D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

Rocky

Sao lớp mình chán thế? Chuẩn bị tụ họp cái nhể, tao sắp về vn rồi, ai thay đổi số thì để lại, về anh em tụ tập cái cho nó vui

Rocky

lên kế hoạch cái nhể, Tuấn Công Công chắc không vào đây rồi, thôi có gì thì cứ để lại số điện thoại, về sẽ liên lạc

V_Tuand7_00_03

hic Phuong may quen pass con nho duoc tao lau qua ko vao quen pass luon danh phai lap nick moi de vao lien lac voi anh em ko anh em lai trach nhieu qua .nhung lop minh cung it nguoi vao qua kieu nay la phai tong dong vien thoi ,tinh hinh la ngay mai se van hen nhau 8h o phong bao ve, nhung chua biet la lop minh se di den the nao day , nam nao cung cao su qua ko the chap nhan duoc , den ma de dong du het tat ca thi cung muon roi hic hic ...mong nam nay dung cao su nua!

V_Tuand7_00_03

thong bao vao ngay 1/1/2008 Nguyen Thu Trang lop minh to chuc dam cuoi tai nha hang Ca Lang Toan Thang dia chi 292 Bach Dang. lop minh ai len 4r doc duoc tin nhan nay thi nhan cho cac ban khac cua lop , lop minh se di du dam cuoi cua ban . vi trang khong biet het so dien thoai cua ca lop nen nho to thong bao the nay mong cac ban thong cam.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000