lop D5 than yeu

tui mới gia nhập diễn đàn này
tui là thành viên của lớp 12d5 khóa 1999-2002 đây
subu_ zaizai hình như ko phải là thành viên lớp tui nhỉ
hình như nhầm khóa rùi hay là quen ai lớp tui vậy
nhưng dù sao cũng xin cảm ơn đã lập ra một diễn đàn cho lớp tui

hỡi các thành viên lớp 12d5 nếu đọc được tin nhắn của tui thì hãy trả lời nhé
nhớ lớp quá
hội halflife ơi, khi nào đi bắn đê ngứa nghề quá heee heee :eek:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Bạn scorpions8430 lớp D5 hả ? Có phải lớp cô Phúc chủ nhiệm không nhỉ? Nếu đúng thì cho mình hỏi YM của bạn Nga nhé , mình không nhớ đầy đủ họ tên, nhưng Nga nhà ở cạnh công viên VLeNin(bây giờ là công viên thống nhất), mình nghe nói bây giờ Nga vào Sài Gòn học, muốn liên lạc nhưng chẳng biết Nick để hỏi thăm. Nếu bạn biết thì giúp mình nhé, hình như chí Hiếu có Nick nhưng mình không gặp được nó để hỏi. Thx !

đúng mình là học sinh lớp 12d5 đây
mình cũng lâu lắm ko gặp Nga nên cũng ko biết rõ
ngay cả mình cũng ít biết tin tức của lớp nên đành lên diễn đàn tìm người quen thôi
Chí Hiếu thì nếu có hẹn nhau đi bắn thì mới gặp nó
nếu gặp đc thì sẽ hỏi giúp bạn :D :D :D

vananhd20104

chào anh Dũng, sao lớp anh tình hình chán thế, chán hơn cả lớp em hình như lớp anh có mỗi anh thôi, sao ko bảo mọi người lên cho vui

Lớp anh mỗi người 1 phương ít khi liên lạc với nhau. Mà hồi trước khi còn đi học thì hình như có nhiều người tham gia vào diễn đàn mà lúc đó thì anh lại ko tham gia. Nên bây giờ khi anh tham gia thì mọi người chắc đã chán rồi hoặc phần vì bận học nên chắc chả ai vào đây cả nên anh chỉ một mình rồi lại một mình thôi :(

Tâm Đức

xin chào Dũng ái! Biet tao la ai không? Tao là khắc tinh của mày đây.Nguyễn Tâm Đức đây.Sao mày biêt trang web này mà không bảo cho bọn tao biêt? Định ăn lẻ hả,Tao rất nhớ bon halflife & nhớ cả những lần mày trả tiền hộ tao nữa.Cỗ phát huy nhé.Chào thân ái.

Tâm Đức

Hehe thằng Dũng ái lên mạng tán hay ra phết anh em ơi.Ai là thành viên lớp D5 lên mà xem Dũng ai tán phét này.Rủ đi băn Hl lại để trả tiền hộ tao hả Dũng?Chuẩn bị đủ tiền chưa?Có gì hè này rủ bọn nó đi.Đùa chứ tao cũng nhớ lớp mình lắm.Thế nhé !Chào thân ai và quyết thắng!(bắn vào đầu bọn cướp ấy)

ah mày đấy hả mày lên rồi thì gọi hội lớp mình lên quậy cho vui đê. Tao một mình mãi chán rồi chẳng kiếm được đứa nào tán phét buồn quá. Rồi khi nào đi bắn mày hay xem trình mày có đủ sức đọ với tao ko ha ha

Mà mày quên mày là cướp ah , sao lại bắn vào đầu mày như thế chứ

ah Minh đấy hả, dạo này khoẻ không , học hành thế nào rồi?. Hè này có về chơi ko? Bao giờ thì học xong thế? Nhiều đứa lớp mình nhớ mày lắm đó

Tâm Đức

Ê cu Minh,lâu lắm mới thấy lên mạng mà cũng phách lối ra phết nhỉ .Đi xa rồi có gì nhắn gửi anh em thì nhắn gửi đi Anh em nhận cho.Hè này mày có về không? Bao giờ mày về đấy? Ở bên đấy có gì vui không? Sao chẳng thấy nhắn gửi gì anh em hết vậy có gì thì báo anh em nhé! Nhất là đám cưới đấy.

hehe...Cái thằng Liverpol ăn rùa mà cũng tinh vi.

Tâm Đức

Dũng ái mà cũng đòi bắn với tao á? Không biết ngượng gì hết trơn vậy? Lúc nào cũng trả tiền hộ tao lại con oai. OC gì hôm nào đi băn tao se cho may biết thế nào là khăc tinh của mày. Con rệp của D5 ạ. Rồi mày lại trả tiền cho tao thôi. Hehehehe....

Oh thằng này hỏi lạ nhẩy , tao không thấy tương lai sáng lạn trước mắt thì tao sống trên đời làm gì. Trước mắt mày phải làm quân sư quạt mo cho tao cưa em Hàng Bông rồi tao sẽ khao mày một trận ra trò đấy. Mày biết làm thế nào chưa?! Ah mà mày cũng sắp sửa thi rồi hả?. Tao cũng thấy phục mày đấy , đúng là quân tử báo thù mười năm cũng chưa muộn hả. Chúc mày thi thật tốt. Đỗ thì phải khao tao đấy đừng có quên. See again !!!

bluemountain

Sao cái topic của lớp mình lại nằm được mở bởi 1 em....ko phải lớp mình nhỉ?
Thấy xấu hổ dần dần :D
hehe mà thôi, có chỗ chui ra chui vào chơi cũng vui, xem news update của cả hội thế nào rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000