Etudiant vietnamien en France

HungKK

:>> :>> :>> :>> :>> :>> :>> :>>
Em không dám, các chị vào cứ vào , càng đông càng vui. Không phải Pháp thi có sao đâu ạ.

teddybear

Member
bee2a said:
mày xê ra đi Nguyệt, mày có phải học ở Pháp đâu. Thò đầu vào bạn ý lại đánh cho ý chư.
He he... thấy tao vào cũng xí xớn câu bài... :q: Mày đã thấy bạn Hùng đính chính chưa... lập topic mà không ai vào trả nhời... tao sợ bạn ý bùn nên vào câu bài để ủng hộ... mày đã không hiểu lòng tốt của tao thì thoai lại còn... :-S =))

tlt_cva

Member
Chào các anh chị ,em học sau các anh các chị 1 khóa nhưng đăng kí nhầm.
Em đang học ở IUT de Rouen. Các anh chị học ở đâu thế?

Tieu Binh

Chào em, chị đang ở Paris, có thể đợt tới chị sẽ chuyển xuống tỉnh.... chưa biết nữa !!!
Năm nay em có về Vn ko??? Học IUT có vẻ khoai em nhỉ??? Chị thấy ai cũng nói học khó và vất vả hơn nhiều !!! Về tiếng Pháp thì em học bilan, chắc chị còn phải học hỏi em nhiều đấy !!!
Đầu tháng 7 HùngKK sẽ lên P chơi, nhớ liên lạc với tớ nhé !!! hay bé Tuấn cũng lên đây đi, cả nhà mình đi chơi sode nhỉ??? ;)

teddybear

Member
HungKK said:
Nguyệt ơi, Nguyệt có muốn H lập topic truyện tình Hùng Nguyệt không? Để Nguyệt câu bài cho dễ. :D
Ặc ặc... bó tay H, H mà lập topic chuyện tình H và Nguyệt thì cỏ mọc xanh rì cũng không có người vào câu bài đâu... tội nghiệp chuyện tình của chúng mình H nhỉ... =)) =))

HungKK

teddybear said:
Ặc ặc... bó tay H, H mà lập topic chuyện tình H và Nguyệt thì cỏ mọc xanh rì cũng không có người vào câu bài đâu... tội nghiệp chuyện tình của chúng mình H nhỉ... =)) =))
Nguyệt lo làm gỉ có Hùng với Nguyệt và một số người tò mò vào là đông ngay thôi mà :D

Tieu Binh

Coi bộ mấy người này lê la buôn chuyện khỏe nhỉ??? Sân A2 chưa đủ rộng à??? Lập topic mà nói chuyện về 2 trường phái rõ ràng chẳng có tí ăn khớp nào cả !!! [-(

tlt_cva

Member
oài ,chị Bình gọi em là j thế :>> em đâu có bé đến mức thế. Năm nay em ko về đâu. Mà em cũng vừa lên P tuần trước rùi.heh. Có lẽ tuần sau em lại lên P lần nữa ,các anh chị có lên thì gọi em đi với :D
chị Bình bảo em học giỏi á??? :) em lười nhất cái lớp F đó chị :p

Tieu Binh

Em học cùng lớp với ku Hiệp đúng ko??? Chị có gặp ku í mấy lần ở trên này !!!!
Vậy hay quá, đầu tháng 7 này gặp nhau tại Paris nhé !!! Có cả Quỳnh Anh_lớp trưởng D3 nữa, nó đang ở Mỹ, vừa sang pháp chơi !!!
Theo tớ được biết thì ở bên này dân Chu đông lắm, có Lan Anh_D2, nói chung dân F và D5 thì vô số kể !!!!

tlt_cva

Member
Chị bít Hiệp ah ,em và no học cùng lớp. Nhưng chị hoc trường nào trên P. Em co mấy bà chị học eco ở P8 thi fải

qmess

Cứ đi tìm cái topic học sinh CVA ở Pháp bên box Du học, ai ngờ ngay trong 00-03 nhà mình cũng co. Chào bạn Hùng và em Bình một tiếng nhỉ! :d
Mà các em đừng nghe lời chị Bình, chị í cứ mồm to rủ rê các em đi chơi thôi chứ trên thực tế là chị í ở nhà bán quán với lại chăm sóc chồng con rồi, không có thời gian đâu.
Hehe.
Bạn Lan Anh D2 có vào đây không nhi?

POKET

Bình thì biết nhưng Hùng với gì gì đấy thì ko =))

Chào cả nhà ! Quanh em, em cũng chui vào đây rồi à ?!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000