Khớ khớ, đội bóng D1 không tan rã

Sana

BÌNH LUẬN TRẬN SÁNG CN 12/3:
Hôm nay trời mưa sân ướt. Trận đấu bị HOÃN !!! :)) :))
Kế hoạch đăt ra: Nếu đến đủ 2 đội----> đi tìm sân khác.
Đến lúc 7h35' thì tất cả mới có 7 thành viên xuất hiện----> Về nghỉ cho nó khỏe :D.
Hãng thông tấn xã Convet-D1. Gián tiếp từ cổng sân CVA. Sana__:D

I'm Bu

Chán thật. Mất công dậy sớm bò đến sân lại ko dc đá. Luyện chân ko dc em phải luyện chiến thuật với thằng Nam. Vừa ngủ gật vừa đá nhưng rê vẫn dẻo. Hic hic. tuần sau trả thù. D1-1 cẩn thận.

kakaka

hehe dại dột sao lại đi luyện cùng thằng Nam
mai mang sách vở đến nhà tao
tao dạy cho
thik học lớp nào
beginer, inter, hay advance ???

Vova

Vova chấn thương.
Tin buồn này đến với các cổ động viên trung thành của DFC1 như một lời tuyên bố thẳng thừng " Trận bóng sẽ là cuỗi ngày tẻ nhạt" . hàng trăm fans đã tập trung trước ngõ yêu cầu Vova quần đùi đi cổ vũ. Xét thất không từ chối nổi và để đáp lại tình thương yêu Vova quyếtd dịng chi 2000K mua trà đá đãi anh em.

Sana

Vova said:
Vova chấn thương.
Tin buồn này đến với các cổ động viên trung thành của DFC1 như một lời tuyên bố thẳng thừng " Trận bóng sẽ là cuỗi ngày tẻ nhạt" . hàng trăm fans đã tập trung trước ngõ yêu cầu Vova quần đùi đi cổ vũ. Xét thất không từ chối nổi và để đáp lại tình thương yêu Vova quyếtd dịng chi 2000K mua trà đá đãi anh em.

:)), bác nói lời thì phải giữ lời nhá. Ờ nhưng cho em hỏi đơn vị của nó là VND hay USD hay là xxyy gì đó ..Thôi em cứ tạm tính là VND tức là tận 2.000.000. Oa oa quả này thì anh em ta cứ gọi là thích =))

Vova

bỏ mịa, type nhầm. Kiểu này thì bố trí die luôn kiếm tiền mai táng thì còn có cơ hội đóng góp. kekeke ....
À, anh em. Tất cả những người không thích hoặc thù ghét MÙ United đều có thể đến nhà Sana uống beer hút thuốc. Ở đó có nhiều người không thích MÙ United , trù Sana ra

lengocthuj

làm e lồm cồm bò đến sân đúng 7h31 phút, bà Thủy với ông Luyện bảo chúng nó vừa về ,may còn đá được 1 trận vào lúc 9h,nhưng mà 9h trời đẹp lắm,ác thật

Sana

kakaka said:
thoi tiet cu chuoi
Hôm nay lý do nghỉ éo phải do thời tiết thế mới đau bác ạ. Mịa, sân bị trưng thu cho các cháu thiếu nhi khối 7 trường TVương đá giải. Một câu hỏi dc đặt ra là tại sao trường TV có thể trưng thu dc sân CVA :-/ ? Theo thông tin quán nước vỉa hè thì đó là do cô hiệu phó trường này là vợ thầy Đ. Đúng là lệnh ông không cồng bà! Chuối :(

nobita_d1

shit vai ca..............mia ong D nay em nghi can phai cho ve huu som thoi,cang ngay cang lam truong CVA di xuong, hic. 3 tuan roi khong duoc da bong, a cay chim cu qua. HIc.........................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000