D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

huypt

Bọn mình già thật rồi ,mới ngày nào mà.......bạn Minh đã có cháu rồi
tự dưng lại lên chức bác ,thế mới sợ chứ.

thường thôi tao lên chức ông rồi đấy
bọn ở quê toàn gọi tao là ông trẻ thui
híc híc có thật là mình già ko nhỉ????????
Đêm từng đêm tôi nhớ về Hà Nội
Nhớ Văn An nhớ D7 thân thương
Đường Thụy Khuê chiều đông lạnh thấu xương
Nước Hồ Tây chiều mùa hè xanh mướt.............

Rocky

thôi mấy ông ơi, sắp teo rồi mà vẫn vui thế hả?
lớp mình họp lớp thế náo thế nhỉ? kế hoạch cho bạn bè cái nào

@huy: tao không biết mày có thích thuốc cuốn không nhưng tao sẽ mua mấy gói ( vì cũng không phải rẻ) nhưng chăc tao về chơi với mày và mọi người là mày vui rồi. Đúng không?Tao nghĩ chắc tao sẽ về cưới thang 6, đầu tháng 7.Lúc đó đi chơi nhé

d7_forever

To LP: dạo nì tớ đang cai ko lên chat ;) Hè năm nay P về ko??
To H: :-O U*` nhanh thật mới ngày nào tớ đã có cháu rồi, thế mà vẫn chưa thấy bạn nào lớp mình chuẩn bị "chống lầy" :D . Bạn Huy làm người đi tiên phong cho bọn con trai lớp mình đi lấy vợ tr'c đi :cool: , chứ suốt ngày dành thời gian xem mấy cái giới tính giới tiếc gi` ---> not gud, not gud :D

Milkboy

Đùa chứ thiệt tình.vào post bài mờ chả bạn nào hưởng ứng cả==>chan'.Thôi,đi ra ngoài chơi thôi,loanh woanh ở đây lại bị ăn đòn lúc nào không biết.Chào các bác,em ngược

Rocky

Nói chung ra rồi lại vào, vào rồi lại ra. Tuấn công công lớp mình đâu rồi. Lớp mình họp lớp ngày nào đấy bác để em còn biết mà vác xác về cho sớm để đúng ngày. Thời buổi khó khăn nên phải biết tranh thủ nêu không thì chết

huypt

congtuchina2603 said:
thường thôi tao lên chức ông rồi đấy
bọn ở quê toàn gọi tao là ông trẻ thui
híc híc có thật là mình già ko nhỉ????????
Đêm từng đêm tôi nhớ về Hà Nội
Nhớ Văn An nhớ D7 thân thương
Đường Thụy Khuê chiều đông lạnh thấu xương
Nước Hồ Tây chiều mùa hè xanh mướt.............
tôi van ông khải đấy ,ông mà cứ làm thơ như thế thì tôi bị điên mất.
to Minh:tớ bắt đầu mến ấy tồi đấy
ấy li dị chồng được chứ ?
hi

Nếu tôi chết ai là người xây mộ
Trước quan tài ai nhỏ lệ xót thương
Nắng chiều buồn vành khăn trắng tang thương
Nghĩa trang lạnh nén nhang không người thắp

dinhquangphat

thằng H con này chán thật hết chuyện để nói rồi hay sao. sao dạo này cả lớp im hơi lặng tiếng vậy lên chat suốt mà chẳng gặp, đùa chán chẳng buồn chết.........

