Lớp Sử đâu hết rồi !!!!!!!

@Duy Ti@

Kìa các bạn lớp Sử khóa đầu tiên của trường CVA đâu hết rồi.Can' bộ lớp mà thế à.Sao lai để bạn học chăm nhất lớp tạo bài mới thế này.Bạn Duy tạo trang riêng cho lớp Sử thì tất cả phải vào hết đấy nhớ.Ko vào đừng trách nha.
`hihi`hi`ih`hi`i`h` :cool: :cool: :cool:

Mat to

úi xời.... bọn nó còn bận ôn thi.... ai rảnh rỗi như mày đâu....=)) cố câu kéo chủ đề này đến khi bọn nó thi xong thì mới đông vui được....( như kiểu lớp anh bây h cũng đông vui phết....hehe)

@Duy Ti@

Thế mà cũng đòi tí tởn vào đây ton hót hả cu,tất cả thi xong hết rùi bố ạ.Cả trường họp phụ huynh rồi mà ko biết j ====>chán thật ;)

boy_cavalli

Nó thi xong rồi nhưng chúng nó cũng phải ôn thi đại học chứ đ** ai rảnh rỗi như ông đâu,ai chẳng biết ông học xg lớp 12 rồi,hehehehhe :) :cool:

boy_cavalli

cũng bắt chước lập chủ đề như người lớn...chẳng ma nào vào post hết,nhìn lại chủ đề của tao đi,hehehehehhehe

@Duy Ti@

Đấy là tai j tao mối lập thôi,thử để bọn lớp tao biết mà vào xem,ông thì cũng chỉ đc 1 cái chủ đề mà toàn mấy đứa với nhau nói linh tinh chứ hãnh diện cái giề

Mat to

oài... bọn này cãi nhau linh tinh.... ko thấy xấu hổ à... H khỉ thôi đi.... để thằng em nó "hoành tráng" 1 tí.... hehe.... gút luk to Duy ti và chủ đề của mày.... hehe... về chuồng thôi anh em

@Duy Ti@

Hehehheheh.Khôi đấy à,lâu lắm mới gặp mày.Dạo này thế nào,nhớ hồi trước ngồi cạnh mày bắt nạt mày vui phết nhỉ.Tao vào đây chán quá.
Hic hic cố gắng học để thi đại học nhé JualSua !!!
:( :( :( :d: :( :( :(

nguyệt hà

tui là Thu đây .Hôm nay con gái lớp S tổ chức đi ăn cho cả lớp nhưng thiếu 5 nhân sự.Lễ trao giải cho nam sinh 12S bị hoãn vì trời mưa.
mong đây sẽ là một địa chỉ cho 12S hiểu nhau hơn và mọi người hiểu 12S hơn.
Cảm ơn Duy đã lập ra địa chỉ này.cảm ơn nhiều.!!!!!!!!!

@Duy Ti@

Hheheheeh lớp trưởng đấy à.Kinh nhỉ cũng mò vào được topic này chắc ai nói à.Sao bọn lớp mình ít lên thế.Chắc là bân ôn thi à.Mà lớp mình trao giải nam sinh j đấy.Cho D tham gia với

khachluhanh1987

Duy ti à, trao giải xong rồi, mỗi đứa đều được 1 giải. Nhưng giải quan trọng nhất là hotboy của lớp đã thuộc về Hà Minh. Nếu mày còn trong lớp có lẽ sẽ cạnh tranh được cái giải nay đấy chứ nhỉ??? hehe

nguyệt hà

con người ta có thể có những mục đích cao đẹp nhất, những lý tưởng cao thượng nhất,những ước mơ vĩ đại nhất nhưng hãy nhớ điều này bạn phai làm dể biến nó thành hiện thực

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000