Lịch thi đấu giao hữu của đội !

live-or-die

Active Member
có thể lịch tập vẫn như cũ
nam : 10h sang thứ thư
6h sáng chủ nhật
nữ: 9h sáng cn cũng có thể sẽ có thêm 1 buổi tập nữa là 3h chiều thứ 4

SkelballCVA

Member
Đội trường có muốn làm 1 trận giao hữu tử tế với đội cựu không ? phải có sự thông qua của thầy bình , chứ như trận trước thì chán ngắt chẳng có hứng mà đánh , tạm gọi là 1 trận tạm biệt lứa 12 cũng được !

Mấy bà bên đội nữ Kim Liên đang rủ đội nữ hôm nào đánh với mấy bà vì đội nữ Kim Liên đánh chán quá,tất cả là do tuyển nam dạy!!!!!!!!
Nhân thể nói thêm, thằng Hưng răng thỏ đang ngày càng lộng quyền, nó tự phong mình là HLV đội nữ mới sợ, chỉ tiếc là cả đội đều ko muốn nghe theo nó vì khi mọi người "chân lấm tay bùn"(vì sân bẩn quá) tập luyện chăm chỉ thì nó lại hai tay đút túi. tai nghe iPod, mồm thì dạy đời=>ức chế

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Mấy bà bên đội nữ Kim Liên đang rủ đội nữ hôm nào đánh với mấy bà vì đội nữ Kim Liên đánh chán quá,tất cả là do tuyển nam dạy!!!!!!!!
Nhân thể nói thêm, thằng Hưng răng thỏ đang ngày càng lộng quyền, nó tự phong mình là HLV đội nữ mới sợ, chỉ tiếc là cả đội đều ko muốn nghe theo nó vì khi mọi người "chân lấm tay bùn"(vì sân bẩn quá) tập luyện chăm chỉ thì nó lại hai tay đút túi. tai nghe iPod, mồm thì dạy đời=>ức chế
hehe ! như thế là bọn em lại muốn đi theo vết xe đổ của KL rồi .. B-) B-) B-)

To Thịnh : Tao lậy mày, mày cứ làm việc với trường chắc chắn ngày giờ đi , không cứ như lần trước tao hẹn lên đánh chẳng ra gì thì khổ mỗi tao !

SkelballCVA

Member
hehe ! chờ xem , nếu các bạn nữ không phiền , thì khi nào đội 8pomeloes tập trên Vạn Phúc thì mời các bạn đến tập cùng cho vui , vì sự phát triển của CHu Văn An cả thôi mà ;) ;) ,
tập nửa sân !

Thường thôi, bọn này chơi với con trai suốt, chưa chơi với nhau bao giờ(vì số đứa chơi đc chỉ độ khoảng 5-6 đứa):D

live-or-die

Active Member
sặc....lần trước em nói với ông bình đó.....mồm ông ấy bảo rui cứ đánh 1 trận cho mấy em nó bớtbij tâm lý....mà hum ấy mấy anh lên muộn wa' .....hết giờ rùi nên đành thui đó chứ.....

SkelballCVA

Member
ZLO2C said:
sặc....lần trước em nói với ông bình đó.....mồm ông ấy bảo rui cứ đánh 1 trận cho mấy em nó bớtbij tâm lý....mà hum ấy mấy anh lên muộn wa' .....hết giờ rùi nên đành thui đó chứ.....
ặc muộn à ! nhớ lại đi em !
thế thử xin lại ông ý lần nữa đi xem thế nào ! ok ?
có gì call tao : 0904 93 93 94 ( Số đẹp quá :) :) :) :) :"> :"> :"> )

Ko bít bao h mới tập lại đây???Mà tập lại thì ai dạy,thầy Bảo đang ốm mừ. Hôm trước em nghe thầy Bình nói là chủ nhật cả đội lại tập bình thường.Nhưng ai dạy đây???????

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Ko bít bao h mới tập lại đây???Mà tập lại thì ai dạy,thầy Bảo đang ốm mừ. Hôm trước em nghe thầy Bình nói là chủ nhật cả đội lại tập bình thường.Nhưng ai dạy đây???????
Thằng HƯng =)) =)) =)) =)) =))

live-or-die

Active Member
sặc hum ấy bọn em đánh cả sân đến 3 lần đội 3 rùi mà các anh mới đến mà....có j sáng mai anh lên trường hỏi cùng em đi ok.....

What???????thật hả. Chết thật, may mà mình đã tự sửa đc cú ném 1 tay, từ nay thề ko bao giờ ném hai tay nữa, hỏng hết. Anh Thịnh cũng đừng chê thằng Hưng nhiều quá, nó khóc đấy:D Mà chủ nhật này tập tành thế nào đây??????

live-or-die

Active Member
anh có chê nó đâu.....nói với nó thì mạt nó vênh lên.....hix ghét thật......bảo nó nhìn gương anh Việt 11d7 đó.........dhur nhật anh cung ko bít ....hoi thầy bình coi.....

Anh thông cảm, thằng này tự ái cao lắm, nó ko thik ai góp ý đâu, kệ nó. Em hỏi thầy Bình rùi, thầy bảo chủ nhật vẫn tập bình thường, nhưng ko bít ai dạy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000