huypt

dinhquangphat said:
thằng H con này chán thật hết chuyện để nói rồi hay sao. sao dạo này cả lớp im hơi lặng tiếng vậy lên chat suốt mà chẳng gặp, đùa chán chẳng buồn chết.........
hôm nào mày về tao bảo thằng KÌ với H.Linh làm thịt mày

humorgirl

khong phai to tuc gian hay muon da deu j ban Huy dau nhung ma sao Huy dao nay co ve khac nhi ? cung hoi nong tinh thi phai,lau ko gap co khac,cac ban thay doi nhiu we
XL neu dinh ve nen hoi Tuan trc xem lop se di choi ngay nao vi lop minh ko co ngay hop lop :q: de ve ma van dc gap ban be,ko thi phi cong
Phuong dao nay the nao?lau lam rui ko thay tin j tu phuong xa ca,cam on da hoi tham nhe,to moi di thuc tap thoi nen chua co chau nao xin chuyen ca,co chuyen cung ko cho chuyen,giu lai tru` den chet thi thoi ;-)

dinhquangphat

ồ em nói là em sợ ạ aaaa!!!!!!!về mà gặp các anh là em vui lắm rồi còn chuyện nhậu nhẹt "thịt" thà thì em kô dám ạ. em chỉ sợ em nhậu say rồi mọi người phải khổ .........

Rocky

Thằng Khải mày hâm vừa vừa thôi, làm thơ thì co bõ văn thơ, vào đấy mà làm rồi để nó chửi chứ anh em chửi mày ngu không nỡ, các bạn nữ lại ghét mày hơn đấy.

Ngọc Linh à, Tớ về để chơi với mọi người nữa chứ,không có ngày họp lớp thì mình tự tạo ra ngày để họp, cái đấy là chuyện của mình mà. MÀ về VN gặp mạt bạn bè đâu gọi la phí công, phí chỉ là tiếc tiền thôi vì già vé về đắt :( :( .

Phát dạo này khoẻ không? Về nhà mày dậy tao tiếng TQ nhé, bên này nhiều gái TQ quá nhưng mình lại không biết tiếng TQ, nói TA khó diễn đạt.Mà mày ở TP nào để khi nào tao đc nghỉ học tao sang chơi thì có chỗ nghỉ.

PHAN THANH HUY, mẹ, cả tên toàn không dấu, lại quá ha :D , mày câu bài nhiều quá đấy. Tao có thấy mày nóng đâu mà chúng nó nói tính may nóng, có nóng thi cũng chi co thời tiết Hà Nội nóng nên nó mới ảnh hưởng trong người, làm mày thấy khó ở thôi đúng không? =)) =)) =))

Sao lớp mình quay đi quay lại chỉ có mấy mống lên mạng vào topic này là thế nào? Chán chẳng buông chết
Bây giờ lóp đã không có ngày họp lớp thì chúng ta hãy cho ý kiến nên họp lớp ngày nào, mình có ý kiến, tháng 7 đi, cho nó thoải mái ( nếu mọi người muốn sớm hơn thì đành chịu vậy, không còn cách nào là mình.... :-( :-( :-( )

dinhquangphat

hehe dạo này Rocky VIP wa ha. gái Việt kô đủ hay sao mà lại đòi đong cả gái TQ nói trước nha bọn TQ đểu lắm......... để đong đc bọn đấy tốn kém lắm đó
cả trang chỉ toàn đực rựa.......... chán ................

dinhquangphat

hehe..........gái TQ thì có nhưng mình kô thích. Mình đang ở VN :) :) :)
hôm nào cả lớp mình đi chơi đi em chỉ đc ở nhà hết tuần này thôi ........

humorgirl

oé,lớp mình dạo này lại lười rồi thì phải,mà mọi người sắp thi chưa thế ạ?hè năm nay ở hà nội nóng quá,hay lớp mình nếu đủ nhiệt tình thì đi chơi đâu 2 ngày đi,cho nó mát mẻ,nhưng chắc là khó lắm!!!chán thật

huypt

humorgirl said:
oé,lớp mình dạo này lại lười rồi thì phải,mà mọi người sắp thi chưa thế ạ?hè năm nay ở hà nội nóng quá,hay lớp mình nếu đủ nhiệt tình thì đi chơi đâu 2 ngày đi,cho nó mát mẻ,nhưng chắc là khó lắm!!!chán thật
Linh máu phết nhỉ
Nhưng mọi người bận thi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000