Hoạt động hè

BlackDragon

Active Member
Cuối hè làm 1 Rock Show cho HS Trung học được đấy , vấn đề ở đây là kinh phí và sự cho phép của nhà trường !Nói chung làm dạ hội thì có nhiều vấn đề lắm .

smooth

Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jun 9 2004, 04:04 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jun 9 2004, 04:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Kinh phí thì huy động còn nhà trường thì xin phep thử coi có được không. [/b][/quote]
Òai, chắc là được chứ, cứ coi như đấy là 1 buổi sinh hoạt bình thường thôi, cũng chả nhất thiết phải làm vào buổi tối khuya lắm, tầm chiều chiều là được. HÌ, cứ ngồi tưởng tượng thế chứ chắc gì đã làm được. Còn bận học hành thi cử nữa.

Kamikaze

Khó lắm mấy em ạ, trường mình BGH ko dễ cho thế đâu, các em xin được quyền tổ chức đã là thành công rồi.
Hoạt động hè ở trường mình công nhận thế là khá rồi. Nhưng nếu phát huy được thì sao ko phát huy. Ví như 3 CLB Nhảy, Bóng đá, Bóng rổ là có nhiều đất nhất đấy!

chipcom

Member
To smooth: Này này, đừng có mà chưa làm đã vội lên tiếng phản bác thế nhé. Để làm một chương trình tất nhiên là khó. Muôn được sự cho phép của nhà trường thì cũng ... khó. Nhưng vì khó cho nên phải cố chứ. Cứ thấy khó là bỏ à? Càng khó thì càng phải cố chứ!

chipcom

Member
Ui!

Hôm trước thống kê danh sách tham gia CLB thấy có khoảng gần một nửa là xin tham gia CLB bóng đá mọi người ạ! Thế mà tại sao trường mình không tổ chức CLB bóng đá nhỉ. Chán thế!

Kamikaze

Ơ, bỏ CLB bóng đá rồi à, 2 năm trước còn có mà. Cái chính là ko có ngươi thực sự tâm huyết để dẫn dẵn clb thôi. Thế h trường mình có những CLB gì?

unni_x

Active Member
Hic, bi giờ trường mình vẫn có nhìu CLB, nhưng CLB mà mọi người thích nhất thì ứ có, buồn wa' các bác ơi :(

smooth

Member
CLB nào mà mọi người thích nhất cơ?? Chắc ko phải aerobic chứ. Xin hỏi là bạn unni dạy aerobic a. ???

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Jun 9 2004, 11:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Jun 9 2004, 11:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> CLB nào mà mọi người thích nhất cơ?? Chắc ko phải aerobic chứ. Xin hỏi là bạn unni dạy aerobic a. ??? [/b][/quote]
Em mừ dạy, học viên xông vào đạp chết ngay ấy chứ <_<

chipcom

Member
Ui, bạn unni nói thế nào ý chứ. Cô giáo dễ thương chứ thế mà học viên xông vào đạp chết á? Có cách điệu quá không vậy? Mà bạn unni yên tâm, hình như smooth có ý định tham gia CLB aerobic của bạn mà. Thế thì là tình nguyện đúng không. Tiện thể nhờ smooth làm vệ sĩ chắc được. Một giáo viên có một vệ sĩ làm sao mà học viên làm loạn được. Yên tâm chưa?

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Jun 12 2004, 10:06 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Jun 12 2004, 10:06 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> uh lúc đấy tao sẽ đem bông băng thuốc đỏ cho mày :lol: [/b][/quote]
Ôi tao cảm động quá :D
Cô giáo dễ thương chứ thế mà học viên xông vào đạp chết á?
Tao làm cô giáo hồi nào, hả, cô giáo tình nguyện và hành động vì tương lai :lol: :p
Nếu có CLB aerobic anh xin tình nguyện làm nhân viên xoa bóp
CLB aerobic thì chắc chắn có ;) , nhưng CLB không tuyển nhân viên xoa bóp đâu bác ạ <_< Nếu muốn, bác hãy liên lạc với Lệ Xuân viện của bác CongtuULinhKybk42, chúc bác sớm tìm được việc làm :D :p

smooth

Member
<!--QuoteBegin-estrella+Jun 13 2004, 02:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Jun 13 2004, 02:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> uh anh sờ mút ơi em thấy anh cũng nên đi tập aerobic đi là vừa :p [/b][/quote]
Oài, người anh cũng đâu đến nỗi nào đâu, chỉ hơi hơi...chút thôi, sang clb làm giề, đùa ý mà. Chỉ sợ bạn Hằng tự dạy tự tập thì chết. :p :D

chipcom

Member
Ui! em thấy anh smooth đi tập aerobic là hợp lý đó. Qua đó tập cùng bạn unni để bạn ý khỏi phải tập một mình, tội nghiệp lắm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000