Lịch thi đấu giao hữu của đội !

live-or-die

Active Member
to MY:e oi ...anh xin lỗi...hum đó.....mẹ anh ko cho đi mà....có phải anh cố tình đâu....hum trc mua wa' cho e rui....chi la ko len dua đc thui.....sorry mà.......thông cảm nha.....
@dung:con nì tò mò....hum nào đi anh kể cho nghe....nhung nhớ là chỉ 1 mình mày thui nhá......ko dccho ai bít nữa đâu.....hêh

Hôm nay đi theo chim lợn giải Unis. Nhìn cái trường nó hoành tráng quá, hic hic. Đi cổ vũ mệt quá, cuối cùng phần thắng thuộc về các "chú" Scor vô dịk:D Chúng ta hơi xui xẻo nhưng ko sao, CVA cố lên!!!!!!!!!

HBT mất nết quá, người ta mời đội trường mà dám đưa cả đội cựu Scor lên đánh. Scor thường thôi nhưng mà do chúng ta chỉ là tuyển trường, toàn các bạn 89, 90 thì đỡ thì quái nào đc với các anh 86,83,84,82=))

H

HoangPhiHong

Guest
star_diamond said:
HBT mất nết quá, người ta mời đội trường mà dám đưa cả đội cựu Scor lên đánh. Scor thường thôi nhưng mà do chúng ta chỉ là tuyển trường, toàn các bạn 89, 90 thì đỡ thì quái nào đc với các anh 86,83,84,82=))
ghét wa.lần nào L cũng thất bại va chấm dứt những ước mơ nhờ vào các chú scor :((

live-or-die

Active Member
hum nay mới dc bít mặt anh Thịnh

từ mai em sẽ đi học = xe đạp,chừa oài
e oi.....sao lai co a o day.....noi rõ ko ng ta hỉu lầm đó....heheh....
.....có chửi thì chửi thang trung chiken hlv của HBt ay...mie cai thằng hão dah...

nenu_aloha

Member
sao bây h 4rum lại mang hết cả tên húy của ngwofi ta ra thế này... hu hu... bi h đi đâu cũng thấy tên mình to đùng........... NGUYỄN HÀ MY... chẳng khác nào tìm trẻ lạc hay truy nã tội phạm.. :(( :((

nenu_aloha

Member
đây đây.... oh dê!

Mọi người hãy chiêm ngưỡng cú ném 3 điểm để đời của em Tito trong trận đấu đầu tiên của GDK... trời ơi.. quá quá đẹp! Lạy chúa... sao ko có ai quay quả lên rổ thần sầu của mình nhỉ??? Hu hu hu! Chú ý, nhấn trỏ thẳng vào hình dưới đây... phim đấy các ông bà ạ >_<!!! Sao ai cũng hỏi tôi thế??? >_<!!!

PMH10d4

Member
@my: chả thấy bóng đâu, toàn thấy người thui ah...
@ anh sơn:(PRINEES'S LOVER) em dốt TA, dịch choa em cái...tra tù điển lòi mắt mà không thấy từ PRINEES nó ở chỗ nào...............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000