Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

bóng rổ nữ hình như là lâu lắm rồi mới thắng thì phải, bánh dày là anh hùng đóa, ko hỉu bao h mình mới ném rổ giỏi như nó khi mà hiện tại chưa ném trúng quả bóng nào vào rổ...(chúa ơi con không mún bị ăn chửi!!!)
haha, lâu lắm mới thắng hả?? đã mấy năm nay có đội để đấu đâu mà thắng hay thua...trận Trần Phú là trận đấu đầu tiên từ mấy năm rồi...
đừng ngồi đây khen nhau với cả anh hùng anh hiếc j mày ạ, ko phải cô muốn phủ nhận công lao của mài đâu zang nhé, nhưng mà hôm nay ngứa nghề ngồi post 1 lần luôn..
giải PT năm nay đánh muộn lại rồi, tầm tháng 3 mới đánh...và sẽ là ở Ams đấy. có đk thì ới 1 câu, tao đưa nữ lên ams tập sân ngoài cho quen đi đã. từ h đến lúc đấy là ít nhất sẽ có 2 trận zao hữu nữ và tập tành nhìu hơn, Nhắc lại 1 lần chót này: đừng xã zao khen nhau nữa, nghe chối lắm...ở trg có mấy đứa suốt ngày "eo ôi mấy anh mấy chị trg mình đánh hay quá, vô địch rồi" là ngứa mắt ngứa tai lắm rồi đấy%-( :-L %-( ....Hôm nay nhân tiện ức chế có thể hơi quá lời, xin lỗi mọi ng trc nhé, nhưng nói thật là tầm này em ước chừng cũng chỉ vô tứ kết thôi là may rồi, (nam ý) còn nữ thì có mỗi 5 hay 6 đội, cố mà đánh đấy. Dạo này lê la mấy trg thấy nhân tài ko ít đâu....
mệt quá, chúc cả nhà tập tốt.:>
chuẩn bị vào topic giải PT mới nhé, để update.
hongga~:>

Hồng gà oai kệ bọn nó nói linh tinh bít gì đâu nào, thấy ném vào tưởng là giỏi ý mờ, các bạn ko bít đừng nói các bạn tội nghiệp :)
Hix hix, nghe tháng 3 thi đấu nhưng thực ra gần đến oài, thật là khủng khiếp, chột lắm :-S Liệu mình có chơi tiến bộ hơn cho đến lúc đấy, hay là làm con gà lon ton ngoài biên. Liệu khi đó tay ném có vấn đề ko, có thất thường lúc tốt lúc như shit ko, liệu nhìu thứ lắm, lo lắm.
Đội nữ nhìu vấn đề:
My My chị nói gì em đừng cáu nhưng càng ngày em càng đánh bậy, em có chơi nghiêm túc ko thế, chị xin em ko đi tập đc hết các buổi thì buổi nào đi đc nghiêm túc đi. Em chơi trung phong nhưng em có ý thức rebound chưa T_T Van em nghiêm túc đi...
Dung thân iu, em mất tay ném đấy, khủng khiếp lắm đấy, tăng cân nữa, T_T, cố gắng đi em, tập tốt nhé, chị vẫn còn hi vọng nơi em đấy.
Abu iu, bạn ko phàn nàn gì về em cả, tiến bộ, tập ném nhìu vào nhá, iu Abu nhất.
My nai, chân đau hả con, cố gắng lên nhé, cố dưỡng cái chân cho tốt nhé :)
Bản thân em: Chạy nhìu hơn nhé, tập ném nhanh hơn nào, chạy chỗ đi, sử dụng cái đầu mà chơi, cố gắng lên nhé.
Tháng 3 chả mấy chốc mà đến đâu, mọi người cố gắng đừng để thua nhục nhã như KL năm ngoái nghen, thi đấu lấy kinh nghiệm nhé. Đội nam thi đấu thành công nhé. Iu tất cả :*

great_11

Hồng gà oai kệ bọn nó nói linh tinh bít gì đâu nào, thấy ném vào tưởng là giỏi ý mờ, các bạn ko bít đừng nói các bạn tội nghiệp :)
Hix hix, nghe tháng 3 thi đấu nhưng thực ra gần đến oài, thật là khủng khiếp, chột lắm :-S Liệu mình có chơi tiến bộ hơn cho đến lúc đấy, hay là làm con gà lon ton ngoài biên. Liệu khi đó tay ném có vấn đề ko, có thất thường lúc tốt lúc như shit ko, liệu nhìu thứ lắm, lo lắm.
Đội nữ nhìu vấn đề:
My My chị nói gì em đừng cáu nhưng càng ngày em càng đánh bậy, em có chơi nghiêm túc ko thế, chị xin em ko đi tập đc hết các buổi thì buổi nào đi đc nghiêm túc đi. Em chơi trung phong nhưng em có ý thức rebound chưa T_T Van em nghiêm túc đi...
Dung thân iu, em mất tay ném đấy, khủng khiếp lắm đấy, tăng cân nữa, T_T, cố gắng đi em, tập tốt nhé, chị vẫn còn hi vọng nơi em đấy.
Abu iu, bạn ko phàn nàn gì về em cả, tiến bộ, tập ném nhìu vào nhá, iu Abu nhất.
My nai, chân đau hả con, cố gắng lên nhé, cố dưỡng cái chân cho tốt nhé :)
Bản thân em: Chạy nhìu hơn nhé, tập ném nhanh hơn nào, chạy chỗ đi, sử dụng cái đầu mà chơi, cố gắng lên nhé.
Tháng 3 chả mấy chốc mà đến đâu, mọi người cố gắng đừng để thua nhục nhã như KL năm ngoái nghen, thi đấu lấy kinh nghiệm nhé. Đội nam thi đấu thành công nhé. Iu tất cả :*
post ba`i duoc day,lau ko len 4rum...nói chung năm nay đội nữ di đấu jai chỉ là chuột bạch thui.cố năm sau vì hầu như đội hình còn 1 năm nữa cơ mà...L ko đóng góp ý kiến về nhân sự.đấy là việc của đội nữ va L cũng sợ bị người ta oánh giá lem :~

Hic hic, cậu chủ tìm lại đc nick oài kìa, ko phải dùng của Hưng thỏ nữa, chúc mừng ạ. Thôi thì giờ chúng ta hãy cố gắng nhá, có làm chuột bạch thì cũng phải là con chuột bạch to ;)), đừng như KL năm ngoái thua VĐ 5-50, khó đỡ lắm ạ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000