Giải bóng đá nữ trường ta!

Nào bà con! Ai có ý kiến gì về giải bóng đá nữ của trường nào? Theo các bạn thì trận nào sẽ là derby? Tui đoán là trận của 10D4 và 11D1 đó nha! Các em D4 năm nay "chịu chơi" lắm! Còn các bạn D1, chiều nay thấy tập hăng hái "dữ dội" lém! A3 chuẩn bị tới đâu rùi?

smooth

Member
Vâng với tư cách là ông bầu đội nữ 11A3, tớ xin thông báo là A3 cũng đang rất tích cực tập luyện. Và điều khó khăn nhất là giúp các bạn nữ thắng được sức ỳ lâu ngày tồn tại quá lớn. A3 sẽ cố gắng hết sức để có thể hòa vốn. Nhưng cái được ở đây là sức khỏe, niềm vui cơ mà, nhỉ???

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Feb 5 2004, 08:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Feb 5 2004, 08:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vâng với tư cách là ông bầu đội nữ 11A3, tớ xin thông báo là A3 cũng đang rất tích cực tập luyện. Và điều khó khăn nhất là giúp các bạn nữ thắng được sức ỳ lâu ngày tồn tại quá lớn. A3 sẽ cố gắng hết sức để có thể hòa vốn. Nhưng cái được ở đây là sức khỏe, niềm vui cơ mà, nhỉ??? [/b][/quote]
Ừm, bác smooth làm ông bầu cơ à, kinh nhỉ :D
Bon con trai lớp em rất hăng hái thành lập đội bóng đá nữ để mấy đứa làm huấn luyện viên, nhưng mà, kế hoạch bất thành :(

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-BlackDragon+Feb 6 2004, 12:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Feb 6 2004, 12:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có đội nào muốn có huấn luyện viên không ?Anh sẵn sàng giúp đỡ :D [/b][/quote]
:lol: Bác có thể giúp đỡ lớp 11D4- nếu - lớp - này - đá :lol:

He... tình hình lần đầu tiên có giải nữ hay sao mà hò hét mãi mới được có 5 đội tham gia thi đấu :D

Nữ A3 năm nay khiếp lắm, rất hăng hái tập luyện, tưởng chừng kinh lắm rồi, ai dè vẫn chẳng là cái gì so với mấy bạn lớp khác ^_^

Hum trước xem 11A4 tập mà choáng váng. Bật tường, chọc khe như thật, nhìn bên này thế mà sút thẳng tưng vào bên kia, khiếp ghê... :D

Còn lớp D1 thì khỏi bàn, trời mưa tầm tã, gió rét cắt da cắt thịt, thế mà vẫn tập bóng dưới sân rất hăng... ^_^

Tuần sau thi đấu rồi, mọi hy vọng dồn vào tuyển nữ :D

unni_x

Active Member
Em cũng sẽ rất hăng hái tham gia đá bóng nếu -lớp -em -có -thêm -6 -bạn -nữa -cùng -đá :lol:

Không được không được, phải máu lên chứ, đi vận động đi, thế mới có kết quả, từ đầu lớp mình cũng chằng có chị nào tham gia đâu, về sau rủ được một bạn nữ tham gia <chính là lớp trưởng> thế là nó đi vận động, lôi kéo mãi, cuối cùng cũng được đủ 7 người, thế rồi sau buổi tập đầu tiên, số thành viên tham gia tăng lên gấp đôi :D

Hy vọng 10A3 năm sau có tuyển nữ ^_^ Phải kế tục truyền thống chứ lị :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Feb 10 2004, 01:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Feb 10 2004, 01:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Không được không được, phải máu lên chứ, đi vận động đi, thế mới có kết quả, từ đầu lớp mình cũng chằng có chị nào tham gia đâu, về sau rủ được một bạn nữ tham gia <chính là lớp trưởng> thế là nó đi vận động, lôi kéo mãi, cuối cùng cũng được đủ 7 người, thế rồi sau buổi tập đầu tiên, số thành viên tham gia tăng lên gấp đôi :D

Hy vọng 10A3 năm sau có tuyển nữ ^_^ Phải kế tục truyền thống chứ lị :D [/b][/quote]
Ừm thì em cũng có vận động, đến lúc nói lên trước lớp thì các chị phản đối, còn các anh ủng hộ tuyệt đối :lol: Tiếc rằng tỉ lệ nam nữ của A3 là 25/31 :(

smooth

Member
HÌ, cái này phải chính các anh đứng ra vận động cơ, điển hình là chính anh. Vừa vận động phải vừa hứa hẹn sẽ có chế độ ưu đãi, thí dụ chị em nào vào đội bóng sẽ được anh em quan tâm chăm sóc đặc biệt, rồi khi xét thưởng sẽ được ưu tiên hơn này. Nếu mà ko thuyết phuc được thì phải dùng hình thức ép buộc thôi. Ép được chúng nó ra sân là máu như ai ngay ý mà.
À mà thông báo luôn là chiều nay trận giao hưu giữa nữ 11A3 và 11A4 có tỷ số là 1-0 nghiêng về phía A3. Mong các bạn phát huy để mang vinh quang về cho tổ quốc.

