D5 - (lớp cô Phi chủ nhiệm) Vào đây nào :-w

mizz_mizz

Ủa, mình nhớ lớp mình đâu có ai tên Q nhỉ? Lớp F à? Bon chen thì cũng phải cho vài dòng phát biểu đi chứ....

hungvip

gentilhomme said:
Vào ngó tí thấy topic vắng vẻ vãi,các bác cho em bon chen tí cho xôm nhở
ông này bít ai àm bon chen vào đây buôn dưa lê trong này ha???
về Ams đê.................

gentilhomme

Không bít thì rồi sẽ bít,có gì đâu,bon chen hóng hớt thông tin tí:p
@Giang lạc:chòa đón kiểu France hả,định véo cằm nhổ râu tôi phỏng

hungvip

nhổ hết râu bạn thành thái giám mất...

ông vào đây định nhắm em nào trong này thế??? em Lì hả???hay em Ngân??? để bảo bọn nó mai môiis cho

dangducvinh

Member
Đang sốt, tranh thủ trốn mẹ online phát check mấy cái forum T_T. Tình hình là hôm nay đã là 16 rồi, mà đội kia vẫn chưa đi nghỉ mát về, lùi họp lớp lại vậy nhé, năm ngoái đã ko họp hành gì rồi, rã đám quá. Hẹn nhau hôm nào đến nhà cô Phi một chuyến, đến nhìn mặt nhau cho nhớ là học cấp 3 cùng những đứa nào. (ôi nước mũi nó chảy dây hết cả ra bàn phím rồi)

tinychip

Hehe các sếp đi biển về rồi, thoải mái quá, mát cả tính ra :)) tình hình là trong phi vụ này, có 2 đối tượng khả nghi, cháu V và cháu H, cháu H nhất nhất ko chịu đi (mỗi người cháu lại có 1 lí do khác), còn cháu V nhất quyết ko có cháy H thì cháu V ko đi (là sao là sao??tại sao tại sao??? đặt dấu hỏi chấm sang bên topic album!) đề nghị cả nhà minh xét! :D

dangducvinh

Member
Ấy hỏi thì tớ trả lời: các ấy đi các ấy ôm nhau, tớ với thằng Hoàng mà đi ít nhất ko ôm được nhau thì cũng rủ nhau đi tìm cái để ôm được, thằng Hoàng ko đi, tớ đi tìm cái để ôm 1 mình nó cũng chán í chứ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000