lop D5 than yeu

trungvuong said:
:D :D :D Chào mọi người, khi nào di bắn rủ mình di cùng nhé :D :D
Chào mừng cậu gia nhập forum! Lâu lắm rồi mới có nhiều người vào như thế này. Khoẻ chứ hả? Còn về học hành thì sao? Tốt chứ. Khi nào thì học xong vậy? NIck cậu là gì thì viết lên để mọi người cùng biết đê. Sao luyện tập HL trình đến đâu rồi.? Đc khi nào sẽ đọ tài nhá :)

bluemountain said:
Sao cái topic của lớp mình lại nằm được mở bởi 1 em....ko phải lớp mình nhỉ?
Thấy xấu hổ dần dần :D
hehe mà thôi, có chỗ chui ra chui vào chơi cũng vui, xem news update của cả hội thế nào rồi
HI Sơn! Lớp mình vẫn thế. Hàng năm vẫn họp lớp đều. Chỉ tiếc là lớp không đông như trước phần vì nhiều người đi du học , phần vì nhiều người đã đi làm nên quân số có phần giảm sút nhưng không vì thế mà lớp kém vui đâu. Cậu ở bên đó học hành thế nào? Có việc gì vui thì kể cho anh em biết với nào.

Tâm Đức

Tâm Đức

Dũng ái nhớ đấy! Lúc nào đi chơi điên tử tao sẽ bắt mày trả tiền dài dài nghe chưa con. Tao là ko nhân đạo đâu.He he...Tao tưởng mày thích ai chứ em Hàng Bông xâu mù à? Để hôm nào tao giới thiệu cho mày em khác xinh hơn nhé! Ý mày thế nào(Con nhà Hùng)?Đúng là cái thằng chết vì gái

Tâm Đức said:
Dũng ái nhớ đấy! Lúc nào đi chơi điên tử tao sẽ bắt mày trả tiền dài dài nghe chưa con. Tao là ko nhân đạo đâu.He he...Tao tưởng mày thích ai chứ em Hàng Bông xâu mù à? Để hôm nào tao giới thiệu cho mày em khác xinh hơn nhé! Ý mày thế nào [\QUOTE]

Thế nào hôm trước đọ thấy tài anh mày lên tay chưa ?! :p >tốn mất vài chục K để luyện đấy . Bây giờ lo kiếm tiền đê để mà trả hộ tiền chứ . Dạo này đang cháy túi mà lại thèm chơi quá .

Còn về em Hàng Bông đã thấy chưa mà dám chê . Không giúp thì thôi đừng giở giọng chê bai nhá :q:

Tâm Đức

He he... Cái thằng đã yếu lại còn ra gió.Thật tình trên đời tao chưa thấy thằng nào ko biết trời cao đất dày là gì như mày.Hôm nào đi đá trả tiền máy ăn luôn cơm trưa đi cho nó xôm. Ko cần nhiều đâu, chỉ cần mày mang khoảng 70k là đủ. Tao sẽ chẳng bao giờ phải trả đâu mà mày lo cho tao. Thế nhé ! con gà!
Còn em Hàng Bông ý hả? Xấu hơn cả tao tưởng nữa.Hôm nào tao giới thiệu cho mấy em xinh hơn(Lúc đấy lại chả thèm rỏ giãi ra)À mà nhắc nhở thăng đàn em đừng có mà làm gì bậy bạ đấy(lúc giãy ra lại ko được)

activemouse

Cho tớ ghé vào chút nhé! Có phải lớp D5 trước có cô Tâm dạy Tiếng Anh làm chủ nhiệm không nhỉ? Tớ rất rất quý cô Tâm của các bạn! Cho tới gửi lời hỏi thăm cô nhé!!!

Tâm Đức said:
He he... Cái thằng đã yếu lại còn ra gió.Thật tình trên đời tao chưa thấy thằng nào ko biết trời cao đất dày là gì như mày.Hôm nào đi đá trả tiền máy ăn luôn cơm trưa đi cho nó xôm. Ko cần nhiều đâu, chỉ cần mày mang khoảng 70k là đủ. Tao sẽ chẳng bao giờ phải trả đâu mà mày lo cho tao. Thế nhé ! con gà!
Còn em Hàng Bông ý hả? Xấu hơn cả tao tưởng nữa.Hôm nào tao giới thiệu cho mấy em xinh hơn(Lúc đấy lại chả thèm rỏ giãi ra)À mà nhắc nhở thăng đàn em đừng có mà làm gì bậy bạ đấy(lúc giãy ra lại ko được)
Được rồi mày hãy liệu đấy đừng có ăn nói ngông cuồng như vậy . Tao sẽ gửi lời thách đấu đến mày . 2h chiều 06/09 hẹn nhau ở Luật nhá . Mày mà ko đến là mày tự thua đấy. Chơi 10k/ 1 quả OK?

Thôi mày cũng đừng ba hoa nữa . Ngữ mày thì mày kiếm được em nào
Lớp tao mới ghép lớp nên có nhiều em xinh lắm . Cần gì mày phải giới thiệu cho tao . Hay khi nào mày đến lớp tao đi , lúc đó tha hồ mà mở mang cái đầu thiển cận của mày :) . Chỉ sợ mày bỏ làm xin đi học cùng tao thì chết :q:

activemouse said:
Cho tớ ghé vào chút nhé! Có phải lớp D5 trước có cô Tâm dạy Tiếng Anh làm chủ nhiệm không nhỉ? Tớ rất rất quý cô Tâm của các bạn! Cho tới gửi lời hỏi thăm cô nhé!!!
Đúng rồi cô Tâm là chủ nhiệm lớp mình đấy . Lớp mình năm nào cũng đến thăm cô . Mình sẽ gửi lời hỏi thăm của bạn đến cô :)

Tâm Đức

scorpions8430 said:
Được rồi mày hãy liệu đấy đừng có ăn nói ngông cuồng như vậy . Tao sẽ gửi lời thách đấu đến mày . 2h chiều 06/09 hẹn nhau ở Luật nhá . Mày mà ko đến là mày tự thua đấy. Chơi 10k/ 1 quả OK?

