Pinned: Góp ý

Napster

Thành viên danh dự
Thì em cũng hay qua bên hn-ams xem. Chưa nghĩ đến mặt tốt của nó mà anh đã ngáng họng em rồi :-<

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hmmmmmmmmmmmmm
em ở bên HAO chán chê thì lại ko thik kiểu đấy
acc là do mỗi ng` muốn nick của mình như thế nào thì mới đặt chứ! ko thì ng` ta có thể đặt = tên thật như em đây này

Napster

Thành viên danh dự
Nhớ lại câu này:
Net là môi trường ảo nhưng mong mọi người sống "thật" cho
Forum hoạt động trên cả online lẫn offline, đến trường đến lớp mọi người nói chuyện với nhau đâu phải = cái nick.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Napster said:
Ở cái user info bên trái cái post ý. Thiết nghĩ cũng nên để tên thật của member thay vào chỗ username, như thế tạo cảm giác thân mật hơn giữa các members
Cám ơn ý kiến của em. Những điều đó tưởng chừng như thật sự là hay nhưng anh muốn mọi người khi tham gia trên diễn đàn có thể dùng đúng tên của mình, nhưng cũng phải tạo cho họ một cái gì đó riêng. Bởi thế nên anh nghĩ là ta cứ để Nick trên, tên dưới thì sẽ tốt hơn.
Ngay cả từ hồi đầy anh học ý tưởng bắt thành viên lấy nick là tên bên ams, nhưng sau xét lại thì điều đó sẽ có nhiều sai lầm khi đăng nhập. Anh cũng tham khảo điều đó với mtHà bên ams và anh ấy cũng công nhận đó là một điều sai lầm khi làm diễn đàn mà bắt thành viên đăng ký nick với tên. Thế nên tên thật sẽ tách thành một khuân khổ khác trong bảng thông tin thành viên.

Napster

Thành viên danh dự
Nguyen Lam said:
Cám ơn ý kiến của em. Những điều đó tưởng chừng như thật sự là hay nhưng anh muốn mọi người khi tham gia trên diễn đàn có thể dùng đúng tên của mình, nhưng cũng phải tạo cho họ một cái gì đó riêng. Bởi thế nên anh nghĩ là ta cứ để Nick trên, tên dưới thì sẽ tốt hơn.
Ngay cả từ hồi đầy anh học ý tưởng bắt thành viên lấy nick là tên bên ams, nhưng sau xét lại thì điều đó sẽ có nhiều sai lầm khi đăng nhập. Anh cũng tham khảo điều đó với mtHà bên ams và anh ấy cũng công nhận đó là một điều sai lầm khi làm diễn đàn mà bắt thành viên đăng ký nick với tên. Thế nên tên thật sẽ tách thành một khuân khổ khác trong bảng thông tin thành viên.
Ơ kìa -_-
Lúc đăng kí thì vẫn để cái nick, nick đấy gọi là "tên đăng nhập". Việc duy nhất mình phải làm là bỏ cái username đi và thay cái fullname lên (có thể ném cái uername đâu đó cũng được)
Ý em focus vào cái tên thật thôi.

ark

Active Member
Hay cho tên thật lên trên Avatar + to hơn username :-? chứ đứa nào chẳng muốn giữ nick mình :))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
có cả cái phần info lù lù rồi còn j`?!
username là dấu ấn mỗi ng` tự tạo ra ,ng` ta vẫn thik nó hơn chứ??!
và vẫn có thể đặt acc là tên thật cơ mà...
ở HAO mọi ng` cũng ko thik kiểu hiển thị tên thật đâu! trong khi vẫn có username nh chỉ xuất hiện trong cái hồ sơ thôi-.,--

các anh ơi cho em hỏi là 4 rum trường mình có đôit mới thì hay thật , nhìn lạ mắt cho đỡ nhàm nhưng mà sao em chẳng thấy tên của mọi người đâu cả , với lại không dánh được tiếng việt :(( lại phải bật vietkey :(( alo^ alo^

@Anh Lam: em cũng thấy đổi skin thế này trông có bắt mắt hơn nhưng biến mất 1 số phần như info thật của mọi người (tên, lớp, khóa) thì thật là bất tiện. Để như cũ ít ra còn biết mình đang discuss với ai, thế hệ nào mà tiện xưng hô , cũng thân thiện hơn chứ thế này, chả biết ai với ai hết. Cả phần bài viết mới cũng biến mất tên topic, hơi khó theo dõi... Anh Lam ơi, hay là anh điều chỉnh lại 1 chút đi...plzzzzzzz
Còn phần TV thì em vẫn thấy bình thường đấy chứ. Em có để VK đâu mà vẫn gõ được đấy thôi????

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
rocktheworld said:
@Anh Lam: em cũng thấy đổi skin thế này trông có bắt mắt hơn nhưng biến mất 1 số phần như info thật của mọi người (tên, lớp, khóa) thì thật là bất tiện. Để như cũ ít ra còn biết mình đang discuss với ai, thế hệ nào mà tiện xưng hô , cũng thân thiện hơn chứ thế này, chả biết ai với ai hết. Cả phần bài viết mới cũng biến mất tên topic, hơi khó theo dõi... Anh Lam ơi, hay là anh điều chỉnh lại 1 chút đi...plzzzzzzz
Còn phần TV thì em vẫn thấy bình thường đấy chứ. Em có để VK đâu mà vẫn gõ được đấy thôi????
Cái đó thì dễ mà em, anh cho thêm vào rồi đó. Cái skin này thực ra vẫn chưa hoàn thành đầy đủ, anh đưa lên test cụ thể xem nó thế nào đã.

Anh Lam ơi
lúc mới đầu ở chỗ thường là tên các topic có bài viết mới thì h chỉ có thời gian có bài viết đấy mà ko có tên topic nên em thấy hơi bất tiện

ark

Active Member
Firefox 1024x768 nhìn chữ hơi bé + ko gõ được TV :-? mong anh Lam sớm hoàn thiện :D skin này độc phết :D

U.F.O

Active Member
mẤt mất cái chủ đề mới nhất . hay thêm cái là skin đpẹ hơn và cái menu xổ xuống cũng hay .

Napster

Thành viên danh dự
Có công bằng hay không khi cái box Tin học anh Lam lại chia nhiều sub-box như thế?
Với lại Games ko thuộc lĩnh vực Tin học.
Giải pháp:
- Tách Games ra.
- Gộp những box con khác lại làm 1.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000