Lịch thi đấu giao hữu của đội !

nenu_aloha

Member
@my: chả thấy bóng đâu, toàn thấy người thui ah...
@ anh sơn:(PRINEES'S LOVER) em dốt TA, dịch choa em cái...tra tù điển lòi mắt mà không thấy từ PRINEES nó ở chỗ nào...............

==> My nào em??? ;;) ... ha ha ha ha thằng Sơn... bay h tao mới để ý... =))... học hành kiểu j mà để em nó nói thế hả....

Ma cái ttvx la cai je?? Dao dien moi trong dep ra phet ^^ moi toi lam hong mat cai chu ky cua min...

ủa cha.. lại đổi giao diện roài... đẹp =))

nenu_aloha

Member
nick bà lù lù ngay dưoi tên kìa kìa!!!

mà moi nguoi chu ý, cái quả hình cái DUng là phim đấy, nhấn vào mà xem..... >_< có phải ảnh đâu mà.... giời ạ!
he he.. quả chữ ký với cả ava của iem hơi bị thần sầu đấy ^^

live-or-die

Active Member
@my: chả thấy bóng đâu, toàn thấy người thui ah...
@ anh sơnPRINEES'S LOVER) em dốt TA, dịch choa em cái...tra tù điển lòi mắt mà không thấy từ PRINEES nó ở chỗ nào...............
e oi ...cu vao trang ttvx.net sau co đăng kí....rui vao xem.....la bit ngay thoi./....
hum thứ 4 ngay 15/11 sinh nhât hoàng não....1 vụ bạo loan dã xảy ra ở sân VF.....moi tình tiét xin hỏi HOàng não.......

PMH10d4

Member
e oi ...cu vao trang ttvx.net sau co đăng kí....rui vao xem.....la bit ngay thoi./....
hum thứ 4 ngay 15/11 sinh nhât hoàng não....1 vụ bạo loan dã xảy ra ở sân VF.....moi tình tiét xin hỏi HOàng não.......
đề nghị anh Thịnh tường thuật lun cho mọi người cùng bít, nếu mà văn anh ko hay thì cứ đưa tin lên kênh lá cải của anh Sơn là em hỉu ngay ý mà...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000