Lớp tao mới ghép lớp nên có nhiều em xinh lắm . Cần gì mày phải giới thiệu cho tao . Hay khi nào mày đến lớp tao đi , lúc đó tha hồ mà mở mang cái đầu thiển cận của mày :) . Chỉ sợ mày bỏ làm xin đi học cùng tao thì chết :q:
He he...ối làng nước ơi! Em sợ anh Dũng ai quá đi mất! Anh ấy dọa làm em hết cả hồn! Hôm nọ(8/9) mà đá 10k/ 1 quả thì ..ôi ôi cả làng ơi anh ấy đã phải cắm con wave của anh ấy lại rồi. Sợ quá, sợ quá! Đừng ai rủ anh Dũng ái chơi điện tử ăn tiện đấy nhé! ko anh ấy mà cắm xe trả tiền là sợ lắm đấy! :-O

Mà còn chuyện cưa cẩm em gái ấy mà , tao với thằng Bảo biết mày rồi. Đứng trước bạn gái mày chẳng dám nói gì thì lâu lắm mới có người yêu em ơi! Thôi lo mà học đi. Đừng đú! Bao giờ anhn có vợ rồi anh kể cho mà nghe, mà thèm!

Tâm Đức

scorpions8430 said:

He he...ối làng nước ơi! Em sợ anh Dũng ái quá đi mất! Anh ấy dọa làm em hết cả hồn! Hôm nọ(8/9) mà đá 10k/ 1 quả thì ..ôi ôi cả làng ơi anh ấy đã phải cắm con wave của anh ấy lại rồi. Sợ quá, sợ quá! Đừng ai rủ anh Dũng ái chơi điện tử ăn tiền đấy nhé! ko anh ấy mà cắm xe trả tiền là sợ lắm đấy! :-O

Mà còn chuyện cưa cẩm em gái ấy mà , tao với thằng Bảo biết mày rồi. Đứng trước bạn gái mày chẳng dám nói gì thì lâu lắm mới có người yêu em ơi! Thôi lo mà học đi. Đừng đú! Bao giờ anhn có vợ rồi anh kể cho mà nghe, mà thèm!

Thằng này ăn nói hàm hồ ghê . Tự nhiên vơ đũa cả nắm thế không biết. Chẳng qua ăn rùa được vài trận mà cũng vênh . Nói đúng ra là mày đá chẳng hơn gì tao đâu .
Thôi cãi nhau với mày chán lắm rồi , tao lặn đây . Cho mày 1 mình lảm nhảm nhé
Buzzzzzzzzzz

kieunga

Hi all members :)
nga đây :) mọi người khỏe ko hỉ, nhớ mọi người quá, lâu lắm rồi còn gì. Mấy bạn lớp mình n chẳng thể nào liên lạc được trừ con vợ Linh thôi. Hôm trước có liên lạc với M.Ngọc hình như hè này Ngọc sẽ về. hi vọng Tết này Nga về sẽ có dịp đi chơi với mọi người hén.

Hi nga !!! how are you ???
Lâu lắm rồi không thấy tin tức của Nga nhỉ .Bây giờ Nga đang học gì vậy ? Học tốt chứ ? sắp ra trường chưa ? Không biết bây giờ trông Nga thế nào nhỉ ? có thay đổi gì không ? Lớp mình vẫn thường xuyên họp lớp và đi thăm cô vào ngày nhà giáo . Nga mà tham dự được hẳn sẽ vui lắm đấy .
Tết này Nga về ah ? Hy vọng lúc đấy gặp được Nga
Boy lonely no more
NAD

lanbee84

tự nhiên ngồi nghịch linh tinh mò ra được cái fỏum này. vào tìm ảnh lớp mình mà ít quá. Mọi người dạo này sao rồi? chỉ thấy Tâm Đức và Dũng ở đây thôi à? để mấy hôm nữa Lan post ảnh lên nhé. đang tìm cách resize ảnh mà chẳng biết làm thế nào cả.sao không gọi mọi người lên đây nói chuyện cho vui?

HARRORDS

Chào thân ái và quyết thắng !

Làm mãi mới có cái nick để post bài ;-) , mấy ông mấy bà mods trong này làm khó mình ghê |-) .
Mà sao cái thread của lớp mình buồn nhểy, chẳng thấy ồn ạ gì cả.
thấy mỗi ku Tâm Đức, Dũng "ái", Minh "nhí", Linh, Nga, rôi` bà Lan hehe

sắp tết rồi chúc mọi người sang năm mới vui vẻ trong cuộc sống, thành công trong công việc, tiền đầy túi, tình đầy tim nhểy ;)

Thai Ma

Kha` kha` mai~ ma` duoc co' may' mong'.Anh em thong cam? minh` luoi` go~ nen go~ kieu chat nay` cho no' le.Lau lau roi ko gap moi nguoi` thinh? thoang minh` lai nam` mo* ve` cac ban.Lop minh bay gio` nhin` dua' nao` cung gia` khu' de' con` moi minh` la` tre? trung va` cuong` trang' nhu* ngay` nao`(he he).Doi HL noi ma ko biet nguong. lam` sao do. duoc doi. Vua Tro` Choi cua? Thai Ma nay` hehe.Lau roi moi nguoi ko gap minh de hom nao pót anh? len nhe hom nay ngai wa',voi' lai di dao 4room 1 lat'.Lam sao de lop minh soi dong nhat de ba` con

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000