Hoạt động hè

smooth

Member
Xem ra chả có ai hưởng ứng cái clb aerobic này rồi em unni ạ, chắc tại dân trường mình toàn "siêu mấu" cả, khổ thế đấy, đến phải dẹp đi thôi.

unni_x

Active Member
Xem ra chả có ai hưởng ứng cái clb aerobic này rồi em unni ạ, chắc tại dân trường mình toàn "siêu mấu" cả, khổ thế đấy, đến phải dẹp đi thôi.
hì, đúng ý của em rui` :lol: , khà khà, mọi người vẫn chưa hiểu sao là mình đang vui ^^

chipcom

Member
hì, đúng ý của em rui`  , khà khà, mọi người vẫn chưa hiểu sao là mình đang vui ^^
Làm sao mà mày có thể giải tán câu lạc bộ này được hả unni? Còn mày đang vui à? Vì sao thế?

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jun 15 2004, 09:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jun 15 2004, 09:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
hì, đúng ý của em rui`  , khà khà, mọi người vẫn chưa hiểu sao là mình đang vui ^^
Làm sao mà mày có thể giải tán câu lạc bộ này được hả unni? Còn mày đang vui à? Vì sao thế? [/b][/quote]
hehe, nếu CLB dưới 20 thành viên thì sẽ out luôn, còn tao vui vì <----- :D :lol:

chipcom

Member
còn tao vui vì <-----&nbsp;
Mày vui vì cái chuyện "thằng đấy" à? :D

Em xem các CLB trường mình có mấy cái được hơn 20 thành viên đâu
Anh blackdragon ui! Sao anh lại nói thế? Có CLB tận hơn 20 thành viên lận đó. Như tình nguyện nè, tin học nè, hành động vì tương lai nè, (CLB hành động vì tương lai đông bởi vì có gần hết lớp 11D6 tham gia :D )

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jun 16 2004, 12:15 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jun 16 2004, 12:15 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mày vui vì cái chuyện "thằng đấy" à?&nbsp;

[/b][/quote]
Chuyện ai cơ :huh:
Cái bọn này, không chịu đọc bài mình gì cả <_< tao vui vi` nếu ít thành viên thì CLB sẽ....... :D :lol: :p

Vu_Thuy_Chi

Sao cả nhà bi quan thế, tui mới vào nên cũng chưa biết mấy cái clb đó làm ăn ra sao, nhưng tui tham gia gần hết đó (tội cái ngay sau 23/6 tui đi nghỉ mát mất 3 tuần hoặc hơn, xin các clb bảo lưu danh sách được không nhỉ).
CLB aerobic tui cũng đăng kí rùi mà, có gì không tập thì ta kéo nhau đi chơi, cũng là một kiểu tập, lo quái gì
to chip ->> bạn tham gia những clb nào vậy.

chipcom

Member
Chip com à? Tham gia tình nguyện và hành động vì tương lai. Đang định xem có nên tham gia CLB nào khác không?
sau 23/6 tui đi nghỉ mát mất 3 tuần hoặc hơn
Hì ... thế này thì còn tham gia làm gì nữa hả Chi. CLB hoạt động có 3 tuần rưỡi mà bạn nghỉ mất 3 tuân rùi thì ...

Vu_Thuy_Chi

Trùi ui :eek: , thế á, tiếc wá :huh: . Cứ tưởng clb thì hoạt động hết hè rồi vào trong năm học chắc cũng tồn tại cứ hóa ra lại chết yểu thế ah <_< . Lèm seo bi giờ, kế hoạch đi chơi ok hết rùi, vậy thì chịu thui :angry: :( -->> hóa ra mình không them gie clb nào nữa ah -->> chuối một chùm :D
to kamikaze: sao anh bi quan thế, cái gì mới bắt đầu mà không nhiều khó khăn,và mỗi người có sở thích riêng, trẻ để chơi, trẻ để học, trẻ để nghịch phá, có gì mà không được chứ. Vậy lúc còn "chẻ" thì anh lèm gì? :blink: :D

chipcom

Member
Ức chế quá! Oan ức quá! Em có làm gì đâu mà từ chủ nhiệm -> phó chủ nhiệm -> ra khỏi CLB hành động vì tương lai lúc nào không bít. Hức hức ... oan ức quá mọi người ơi. Sao lại thế? Mọi người sang tình nguyện với em đi. Buồn quá!

unni_x

Active Member
oài, khổ thân chị Chipcom quá, nhưng thôi chị ạ, có lẽ mọi người thấy chị làm 2 CLB mệt quá nên giảm xuống thôi. Cái quan trọng là dù 2 hay 1, chị vẫn làm tốt ;)

chipcom

Member
Không phải thế. Mà vấn đề là ở chỗ có đuổi người ta ra khỏi CLB cũng phải nói với người ta một câu cho khỏi ức chế chứ!

fruit NHO

Active Member
khổ thân Ngọc Anh ,em cung nghĩ thế !Điều wan trọng không phải mình muốn làm mà tức hay làm sao đó mà là ít ra thì mọi người cũng phải nói với mình một câu ,đúng không?
Công nhận là mấy cái câu lạc bộ trường mình chết yểu thật!ví dụ như câu lạc bộ Văn học và truyền thống chẳng hạn<mới nghe tên đã thất chán đúng ko?>đổi mới hgoatj động cho nọi người nhưng mà mọi người có thèm đến đâu mà đổi mới chứ huhuhuhuhu :huh: :huh: chỉ khổ thân em thôi!!!!

chipcom

Member
Đúng rùi. Ít nhất thì cũng phải nói với người ta lấy một câu chứ không thì ức chế bỏ xừ! Hè này sinh hoạt hè ở trường ngày nào cũng có chuyện bức xúc. Sao lại thế nhỉ? Sao số tôi đen thế hả trời?

unni_x

Active Member
CLB Văn học & Truyền thống tan rùi sao :huh: CLB đó hay chứ, sao lại không hoạt động nữa hả Oanh, mà hình như CLB Khoa học trẻ cũng lụi rùi, không hỉu thế nào nữa :unsure:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000