lop D5 than yeu

*DMMT*

Chào tất cả mọi người!
Lâu lắm mình mới lại lên trên này. Thấy mọi người đông vui thế này mình cũng mừng.Thằng chọi *tinhyeutoihat* này láo thật dám gọi tao là thằng cu hả?
Mày cứ về đây tao bắn cho vỡ sọ.heheheh

lanbee84

lâu lắm mới vào lại đây. Dũn ơi, ông mê Harrords đến thế cơ à, hôm nào đi chotoi đi ké nhé. Vụ lần trước bị hụt, hôm sau đi hết sale, mua đồ mà đau hết cả người.
@tHái: Bố ơi, cái gì mà bố tự nhận là Bố vẫn còn trẻ thế? Nhưng con đọc bìa bố viết mà chẳng suy ra được chữ gì cả.con cũng chẳng gõ được chữ TV, nhưng vẫn phải cố gắng. Bố nhớ gõ TV đấy.
Thấy bảo tết vừa rồi lớp mình đi chơi vui lắm à? ai có ảnh thì post lên nhé.

HARRORDS

To: bà Lan, bà đọc lại đi Harrords chứ có phải Harrods đâu, khác nhau mà :D, dạo này đang nhiều bài, chắc đến Easterbreak tôi mới mò lên đấy, chắc ra Chinatown ăn là chính chứ hết tiền đi Harrods rồi :-S .

:)) cái thằng ku Tâm Đức vẫn nuôi hận cô Toàn ra mặt :)) , nhìn cái nick là tao biết, lâu rồi ko gặp thằng bạn không biết tình hình vợ con thế nào, cả thằng ku Thái nữa. Mà hè này không biết tình hình họp lớp các đồng chí tính thế nào. Cũng chẳng thấy Song Hà (SH:D ) hay Kim Anh mò lên đây cho ý kiến nhỉ

*DMMT*

Thằng chọi *tinhyeutoihat* này nói chuyện đâu đâu.Tao nào có hận ai đâu! Tao chỉ lấy lại cái nick thời đi học để chúng may nhớ tao là ai thôi mà!Bao giờ thằng con về thế! Lúc nào về nhớ lên hàng 53 nhé!
Có nhớ cái hàng đấy ở đâu ko?
À vợ con gì đâu.Còn để cho con nhà người ta sướng cái tuổi ngây thơ đã chứ! Ai lại bắt nó khổ sớm thế người ta cười cho.Lấy nó về bây giờ con cái nheo nhóc hết cả đi chơi.Khổ lắm
Thế mày dạo này thế nào? Đừng có đi 1 về 3 là được.Ở nhà con gái VN cũng xinh lắm.Về đây mà kiếm vợ.Có gì thì anh em còn"giúp".Hehehehe
Cái gì chứ, viêc ấy thằng nào cũng sẵn lòng giúp mày thôi!

HARRORDS

*DMMT* said:
Thằng chọi *tinhyeutoihat* này nói chuyện đâu đâu.Tao nào có hận ai đâu! Tao chỉ lấy lại cái nick thời đi học để chúng may nhớ tao là ai thôi mà!Bao giờ thằng con về thế! Lúc nào về nhớ lên hàng 53 nhé!
Có nhớ cái hàng đấy ở đâu ko?
À vợ con gì đâu.Còn để cho con nhà người ta sướng cái tuổi ngây thơ đã chứ! Ai lại bắt nó khổ sớm thế người ta cười cho.Lấy nó về bây giờ con cái nheo nhóc hết cả đi chơi.Khổ lắm
Thế mày dạo này thế nào? Đừng có đi 1 về 3 là được.Ở nhà con gái VN cũng xinh lắm.Về đây mà kiếm vợ.Có gì thì anh em còn"giúp".Hehehehe
Cái gì chứ, viêc ấy thằng nào cũng sẵn lòng giúp mày thôi!
Này thằng chọi *tinhyeutoihat* là thằng nào mà mày nói thế, nhầm hàng rồi con ông Hải ơi :)) . khổ thân chú mày, mới có 22t tuổi đầu mà đã lẫn :-S
Mà sao mày không bảo thằng Bảo, Chí chó, Việt, Trường ...lên đây anh em nói chuyên cho vui. Thằng Phú béo với Thành thì thỉnh thoảng tao mới gặp tụi nó trên mạng. Lâu rồi anh em không hội tụ, không biết lông cánh mọc đến đâu rồi hehe. hè tao về có gì anh em gặp mặt nhưng cũng không nhất thiết phải ở cái quán 53 nhi

*DMMT*

Mấy thằng chọi đó tao gặp luôn.Bảo bọn nó lên nhưng thằng nào cũng vội.Chẳng thấy măt thằng nào cả.Mày cho nick của mày đi để thỉnh thoảng bọn tao có gặp còn biết. Nick của tao nè :chanlamtaybun84:của thằng Bảo:aob32003:của thằng Hiếu Cường:micky2307
Ngày xưa lúc bắn mày chẳng lấy cái nick tinhyeutoihat là gì.Thằng oắt con.Hè này về ông cho mày biết tay. Thế nhé thằng oắt.

*DMMT*

Sao chẳng thấy mống nào lên đây nữa vậy.Gì mà lên chán òm.Quanh đi quẩn lại có mỗi vài mống. Thằng ái ko thấy lên nữa nhẩy. Mọi người ơi lên đây cho vui.

knga

1 năm rùi vào web vẫn thấy dậm chân tại chỗ. Lớp mình cũng ít update nhỉ. Hôm qua đi xem kỷ niệm trường 99 năm cảm động quá. Lại thấy những kỷ niệm cũ tràn ngập. Cái cây khế hồi xưa mà bác Duy nhà mình trèo lên hái trộm vẫn còn, thật may là nó vẫn tồn tại, vẫn còn chút gì để mà nhớ. Gặp lại cô, nhìn lại ngôi trường mình đã học lại bật khóc. Thật là ngớ ngẩn :) Giờ thấy mình "già" rồi, mọi người thì tứ tán mỗi người một phương. Chỉ lạ một điều là lớp mình giờ vẫn chia thành 2 bè như cũ nhỉ, liệu có phải vậy ko? nga tính sắp tới khoảng tháng 12 này mời cả lớp lên Bavì, để chúng mình cùng ôn lại kỷ niệm xưa chứ. Dù có thế nào thì những kỷ niệm cấp 3 vẫn là thân thương nhất, đọng lại trong trái tim của nhau nhất cơ mà. Hi vọng là lớp mình vẫn còn contact được với nhau. Nếu có gì thì contact với nga qua email: [email protected] nhé.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000