Học sinh CVA và Olympia

teddybear

Member
Không ai trả lời dó nghĩa là chả ai biết cả.Mấy năm nay trường mình đều vắng bóng,ai cũng thắc mắc nhưng ai cũng không muốn hỏi.Tại nói ra thì ai cũng phải công nhận 1 sự thật đau buồn là trường mình không có nhân tài kiệt xuất :(

lexuscva

Member
Thực ra em thấy thi Olympia đâu cần nhân tài kiệt xuất, chỉ cần vốn hiểu biết rộng, và đầu óc nhanh nhạy là được. Hơn nữa em thấy trường mình rất nhiều người giỏi, chắc họ khiêm tốn không đi thôi... :huh:

teddybear

Member
Hi hi em có vẻ thần tượng hóa trường mình nhỉ,không giỏi đến thế đâu,còn nhiều người giỏi hơn mình nữa kia :lol:

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-xoai+Sep 9 2003, 02:56 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (xoai @ Sep 9 2003, 02:56 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thôi! ông Đức ơi! ông trật tự cho tui nhờ! ông có bít gì đâu mà o lim pi a!hic! [/b][/quote]
The' con` em,em co' biet' gi` khong^?

lexuscva

Member
Hi hi em có vẻ thần tượng hóa trường mình nhỉ,không giỏi đến thế đâu,còn nhiều người giỏi hơn mình nữa kia&nbsp;
hic hic hic :( thất vọng não nề, công sức học hành bao nhiêu để thi vào CVA, vậy mà thế này sao??hu hu hu, vậy ra CVA là hữu danh vô thực à??
Hè hè hè, nhưng không sao,em tin rằng các thế hệ "đàn em" sau này sẽ chứng minh chị Nguyệt nói sai bét...he heh he :D :D

lexuscva

Member
Bis bis bis bis :lol: :lol: Vỗ tay nhiệt liệt !!! :lol: :lol:
Nhưng mà ...nghi lắm!! <_< Liệu có bị loại ngay vòng đầu không nhi3? <_<

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Oct 6 2003, 12:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Oct 6 2003, 12:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anh ở bên này có được chia ko ?anh ở bên này cũng sẽ cỗ vũ cho chú em [/b][/quote]
Thôi đi anh Tuấn ơi, anh ở bên đấy anh tiêu bằng đô, chúng em ở bên này chúng em tiêu Việt Nam đồng , anh không gửi về thì thôi , anh lại còn đòi chia chác.
Em ui , có ý định chia thi` chia cho cả 4r đi ofline 1 bữa đi!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000