Pinned: Góp ý

dcmtccm

Vui cái con c.. ĐM nó chứ, có mỗi việc xác nhận cái nick mà đm đến bây h bố vẫn đ** được viết bài, chỉ loanh quanh mãi ở cái topic đầu B..`. này. Thằng nào admin thì add bố nhanh nhanh lên, không bố ném cứt đầy vào đây bi giờ....

Grenouille_vert

Moderator
Ko post được bài khổ đến thế cơ à, thôi thì cứ vào đây mà chửi cho nó đỡ khổ, lại nổi tiếng nữa ấy chứ!

Hôm nay tình cờ thấy cái này, em này dùng cheat gì mà giỏi thế nhì (mình mù tin học :p), em Un nhìn thấy cũng phải bái phục thôi :))

Volodia

Member
Thỉnh thoảng em post bài nó nhảy sang trang quảng cáo mà ko về 4rum, cái này có phải là lỗi đường truyền ko? :|

unni_x

Active Member
anh Lam ơi, cứ mỗi lần em post bài xong là nó nhảy sang 1 trang trắng tinh, ko về trang của 4r nữa :( làm cho em ko xem được bài vừa post :(
Với cả nữa, minh_hai_a2 là ai thía :-w dám lật đổ Un ko thương tiếc :((

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
anh Lam ơi, cứ mỗi lần em post bài xong là nó nhảy sang 1 trang trắng tinh, ko về trang của 4r nữa làm cho em ko xem được bài vừa post
em cũng bị!!ví dụ ngay là sau khi em pót bài này đây..nó sang 1 trang trắng có mấy cái link lôm côm ở đầu thôi hà..hay là tại FF nó thế?!

Lucifer

Active Member
Tổng số bai: 4,294,967,295 (269,567,820.18 bài mỗi ngày)

Posts Made By: minh_hai_a2

kết quả từ 1 tới 8 trên 8

:l
là sao thế
có mỗi 8 bài viết ???????

em xin đề nghị với anh Lam và các mod bên 0508 làm việc có trách nhiệm hơn...dạo này tình hình câu bài rất nhiều + viết kông dấu, ở đâu cũng thấy câu kinh khủng khiếp. Không biết các mod có biết hay cố tình bỏ qua...tự dưng bi h vào 0508 không biết nói j`, chán hẳn, nếu em là mod thì em xóa hết mí cái ao câu này roài...kô thể chịu hơn được nữa...

vichia

Active Member
Viết không dấu trên 4rum là một sự vô văn hóa. Mà sao anh Lam cho nhạc vào chữ kí mà ko cho ảnh 8-}

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em cũng muốn chèn media vào sign...
có thể giới hạn dung lượng đc mà...~~
Lucifer said:
oh, tớ ko bị
chắc ko phải do 4r đâu
ko!! tớ đâu có nói là do 4r,có mỗi tớ với chị Un bị..thì tớ hỏi xem có phải tại dùng FF thì nó thế ko?!:-/

Napster

Thành viên danh dự
Tí nữa cho cái streaming movie nào đó vào sign. Thằng nào dùng ADSL tính theo dung lượng có mà khóc thét =))

Grenouille_vert

Moderator
Xin lỗi chứ mọi người đừng dùng nhạc làm chữ ký có được ko? Máy mọi người ko sao nhưng máy GV yếu lắm, mở mấy bài có chữ ký nhạc nhẽo là not responding luôn, bực ko tả được! Thích thì mở hẳn cho 1 cái topic mà post nhạc chứ, mà thử hỏi mấy người dùng ADSL trọn gói :(!

anh làm ơn xem xét hộ cái đổi ava đi
em ko thể nào đổi đc ava cho dù có làm cho file đấy còn có 6KB
vậy mà cứ invalid
ko hỉu vì sao ? :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000