Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Thay lời cái topic: "Trả tên cho iem!!!"
Anh Đức bi đã trở lại sau nhìu ngày tháng chìm đắm trong men say tình ái với nàng Audition :D Việc đầu tiên là del một đống cho đỡ ngứa nghề và sau đó là lock nik của 3 đứa chuyên spam. Ôi, vô đối!!!!!
Nói nốt câu cuối, Mỹ Linh oai, chị yêu em !!!!!!!!!!!!!!

Ấy ấy anh Đức oai, đừng làm thế. Ôi anh Đức đẹp zai, hát hay, chơi bóng rổ giỏi, thần tượng của em, đừng del cái topic nài:(( (Thôi chết, mắc bệnh của con Giang oài)

live-or-die

Active Member
lạp nên 1 cái 4# .....sinh ra mod lam je ........là dể wanr lý những thàng nhu tụi mày.....nên chung mày ko xipam thi a Dức o có việc làm cứ thoải mái đi.....=))=))

H

HoangPhiHong

Guest
Linh xin có lời xin lỗi đội nam trong trận đấu vừa wa.do nhìn nhầm ty số cách biệt chỉ là 5 điểm nên Linh ko dám xin thầy cho đội hình dự bị vào.L ko có ý mún trù dập mọi người đâu.Còn đội nữ thì nên hiểu thầy Bảo rất bảo thủ trong việc thay người nên những người dự bị ko cố gắng sẽ rất khó có cơ hội vào sân.cố lên.Đội nữ hôm vừa rồi đánh tạm ổn đây.tâm lý còn wa yếu thui

PMH10d4

Member
bóng rổ nữ hình như là lâu lắm rồi mới thắng thì phải, bánh dày là anh hùng đóa, ko hỉu bao h mình mới ném rổ giỏi như nó khi mà hiện tại chưa ném trúng quả bóng nào vào rổ...(chúa ơi con không mún bị ăn chửi!!!)

H

HoangPhiHong

Guest
dm,hom trước ngồi ở cangtin,co mấy đứa con gái nhìn mình w thằng Sơn.nói to đùng:số 10 đánh hay,số 11 đánh tạm được.chột wa.dư luận của người đời kinh khủng thật.chỉ vì mình xấu xí va thằng chó Sơn đẹp zai wa.:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000