<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 7 2004, 08:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 7 2004, 08:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--><!--QuoteBegin-BlackDragon+Feb 6 2004, 12:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Feb 6 2004, 12:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có đội nào muốn có huấn luyện viên không ?Anh sẵn sàng giúp đỡ :D [/b][/quote]
:lol: Bác có thể giúp đỡ lớp 11D4- nếu - lớp - này - đá :lol:[/b][/quote]
Cảm ơn bạn unni - x nhé! Dưng mà 11D4 năm nay không tham gia, và nếu có, tớ tin chắc là chúng tớ đá rất "xịn" mặc dù không có HLV ngưòi nước ngoài...xí quên ..."người lớp ngoài". Không tin cứ hỏi thử 11D1, lớp đã từng đá giao hữu với chúng tớ thì biết. Hoặc nếu không, hãy theo dõi thử 1 trận giao hữu của lớp tớ lúc tiết 2 buổi chiều ngày 12 mà xem..."power of D4's girl" cũng đáng tự hào lắm đấy nhé!
<span style='font-family:Times'>Hey các bạn. Lịch thi đấu bóng đá và bóng rổ đã được post lên trang chủ. Ngoài ra cứ sau mỗi ngày thi đấu, chúng tớ đều có Bản tin thể thao post cũng ở trang chủ, mọi ngưòi nếu có nhu cầu hãy ghé xem nha!</span>

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Luu Hong Anh+Feb 11 2004, 11:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Luu Hong Anh @ Feb 11 2004, 11:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Feb 7 2004, 08:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 7 2004, 08:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--><!--QuoteBegin-BlackDragon+Feb 6 2004, 12:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Feb 6 2004, 12:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có đội nào muốn có huấn luyện viên không ?Anh sẵn sàng giúp đỡ :D [/b][/quote]
:lol: Bác có thể giúp đỡ lớp 11D4- nếu - lớp - này - đá :lol:[/b][/quote]
Cảm ơn bạn unni - x nhé! Dưng mà 11D4 năm nay không tham gia, và nếu có, tớ tin chắc là chúng tớ đá rất "xịn" mặc dù không có HLV ngưòi nước ngoài...xí quên ..."người lớp ngoài". Không tin cứ hỏi thử 11D1, lớp đã từng đá giao hữu với chúng tớ thì biết. Hoặc nếu không, hãy theo dõi thử 1 trận giao hữu của lớp tớ lúc tiết 2 buổi chiều ngày 12 mà xem..."power of D4's girl" cũng đáng tự hào lắm đấy nhé!
<span style='font-family:Times'>Hey các bạn. Lịch thi đấu bóng đá và bóng rổ đã được post lên trang chủ. Ngoài ra cứ sau mỗi ngày thi đấu, chúng tớ đều có Bản tin thể thao post cũng ở trang chủ, mọi ngưòi nếu có nhu cầu hãy ghé xem nha!</span> [/b][/quote]
Chị Hồng Anh ơi, hum qua, sau trận thắng, chị bảo lớp em phải viết bản tường thuật, thế là người giỏi văn nhất lớp em phải viết tức tốc bài đó trong có 10 phút, may là vẫn kịp để phát thanh :lol:
Mà sao chị không đưa bài đó lên trang chủ, cho vui vẻ đi mừ :p :p :p

Em Hằng ah? Cảm ơn em nhé nhưng chị đã dựng xong bản tin thể thao rùi. Đừng nói tường thuật, to tá wá, chị chỉ nhờ em ghi lại mấy giây phút "hồi hộp" nhất thui mà...

SkelballCVA

Member
hê thế lơp của em có đá không hồng anh đẻ anh trai ra cổ vũ cái nèo .. hôm thứ tư 11a4 vs 11a3 trận cầu nảy lửa đã diễn ra .. nhưng mình không xem vì phải xem bóng rổ .. hê hình như 11a3 thắng 1-0 thì phải...

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Luu Hong Anh+Feb 12 2004, 01:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Luu Hong Anh @ Feb 12 2004, 01:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em Hằng ah? Cảm ơn em nhé nhưng chị đã dựng xong bản tin thể thao rùi. Đừng nói tường thuật, to tá wá, chị chỉ nhờ em ghi lại mấy giây phút "hồi hộp" nhất thui mà... [/b][/quote]
Hì hì, :lol: , tại vui quá mừ, em vẫn nhớ những giây phút đó, tim loi choi muốn ngảy ra ngoài, lúc thắng, lớp em cùng rú lên sung sướng :lol: :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-SkelballCVA+Feb 12 2004, 09:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (SkelballCVA @ Feb 12 2004, 09:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->hê thế lơp của em có đá không hồng anh đẻ anh trai ra cổ vũ cái nèo .. hôm thứ tư 11a4 vs 11a3 trận cầu nảy lửa&nbsp; đã diễn ra .. nhưng mình không xem vì phải xem bóng rổ .. hê hình như 11a3 thắng 1-0 thì phải...[/b][/quote]
Đúng vậy :D trận giao hữu A3 thắng 1-0
Thứ 4 này đấu chính thức với 10A4
Hy vọng tràn trề :p

smooth

Member
He, mai là trận ra quân chính thức đầu tiên của nữ A3. Hy vọng là rất lớn.
Mình tin là các bạn nữ sẽ mang vinh quang về cho tổ quốc, để phần nào làm giảm bớt nỗi buồn của đội nam, quả là ko may.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000