sao không ai nói đến môn thể dục nhỉ

kiwi_vn

Active Member
Thể dục là môn tủ của mình . Nhất là các món liên quan đến chân & sức bật , còn tay thì tàm tạm , nhưng nói chung là học thể chua bao giờ tổng kết dưới 9,3 . he he .

foxdunk said:
hồi trước chủ nhiệm lớp mìn là thầy bình dạy thể dục nên lớp d8 thich môn đấy nhất
10D4 năm nay cũng học thầy Bình, phê quá cơ, cũng iu thể dục lắm. Có gì các anh chị chỉ bảo cho bọn iem với ạ;-) ;-)

foxdunk said:
hehe nếu học thầy bình mà biết chơi bóng rổ thì dễ 10 phẩy lắm
:-( :-( :-( :-( , vậy chắc mình không có diễm phúc í roài. Thía có còn cách nào để môn thể dục chỉ kéo lên chứ không kéo xuống điểm phẩy không anh:D :D

The_Rock

Hic, lớp mọi người sướng thế. Lớp em học thầy Hoan chán ngắt ah. Quên, lớp mìn có đứa ko nhảy qua được mức xà cao 70cm <--- đỉnh chưa ???

Vũ "nhị"

Member
Ngày xưa mình cứ tưởng môn thể dục ở PT hành hạ khốn khổ khốn nạn rồi, lên Đại học còn kinh khủng nữa. Đẻ ra môn xà đơn, xà kép, chạy 1500m...Nhìn các anh khóa trước thi HK xong là nằm vật ra đất, thảm hại!

ark

Active Member
Ko :-w đã bảo là Thu Vân mà
30s 90 cái :-? con trai thì chỉ 80 thôi :)) mà đứa nào cũng (được đếm láo) >90 =))

svdhy

Member
hi môn thể dục rất hay và rất cần thiết, kô thì lớp trẻ bi h toàn béo phì hết:))
môn nhảy dây là món hay và thiết thực nhất (đến tập quyền Anh thì nhảy dây là 1 chương trình luyện tập cơ bản nhất)
nhớ ngày xưa mình có thể quay được 3 vòng dây cho 1 lần nhảy:D, hồi đó bọn con trai toàn đố nhau các kiểu nhảy dây: nhảy kép, nhảy bắt chéo v.v... còn nhảy trong 30s á, ít nhất cũng phải được 120 cái trở lên
Chẳng hiểu sao người ta cứ cho là môn nhảy dây dành cho con gái, nhưng mà thực ra con trai toàn nhảy giỏi hơn:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000