Pinned: Góp ý

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Lucifer said:
anh Lam ơi
dạo này 4r mình ko có gì nổi trội lắm
em thấy các 4r khác có Mỗi tùân một nhân vật ý
cho mỗi tháng 1 mem lên mổ xẻ
cho mỗi mem khác đc hỏi tuỳ thích
và ng kia trả lời
miễn là ko đc hỏi n vấn đề riêng tư và bất lịch sự quá
em nghĩ hè rồi ko tính khối 12 thì mọi ng đều có tg
như vậy mọi ng sẽ hiểu nhau hơn
và 4r sẽ đông vui hơn
:D em nghĩ vậy đấy
anh Lam thấy sao ?
Cái này các thành viên, Mod có thể chủ động làm được mà em. Diễn đàn là nơi hoạt động chung cho các thành viên tham gia, đừng có nên quá phụ thuộc vào anh làm gì. Các hoạt động có được sôi nổi hay không là phụ thuộc lớn vào tinh thần tham gia chung của các thành viên em ạ.
To Ark:
Ôm hết mọi việc là sao em? Hiện nay gần như anh bận nhưng anh vẫn cố gắng duy trì CVA từng giờ từng phút, và công việc đó không phải có mỗi mình anh đâu; công việc đó còn có sự tham gia của rất nhiều người khác mà họ muốn giấu tên.

ark

Active Member
Những cái thuộc tầm forum thì chỉ mod chủ động là ko đủ :| ví dụ như tổ chức 1 cuộc thi trong box nào đó, Âm nhạc hay Điện ảnh chẳng hạn thì cần ít nhất 1 cái announcement với 1 dòng thông báo trên trang chủ forum, mà mấy cái đấy thì ngoài admin smod chẳng ai làm được .

U.F.O

Active Member
Những cái thuộc tầm forum thì chỉ mod chủ động là ko đủ :| ví dụ như tổ chức 1 cuộc thi trong box nào đó, Âm nhạc hay Điện ảnh chẳng hạn thì cần ít nhất 1 cái announcement với 1 dòng thông báo trên trang chủ forum, mà mấy cái đấy thì ngoài admin smod chẳng ai làm được .
Em report cho anh Lam y hệt thế này ( qua chat) nhưng mà.. anh ý no có ý kiến gì ^_^
@ Lam : Về việc băng thông WEb anh có thể thay việc up ảnh lên thư mục AVATAR của host bằng việc cho mem lấy link từ host ảnh của mình.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Thiện said:
Em report cho anh Lam y hệt thế này ( qua chat) nhưng mà.. anh ý no có ý kiến gì ^_^
@ Lam : Về việc băng thông WEb anh có thể thay việc up ảnh lên thư mục AVATAR của host bằng việc cho mem lấy link từ host ảnh của mình.
Nếu như em trích thì ngay bản thân anh cũng ko làm cái đó, trừ khi anh can thiệp vào giao diện. Và nếu anh có hack cái show trên trang chủ forum như em nói thì các Mod mỗi người send lên 1 cái sẽ làm loạn cả trang chủ. Còn nếu em nói về cái vấn đề thông báo đầu trang trong các mục thì anh có thể tạm chấp nhận được, và cái đó sẽ được mở khi các Mod trong cùng 1 mục liên kết chặt chẽ với nhau.
Còn về dùng link từ host khác sang làm avatar thì hiện nay anh vẫn để chứ có bỏ đâu. em vào phần sửa avatar sẽ rõ.

xoai

Member
Em hỏi cái. Hôm qua cái bài trả lời em Thiện vừa là của anh nào D9 cơ mà nhỉ :| Sao giờ lại là anh Lam. Hay đấy là người muốn giấu mặt mà anh noi :">

Kid08

Member
Nếu như em trích thì ngay bản thân anh cũng ko làm cái đó, trừ khi anh can thiệp vào giao diện. Và nếu anh có hack cái show trên trang chủ forum như em nói thì các Mod mỗi người send lên 1 cái sẽ làm loạn cả trang chủ. Còn nếu em nói về cái vấn đề thông báo đầu trang trong các mục thì anh có thể tạm chấp nhận được, và cái đó sẽ được mở khi các Mod trong cùng 1 mục liên kết chặt chẽ với nhau.
Thông báo đầu trang trong các mục thì có sticky òi, để trên trang chủ nên là những cái mang tính toàn thể :)

T

Th4nh_pl

Guest
sa0 t0^j k0 hje^u? aj sa'ng ta'c ra 1 caj' trang w3b ma` laj. thje^u' th0^n' nhje^u` thu*' nhu* va^y. nhj?
VD : j't nha^t' cung~ faj? c0' ca nhac. ba^y gi0*` da^n s0^' vje^t. Nam 10 nguoi` thj` 10 ngu*0*j` thjch' ca nhac. ma` laj. k0 c0' ca nhac.
mu0n' dc. nhje^u khac' Tha(m quan de^'n trang w3b chuvanan.org thj` ca^n` faj? c0' ca nhac !
ky te^n
0^ng Nguye^n~ Xjnh Cung
hje^n. taj 0^ng dnag 0*? Phu` l0^~.vn

Lucifer

Active Member
nhìn toét cả mắt mới đọc đc ( vẫn ko hiểu anh này viết cái gì )
=.=
yêu cầu phải viết có dấu
4r có box ca nhạc đấy chứ
anh ko xem kỹ à ?

chocomog_257

Moderator
hiện giờ có 1 số mem mất avatar và ko đổi avatar được, như em này <hình như có cả Red Devil> T___T đã thế còn ko vào được chính phần profile của em nữa :(( mọi người bấm thử link này xem, có xem đc gì ko nhé:
www.chuvanan.org/cva/forum/member.php?u=1222 (mà sao anh Lam lại ID=2 là thế nào, chắc chị Hà đã xí trước số 1 rồi nhỉ :D)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Do anh đặt chế độ bảo mật cho server nên một số link bị lỗi (Hồ sơ cá nhân, Link vào một số chủ đề). Hiện nay anh đã bỏ bớt một số chế độ và test thử thì đã vào được bình thường, kiểm tra lại rồi báo lại giúp anh nhé.
Đúng như ark, đáng ra mục đó không nên để ở vị trí đó. Hiện tại anh đã chuyển theo đóng góp của em.
Darkknight1411, Napter: Anh bỏ đi một số chế độ, bọn em thử lại xem đã được chưa nhé.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
có 1 thứ rất thừa thãi là cái kho!
trong khi ở box 0508 mod luôn del ngay mà ko cần xem mới xét làm j`
còn cái kho thì là nơi mọi ng` thường dùng để test

Mickie

tui thấy 4r chỉ viết đựoc tiếng việt khi viết ở khung Chủ Đề còn trong khung reply thì hoàn toàn ko viết được tiếng Việt. Ngay khi post bài này là tui đang dùng Vietkey nè ><

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000