...Hội trường...

Hic..................bàn nhau suốt từ cái lúc nào rùi mà vẫn không xong là sao :eek: Thế này đi...........ko cần phải bít hết mẹt nhau đâu..............bít hết thì còn gì là vui nữa.................mỗi chú chỉ cần bít một người hay hai người gì đó thui..............xong rùi hôm đấy đến bít nhau sau cũng đcj mà... làm gì đến nỗi không nhận ra....................chỗ hẹn thì hẹn đậi ở cổng trại một lớp nào đấy vậy.............lớp anh phong chẳng hạn :p

trùi hẹn ở cổng trại thì khó gặp lắm vì ngày hội trường rất là đông hs ( anh đã từng trải qua nên đã biết rùi ) thế nên cần chọn chỗ khác !

humorgirl

tuấn ko được đi thì đừng có thầy lùi đi cho mọi người được nhờ nhé, mọi người hay chọn 1 cái quán nào gần trường mà vào

Anhsytinh191

hic...hic.... lại họp nhóm ! Lần nì không hỉu mọi người quyết định họp tại đâu đây ? Seo không họp vào đúng ngày hội trường đó cho vui ! Nhưng tiếc rằng tui hoc buổi sáng nên không được nghỉ ! Chán thế .... seo lại có chiện bất công như thế nhỉ ? Khối chiều được nghỉ mà khối sáng không được !
Có ai chung cảnh không ? 12A6

hoang

các anh khóa trước à, năm nay em biết là cho đến 10h là nhổ trại thôi, dek cho ở lại qua đêm, mất hay. lại cấm trường khác vào nữa(còn j` là hay nữa)
chỉ tội năm nay có mấy ông khóa trước về là vui rồi :)

unni_x

Active Member
hoang said:
lại cấm trường khác vào nữa(còn j` là hay nữa)
Anh Hoang học lớp nào thế, bí thư lớp anh nghe thông tin thế nào mà lại về phổ biến với lớp như vậy nhỉ :D Hội trường năm nay đâu có cấm trường khác vào, chỉ yêu cầu học sinh trường mình mặc đồng phục thôi, còn học sinh ngoài trường vẫn được đón chào ;)

unni_x

Active Member
Không mặc cũng không sao mà, có ai quản lý hết được đâu!!!!!
Khổ wa' cơ, nói bao nhiêu lần rùi mà hình như mọi người vẫn chưa hiểu nhỉ??? :(

BlackDragon

Active Member
Truờng mình hình như ngày càng chuối nhỉ .
Cấm trường khác vào nhưng làm sao phân biệt được cựu HS với HS trường khác .
Còn cái vụ đồng phục thì có khi học chính còn ko mặc nữa là ... :D

unni_x

Active Member
BlackDragon said:
Truờng mình hình như ngày càng chuối nhỉ .
Cấm trường khác vào nhưng làm sao phân biệt được cựu HS với HS trường khác .
Còn cái vụ đồng phục thì có khi học chính còn ko mặc nữa là ... :D
Trường mình không hề cấm trường khác vào đâu anh Phong ạ, vào cửa tự do mà! Không hiểu mọi người lấy thông tin từ đâu mà sai lệch hết cả thế này X-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000