữa..................à thầy Big nữa chứ nhỉ????? =))

warnbomb

Member
Xem nào
Thầy Ha` Ze` từ đầu năm đến giờ chỉ dạy được mình mỗi câu cửa miệng " Cái Ze`" >> bị anh cho ăn đòn hai lần roài
Cô Chi thì dạy hơi chậm , chắc là do bản mặt lớp mình hiểu bài mà thik đần thúi ra
....
Cô Ân dạy Toán vừa nhanh vừa dễ hiểu < có gì mâu thuẫn???>
Cô Tuyết giọng hay nói hay < có đứa bảo chán hix chắc do mình bị vùi dập môn Văn hồi cấp 2 bởi cô chủ nhiệm nên thấy cô Tuyết như thấy ánh sáng ---chưa học thêm VĂn bao h>nhưng cô hơi cảm xúc nhất là những lúc lớp có đứa nói chuyện>>nhiều lúc khó xử cho những đứa còn lại
Cô Khánh Vân dạy Anh thì toàn gọi mình là Khánh ??? hay là đổi tên Hoàng Khánh-Chuông Vàng đóa
Sinh + Công nghệ >>> hai môn học cô Huyền trên phòng máy nhiều thứ nhì >>> chép mỏi tay >>> hum trước xin được cô mấy cái ảnh trong Powerpoint >>> sướng
Toàn ảnh độc VD : quá trình vận chuyển electron trong tế bào hô hấp
Sử thì học trên phòng máy nhiều nhất <từ ngày chuyển sang học buổi sáng thì khác> nhưng thầy ơi thầy giảng thì được nhưng em không tiếp thu được phương pháp tư duy và dẫn dắt của thầy < nghe bọn A3 bảo thầu dạy lớp nó chấm điểm dễ lắm -- không bù cho lớp mình>
Cô dạy Địa bi h là nuột nhất
1>>> Cô nhớ tên và mặt mình <và bài kiểm tra nữa > hôm qua cô ghé tai bảo bài lần náy sai nhiều câu đấy hehehehe
2>>>Giọng cô Nghệ An rất là Địa
3>>>Nếu lớp mà chú ý lắng nghe thì đảm bảo nhận ra cô này dạy rõ ràng hơn cô Liên nhiều ,cô Liên chỉ được một điểm dạy thì qua loa nhiều lúc nhầm nữa<đặc biệt là bảo cho em con 10 miệng mà không cho> khi thi thì cho sẵn luôn đáp án theo kiểu chỉ đường đi nước bước " Các con học phần này phần này ...."
Công Dân : Cô Diện phải công nhận là hơi "khó hiểu"- thỉnh thoảng lườm nguýt vài đứa nhưng cô dạy dễ hiểu nhất rồi , lớp mình cô lại cho điểm cao nhất khối hehehehe
Tin : uhm miễn bàn luận Thầy Anh Đức là một cá thể lạ trong tập thể giáo viên CVA - Hôm trước dọa mình a" Anh có chắc không " " Dạ, có ạ " " Thật không " " Thật ạ" " 255 hay 256 " " 255 ạ".... cuối cùng may nhờ mình bản nên được tặng cho câu " Thần kinh anh này tốt " Nếu không tốt thì sao nhỉ ???
Hình như trừ cô thể dục ra thì các cô đều đã nhớ tên mình heheheh
Tóm lại người nói hay nhất < không cần chép > là thầy Mão >>> thỉnh thoảng giờ ra chơi hặc cô vào muộn lại vào lớp mình tâm sự >>> vinh dự chưa
VD : Thấy mua cho con thầy con SH hay Dylan ấy nhẩy
Rồi thầy học ĐH bên Nga
Được cử làm tiểu đoàn trưởng >>> sai bốn đứa đứng xung quanh cho địch không bắn vào mình hahahahha

warnbomb

Member
hế hế
hôm qua tiết tin thầy Đức bảo con NA đưa sổ đầu bài lên định ghi tên thằng Bảo
Với một tâm hồn trong sáng ẩn bên trong là âm mưu phá hoại con bé nói oang oang " Lại lớp tốt 10 điểm ấy mà "
Cuối cùng thầy cho lớp 0 điểm
Chưa hết cuối giờ thầy lò mò xuống bàn Vinh lúc con NA đổi chỗ ngồi xuống dưới
Thầy lại đòi sổ đầu bài để .... ... ghi thêm số 1 cạnh số 0 lúc nãy
Amen

