Dành cho dân khối V_thi Xây Dựng và Kiến trúc!

imagineT_T

Member
học anh đây này, năm sau thi trượt anh nhận làm chân rải đinh trên đường giải phóng :))

Nếu thi xây dựng thì học mr Lai ở gần BK, or mrs Thịnh ở ngõ 75 đường Giải Phóng. Mà nói chung chỗ nào có nhiều thằng vẽ đẹp hơn thì lao vào mà học, học vẽ thì bạn có khi học bạn nhiều hơn học thầy đấy

una-rapina

Moderator
Co' rat nhieu` ly' do de moi nguoi` thi khoi V chu' khong phai A, D, or B:D
Tui cung co' ly do rieng:p
He he! Ngay tu` cap 2, tui duoc tiep xuc voi kha' nhieu` anh chi. la` dan truong` XD and KT----> anh? huong tuong doi' nhieu`!
Nhung co' le~ dac biet nhat la` hinh` anh ban nhac Buc Tuong`:) !
Dan Kien Truc goi. le mot ve? gi` do' rat lang~ tu? ^^, manly:"> B-)
Khoi' V, khoi thi tuong doi' dac biet, thi Toan', Ly' Ve~(mon nang khieu!)! Chac vi` the ma` thuong` toan` con trai thi:p >:) >:)
Mot so' dua' thi khoi' V vi` la` con nha` noi`, bo' me lam` nganh` Kien Truc'! He , mot so thang` lai thi Kien truc vi` ly' do rat' cu? chuoi-----> so mon Hoa':| :| ! Bon nay` lay co' thi V nen ko bao h hoc Hoa'--> bung` Hoa'----> VD: CBG(11A....)=)) =)) =))
Rieng tui, tui hoc ve~ mot phan` la` do thich khoi' V nhung chu? yeu' la`de thu suc', con` lai van muon thi ca A(hic) Moi toi hoc ho*i muon !!1:">
Con` moi nguoi` !!! ??????????Dong' gop y' kien deeeeeeeee!!!!!!

imagineT_T

Member
các lí do :
- thích vẽ
- ngại hóa ( nói thẳng là ghét >.< )
- iu ngành kiến trúc ( tự do và sáng tạo )
- học kiến trúc sau này làm nhà tặng bạn ấy :">
- tỉ lệ sinh viên khùng của xây dựng khá cao ( ra ngõ 75 thì biết -_-" ), thế nên không ngại lạ lẫm môi trường =))

Vũ "nhị"

Member
Con đường vào xây dựng à, cách cổng Parabol BK 300m.
Nói chung là thi khối A,V đều vào được Xây dựng, nhưng khối V ganh đua nhiều hơn bởi các bạn thi vào = khối V hầu hết được đầu tư kĩ lưỡng và có định hướng rõ ràng. Vì vậy đã xác định thi khối V là gần như ko có đường lui, "tiến lên chớ có lừng khừng, thằng nào tiến xuống thì đừng tiến lên".

Về khoản ghita thì CLB guitar Xây dựng được chính thức thành lập 5 năm nay và có hệ thông mạnh, phát triển nhất Hà Nội. Chủ nhiệm là anh Phong - giảng viên của trường.

una-rapina

Moderator
Không biết chỗ mọi người thế nào, hic, chỗ em nhiều con gái học kinh!:)
He he! anh ImagineT_T có cái avarta sáng tạo ghê!=))----> xây nhà cho bạn ấy cẩn thận kẻo.........:))

chuabietgi

Member
haha ! thèng này ko được ko được ...
động chạm đến CBG thế ha?
tao trốn Hóa là vì thương bọn mày phải học đông vất vả sẽ ko hiệu quả ai dè lại nghĩ xấu cho đại ca đấy thế !!!

ngoài ra học vẽ có MR DŨNG chỉ dạy mỗi lớp 10 hs >>> khá tốt

una-rapina

Moderator
chuabietgi said:
haha ! thèng này ko được ko được ...
động chạm đến CBG thế ha?
tao trốn Hóa là vì thương bọn mày phải học đông vất vả sẽ ko hiệu quả ai dè lại nghĩ xấu cho đại ca đấy thế !!!

ngoài ra học vẽ có MR DŨNG chỉ dạy mỗi lớp 10 hs >>> khá tốt
He he! Chú Linh lại có tật giật mình rồi--> sao tự nhân mình thế=))
Không thích thì cứ bảo là kô thich---> lắm trò:))
À sao, ít người thi XD và Kiến trúc thê!! :) Không biết khóa 03-06 của anh ImagineT_T có nhiều kô????:)

imagineT_T

Member
lớp anh có 3 thằng thi kiến trúc của trường XD ( anh trong đấy ) và 2 thằng thi trường kiến trúc :D
thành ra lập hội vừa vẽ vừa đánh nhau -_-"

una-rapina

Moderator
Thế tổng cộng là 5 ngườ----> giống lớp em:D
He he! có đúng một đứa con gái!>:)
mà tưởng bác Volodia thi Poly di Sing---> sao học vẽ thi Kien trúc a`???:D

palart

Member
anh hoc kien truc o truong xay dung day, nen hoc ve o 30 hang ruoi, hoac cua co thinh gan truong xd,day moi la mot doan duong ngan de tro thanh kien truc su thoi em a,co gi thi cu hoi anh,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000