)( Lễ vào hè 2005 )(

unni_x

Active Member
Lễ vào hè sẽ được tổ chức vào 7h15' ngày 24/6/05. Đề nghị học sinh đến đầy đủ và mặc đồng phục của nhà trường. :)

--- Đoàn trường đã thông báo đến các học sinh vào lễ bế giảng, đây chỉ là thông báo lại ---

smooth

Member
Un, cựu hs đến muộn 1 tý có được vào ko ?? mai ngủ dậy xong anh đến chơi ngay. tầm 9h (chả biết bảo vệ có cho vào ko ??)

unni_x

Active Member
ý, cái này chắc phải tùy vào thày Mão, chứ em bít thế nào được :D mà 9h thì chắc cũng xong rùi ạ :D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
unni_x said:
ý, cái này chắc phải tùy vào thày Mão, chứ em bít thế nào được :D mà 9h thì chắc cũng xong rùi ạ :D
Úi rùi, Vấn đề vào trường là vấn đề đơn giản thôi mà em, ko cho vào thì ta trèo tường. CVA đang xây dựng nên có nhiều chỗ để vào lắm. Mà yên tâm, sáng smooth gọi được anh dậy thì chắc là vào không vấn đề gì cả :D

unni_x

Active Member
à nhân tiện cho hỏi CLB Tin học vẫn hoạt động ở nhà Bê Giê chứ :D Phó chủ nhiệm CLB mà chả bít cái gì :>>

BlackDragon

Active Member
Hôm qua hẹn chú smooth 8h đến trường, cuối cùng thành gần 9h vì lý do...không dậy được. :-< Chán chú Đức quá.

chocomog_257 said:
Heheh cả ngày hôm đấy chỉ có Pretty woman D3 là đỉnh nhứt :x
Hee :D Nghĩa là sao cow.Hum đấy hông đến ( cũng vì lý do giồng bác Smooth ạ :>> ) nên hông bít có gì hay ho hông..... các bác tường thuật cho em zoi' :d:

unni_x

Active Member
Chip_pi_pi said:
Hee :D Nghĩa là sao cow.Hum đấy hông đến ( cũng vì lý do giồng bác Smooth ạ :>> ) nên hông bít có gì hay ho hông..... các bác tường thuật cho em zoi' :d:
hehe, tôi phát hiện ra chuyện tày đình giữa bác sờ mút và vợ iu Pitu nhá =)) =)) =)) làm gì mà cả 2 đều ngủ quên hả =)) =))

smooth

Member
unni_x said:
hehe, tôi phát hiện ra chuyện tày đình giữa bác sờ mút và vợ iu Pitu nhá =)) =)) =)) làm gì mà cả 2 đều ngủ quên hả =)) =))
:( anh đã dặn Tú gọi anh rồi, chả hiểu sao Tú ko gọi, làm anh ngủ quên mất :-S thông cảm, ai cũng mệt mà :cool: =))

unni_x

Active Member
smooth said:
:( anh đã dặn Tú gọi anh rồi, chả hiểu sao Tú ko gọi, làm anh ngủ quên mất :-S thông cảm, ai cũng mệt mà :cool: =))
ai cũng mệt à, chẹp, lao lực quá đấy =)) =))

Vũ "nhị"

Member
D3 0407 à, ngồi trong căng-tin(rỗng không) nên chẳng biết các em làm gì ở trên sân khấu cả, không biết có hay không. (Xin lỗi nhé!)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000