B-) thầy Hà "zè" mà chủ nhiệm lớp mình thì ko bít thế nào đây B-)
theo lời Gia Cát Thọ thì cả lớp sẽ đc 10 phẩy lý =)) như mơ ấy nhẩy :))
nhưng cô Ân cũng hiền :"> bọn nó khen mãi,bảo lớp mình sướng :"> " nhưng iem nói 1 câu chân tình với các bác là iem ko thik giáo viên chủ nhiệm mà dạy Toán chút nào " Từ trước đến h đã như vậy òi TT___TT

tuột thì tuột nhưng cứ nuột là sướng òi :">
học thầy dũng thì đi thi Vượt qua thử thách ( kiểu kt bài cũ ;)) )
học thầy đức thì thi Vượt lên chính mình ( thầy chuyên dọa những hs yếu tim ;)) )

.... --> hoàng,viết nốt hộ tao,đi xem phim đã :">

warnbomb

Member
hehehehe
bi h xét từ đầu nhá
Nếu ... làm GVCN
1.Thầy Dũng :Sẽ có thêm những tiết SH học sử hoặc là các em cứ SH thầy đi từng bàn và ... từng boy
2.Thầy Hà zè :Các em muốn làm gì thì làm Chẳng cái nào sai cả đứa nào cãi khỏe thi thắng tất cả chỉ là tương đối nhá
3.Thầy Anh Đức :hơ hơ hơ Các em sẽ được chiêm ngưỡng thêm nhiều của cải vật chất từ Anh, ĐỨc or vài nơi khác
4.Cô Huyền : Nếu là cô Huyền thì cứ xác định không chỉ có pé Ngọc bị bắt đâu mà hum sinh hoạt vừa rồi cứ gọi là 33 anh chị quayu bài hum trước tui bắt được đứng dậy < trừ mình>
5.Cô Diện :Hmmm .... Nghĩ mà chẳng muỗn viết nữa

bumbi_bebe

1>Thầy Vinh dạy GDCD với ngón tay giữa trỏ thẳng lên giời vô cùng gợi hình
2>Thầy Thông dạy hóa với động tác móc mũi vào gãi "trôn" kinh điển.Lần trước lớp tớ có đứa phát hiện thầy quên đóng cửa sổ nữa,can tội cười to ăn ngay quả trứng giữa mẹt
3>Thầy Hậu dạy ní,hehe,chơi với thầy này vui vô đối.Thầy toàn"Trả vờ tôi là cái lốp xe,trả vờ tôi là cái vô lăng...éo èo eo....." rồi "Em làm bài thế này thì e là liệt sĩ,liệt vị rồi,vâng!Chính là em đấy!"....*_*
4>Thầy Oánh dạy toán với câu tuyên ngôn bất hủ " Ghế xoay điều hòa hay là chổi tre quyét rác???"
5>Cô Hồi (Pháp) với màn giận hờn vu vơ mà giậm chân đành đạch khi HS nói chuyện
6>Cô Tuyết dạy văn ngày khóc 2,3 trận
7>Cô sử Hải ly lần trước cho mình đứng ngoài tiết sử cả học kỳ 1 can tội hét lên khi cô vào lớp "A!Chú hải li!" T_T

Ôi!!!Em thèm học cấp 3,em nhớ các thầy cô,thèm được phạt,được mắng quá :((

HaThu

Member
yêu nhất mỗi cô NGA (Văn) thui, tiếc là năm nay cô k dạy ở trường nữa(đi theo tiếng gọi trái tim rui`, bỏ học trò bơ vơ đây)
Cô Nga đi theo tiếng gọi trái tim và cô đã sinh baby rồi đấy. Cô miêu tả em bé với mình là : da trắng như tuyết, tóc đen, môi đỏ < Các boy học sinh cũ của cô đừng có hí hửng nhé :) > .Cô còn bị khâu nhiều mũi vẫn chưa lành, ai rảnh thi xong đến thăm cô nhé !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000