Giải bóng đá nữ trường ta!

smooth

Member
Kết quả đê, kết quả đe. Nữ 11a3-10a4: 3-0. Nhung lớp trưởng A3 lập hatrick, vui ghê. Trận đối đầu với D1 sắp tới để tranh ngôi vô địch thật là căng thẳng.

Một lần nữa xin chúc mừng 11A3 và bạn Nhung nhé! Trận này các bạn đá rất hay đó!
Hôm nay trên sân 3 vào lúc 16h30 cũng diễn ra trận bóng giữa 2 đội nữ 11A4 và 11D1. Kết qủa 11D1 thắng với tỉ số 1-0.
Tin tức thể thao sẽ được post lên trang chủ, mọi người lên coi nhé!

Hehe, thay mặt tuyển nữ A3 cảm ơn lời ngợi khen của bạn Hồng Anh :D
Bao giờ mới đá trận chung kết nhỉ???
Hồi hộp quá... ^_^
Từ giờ đến lúc đấy phải tích cực tập luyện, quyết giành ngôi vô địch :D

Oa!!!!! Kết quả đê.......
Ngày hôm nay chung kết bóng đá nữ đã diễn ra vào hồi 16h30 trên sân số 3. Kết qủa 2 hiệp chính giữa hai đội 11A3 và 11D1 là 1 đều. Sau loạt đá Penalty phân định thắng thua, đội tuyển nữ lớp 11D1 đã trơ thành nhà vô địch bóng đá nữ đầu tiên của trường ta với tỉ số penalty là 4 - 3. Chúc mừng 11D1 cái nhỉ? :rolleyes:

Female 11D1 đá hơi hay, từ thể lực và kỹ thuật.
Nói thế thui chứ các bạn A3 đá hay ra phết, nhưng không may, nhểy?
Cũng hơi tiếc, đáng lẽ đã có một trận giao hữu giữa A3+A4 và D1 roài, nhưng do điều kiện thời tiết nên không thành... !

fruit NHO

Active Member
công nhận là cái giải bóng đá nữ trường mình đặc sắc và độc đáo(vui nữa)năm sau nhất định lớp em sẽ phục thù!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hihi, vui quá nhỉ!!! Thế các em có chụp cái ảnh nào không?? Để còn upload lên trang chủ?? :rolleyes:
Trường mình "rêo rao" từ bao nhiêu năm nay về chuyện bóng đá nữ, thế là bây giờ trở thành hiện thực rùi, vui quá :rolleyes: :rolleyes: B)

fruit NHO

Active Member
chị Hà ơi Đoàn trường chụp rất nhiều ảnh mà!!đặc biệt là lớp của unni nữa!!!chị cứ hỏi unni là ra!!! :D

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
chị Hà ơi Đoàn trường chụp rất nhiều ảnh mà!!đặc biệt là lớp của unni nữa!!!chị cứ hỏi unni là ra!!! :D
ầy, lớp UnNi làm gì có bóng đá nữ mà chụp =))
Mừ chị Hà ơi, em đã gửi cho chị 16 cái ảnh chụp ở Huế nhưng chắc chị bận thì phải nên chưa thấy up lên :>> :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, xin lỗi em, máy tính của chị bị virus mà mấy tuần nay chưa sửa được, hic, cài lại máy rồi mà vẫn bị... Bây giờ máy chị có nhiều trục trặc lắm, chị chưa có đầy đủ các chương trình (Photoshop để làm Thumbnail cho ảnh) nên chưa upload được, em thông cảm cho chị nhé...
(ngay cả MS Word chị còn chưa buồn install nữa là... :( )
Mà em ơi, ảnh Huế số 14 bị thiếu em ạ, chị chỉ nhận được 15 cái thui... Chị sẽ cố gắng upload thật nhanh cho em... :)

hieukhacle

Member
thế thì ảnh đấy đưa vào hoạt động chung của trường hả chị, mà khoảng bao lâu thì chị up được hả chị. Hôm nay đi hop 4r chán wa

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
thế thì ảnh đấy đưa vào hoạt động chung của trường hả chị, mà khoảng bao lâu thì chị up được hả chị. Hôm nay đi hop 4r chán wa
Sao thế, tao thấy hay đấy chứ, nhất là cái vụ anh Lam lắc hông =))

fruit NHO

Active Member
trời ơi!!!sai lầm ngu ngốc của mình!!!chỉu vì cái số 17 là số may mắn của tui mà tui "lỡ miệng " gọi đến 2 lần!!!huhuhuuhu :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000