Ha^u. A4 00-03

cupid

Bọn mày thân yêu! Tao LOAN đây .Nhớ bọn mày quá.>:D<>:D< >:D<
Hwa k hiểu làm cái nick kiểu gì mà cả chiều nay ko thể nào mà vào được nên may có bạn Quách ỉn tốt bụng và đẹp zai bên lớp A2 cho tao mượn nick này post cho bọn mày (hehehe....)
Bọn mày iu! Tao lập topic cho bon mày rồi đấy ,bọn mày còn đúng nhiệm vụ chịu khó vào đây nhiều nhiều để liên lạc ,thông tin buôn dưa lê với nhau cho dễ thôiB-) đừng có để nó chết đứ đừ đừ như hồi xưa nhé :| k khổ thân hnay tao mất công lập :( . Nhân đây sắp tới em LAN có kế hoạch làm buổi họp lớp 30/4,1/5 nên có thể nói coi topic này như nơi tham khảo ý kiến mọi người.
Còn bi giờ thể theo nguyện vọng mấy chị em xinh tươi và chồng xinh đẹp ,tao xin post vài cái mở đầu .Còn đâu để em NGỌC post tiếp :x :x :x

Cái đầu tiên là em NGOC ,nhân vật chính của bữa pảty hôm đó ,thật xinh đẹp và lộng lẫy :* :*

cupid

ảnh tiếp đây...

còn đây là tập thể A4 có mặt chung vui với em NGOc hôm đó :">
( chọn mãi mới được cá này ,vì mấy cái kia em HẰNg k chớp mắt lại há mồmX( ,đựoc cái này thì mặt mình va PANH lại bị che :(( )

tiếp theo là A4 và những người bạn
2 bạn zai này có 1 điểm chung là cùng tên là HOÀNg :>

Em Ha` điền và 1 em zai rất ngoan ( quên tên rồi )

Và nữa là : bạn Minh ,người may mắn nhất

cupid

nữa nè

Còn đây là ảnh của từng cá nhân có mặt trong hôm đó :
mở màn là em VÂN ca sĩ :"> ( kết nhất ảnh này của em ý :> )

Tiếp theo la Hằng chip chip và em VÂN ANH >:D<

Còn cái này là 2 chị em nhà L :* :x

( còn nữa )

Apple_Kitty

la^p d.c nick ru`i, di.nh comment nhu*ng ma` o? da^y ko oa'nh d.c da^'u...ghe't nho`....tu.t ca?m xu'c wa'....way lai comment sau khi na`o vo. iu da~ xu? li' he^'t a?nh:p

Kizzmebebi

Apple_Kitty said:
la^p d.c nick ru`i, di.nh comment nhu*ng ma` o? da^y ko oa'nh d.c da^'u...ghe't nho`....tu.t ca?m xu'c wa'....way lai comment sau khi na`o vo. iu da~ xu? li' he^'t a?nh:p
Cụ iu lại nói linh tinh đồn thổi nhảm nhí rồi, nhìn con oánh tiếng việt ầm ầm lên đây này :> ...
@Ngọc :"> M viết "1 em trai rất ngoan" ng ta tưởng tao là mẹ mìn chăn dắt con nhà người ta ;-) Ai có nhu cầu liên lạc với em í thì pm cho HH nhé >:) (nhưng nói trc em í có ng iu 2năm rồi :-< và rất yêu ng iu)

Kizzmebebi

à quên Loan ơi :-b 4Rum CVA cò quay lắm, mày phải confirm vào 2cái thư gửi từ 4rum mới regist đc nick thành công [-(. Mở cái phần bulk mail í ...

cupid

Tao Loan day

Ờ ! thank to Hà iu :* :x Cuối cùng cả ngày hnay tao đã lập được nick mới nhưng mỗ tội chưa pót bài đc nên đành dùng tạm nick này ;)
Mấy cái ảnh trên là tao pót đấy .Tao chẳng biêt em trai ngoan ngoãn kia tên j nên đành pót vậy thui :">
@ chồng iu : avatar xinh quá đấy .Sao chồng làm tóc xoăn thì dễ thương,vợ làm lại già thế nhỉ :| .
@ all :Mấy đứa đâu rồi.Sao k vào đây thế X(
a, có 1 tin này cho bọn mày .Bạn QUỲNH lớp mình vừa đi NHẬT đc vài ngày nay :D Có j rủ bạn ý vào đây nói chuyện đê

apple_boo

:)) ma' o*i tao post dc bai roi ne :)) suong wa' :">

hix...ca? nha chi em fat type tieng Viet kieu gi :(

Hang oi cai avatar cua may dep wa :x

apple_boo

forum gì mà k có telex X(

sao tao ko có chữ ký là thế nào :(( đã edit rồi mờ :((

tình hình là chúng mày fải kéo thêm người vào đây mới đc, với cả post mấy cái pic bên group A4 sang đây nhá ;-)

cupid

Lai la` tao day

mie,Web nhu shit y' .Pót bai mai chang dc trong khi ro rang mi`nh dang ki cac thu thanh cong roi chu X( X( X( ghet dek chiu dc :((
Hoi sao lop minh k co dua nao vao

cupid

Hnay di VTC gap em Huong ANh di cung me,dao ni xinh xan va người lớn wa.Em iu ! ca nha` nhớ em ,Mau lên đây đi em :D

con day là bạn PHONG lớp D1 ,người yêu em ý :x :-*
( sao tao k biết bạn này nhỉ,bạn ý hoc cùng khóa với mình đấy )

cupid

Thể theo nguyện vọng của mày và ban HUƠNG ANH ,tao post anh của cả 3 lên .Lẽ ra là định cắt ra đấy ;))

thuyanh

chào cả nhà :D, hik nhìn ảnh mọi người bi jờ khác wá trời, nhận ra được có mí đứa wen wen thui :(. Em Vân trông khác wá, hồi xưa ( cái hồi xưa của mình cũng fải 5 năm :D) minh chỉ nhớ là để tóc tém,hì..jờ xinh dã man nhỉ, Hà điền trông cũng khác, kul! nhỉ :)

Maitoet

Phu`, mai~ moi dang ki' duoc cai' nick thi` ko danh' duoc tieng viet... tuc va^t....X(..... Vao` post bai` ung ho ko thay em Loan keu gao` khan? ca co^? ....:x

Tao giu*~ cung kha' nhieu anh? cua chung' minh`, de^? post phat'.... :D

Kizzmebebi

:(( chúng mày ơi cho tao hỏi đây là mốt gì thế ??? :-& t gặp ở ngoài đường phải vội vã chụp lại ngay đem về hỏi @-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000