D5 - (lớp cô Phi chủ nhiệm) Vào đây nào :-w

dangducvinh

Member
Forum trường mình lỗi liên miên, tao cũng đang muốn sửa avatar mà nó cứ báo ko đúng size -_-, Thảo đâu, Đạt đớp đâu, dạo này ko dàn đúm ăn chơi nhảy múa gì hả?
Nick là: vinh161

blue_sky_245

Cả trường CHU VĂN AN to ơi là to mà có cái trang web cũng không nên hồn. Thế này thì làm sao mà đạt chuẩn quốc gia được cơ chứX( .Thay đổi hay cài avatar mãi không được toàn báo lỗi,tạo ID thì cũng không xong.......B-) .Kêu gọi lớp mình vào đây cái nhỉ.Lâu lắm rùi chẳng gặp ai hết cả.Nhớ D5 kinh khủng:x :x :x :* :* :*

dangducvinh

Member
Có ít người thế này, tập trung 1 topic thôi cho nó nhiều bài, phân tán ra ko biết viết cái gì, anh Mod nào khóa hộ em cái topic "D5 đàm đạo" cái, để đấy chúng nó câu bài nặng cả sever. Topic này em đại diện D5 làm rồi :D

tinychip

to mồm chửi bới mà cuối cùng thấy topic nào cũng xí xớn vào câu bài. Mod ơi đừng nghe nó nhớ, nhớ, nhớ, nhớ!! cái kia để buôn, còn cái này đổi tên topic để cho 1 chủ đề khác..là...là gì iem nói sau nhớ, đang học nghiệp vụ, đầu óc toàn thông tư cả nghị định, chả nghĩ đc j`!

dangducvinh

Member
Cả 3 cái topic của A2, có cái nào ko chat chit câu bài ko :-j, nhìn lại mình trước khi nói người khác đi.
-"e vua sang chui boi bon d5. noi dung nhu sau. "đề nghị các ban bên d5 trao đổi nick xong thì sang YM chat đi" keu goi a e ung ho. bon no toan cau bai thoi" Đừng nhìn ngày đăng kí của các thành viên D5 mà giở trò ma cũ bắt nạt ma mới như vậy, rẻ tiền lắm.

-"Bọn D5 là bọn kẹc nào nhỉ." => là lớp chuyên Pháp khóa 00-03, học sáng theo lịch khối chuyên, A2 lớp thường học chiều, biết làm sau được :)), đang thắc mắc chữ k.. trong forum CVA sao ko bị biến thành *****, câu chữ tục tĩu vậy mà vẫn có thể post đc, lạ nhỉ :-/

-"Ếch thế, thích thì mách Chiêm phát là xong, gì thì gì, một đứa làm quan cả họ được nhờ, ghét thì del luôn, đàng nào chúng nó cũng trao đổi nick xong rồi." mod forum CVA làm việc theo nguyên tắc này hả :)), sợ thế , muốn biến cả cái box 00-03 thành đất A2 hết sao, lol :))

3 đoạn trong ngoặc kép trên là những bài post "lành mạnh" của các bạn A2 mà tôi vừa đọc được khi chui vào 3 cái topic của A2 để xem thử như thế nào thì là ko phải chat chit mà là post bài đúng luật, cũng chỉ vào đọc mà thôi, ko dám ho he gì, viết vài chữ lại sợ các bạn í chửi mình spam topic lớp mình chưa đủ, còn mò sang topic lớp khác chim lợn, thì khổ. :-s

D5 ko chửi gì A2, ko vào A2 post bài linh tinh, vậy thì mong là A2 cũng đừng đa sự chui vào lớp D5 chim lợn làm gì. Ngay phía trước bài này vài bài đã có bài của tôi nhờ mod xóa hộ 1 topic của D5 vì đã cre thừa rồi, nếu cho là những bài post trong này đều là chat chit lung tung, spam vớ vẩn, thì A2 đang làm việc đó tốt gấp 3 lần D5 đấy.:))

blue_sky_245

Cụ ơi cẩn thận đấy"....một đứa làm quan cả họ được nhờ, ghét thì del luôn, đàng nào chúng nó cũng trao đổi nick xong rồi." Thời buổi này người ta thick nép bóng quan lớn lắm cụ ah.Dân chuyên D5 tui mình chẳng ai làm quan hết ,mà cũng chẳng đông bằng dân lớp A2 đâu...Vào đây post bài phải ngó trước nhìn sau không bài của mình bị del vì lý do j cũng không biết.Thui chúng ta chỉ biết cố gắng không động vào " quan lớp A2"....

dangducvinh

Member
Hô hô, í mày là làm mod là làm quan í hả, lol =)), số bài cao, số topic nhiều chưa hẳn đã là to, tao mà ngồi spam như chúng nó thì nửa tháng tao làm treo sever. Trong cái forum này nó thấy mình mới nó bắt nạt, rẻ tiền :))
Đạt đớp và Trang Nguyễn sau rất nhiều nỗ lực vẫn chưa lập được cái nick. Ko nhớ sinh nhật lớp mình là ngày bao nhiêu nữa T_T. 1 tháng nữa chắc tất cả thi xong hết rồi, họp lớp thôi, hình như năm ngoái quên mất ko họp lớp thì phải, thằng Đạt ăn hại, giao cho cái nhiệm vụ liên lạc cả lớp mà cứ ù càng cạc -_-.
Sáng thứ sáu vừa rồi nghé qua trường chơi, đúng hôm chúng nó thi tốt nghiệp , mình ko được vào, chỉ được đứng ngoài nhìn, trường mình rộng thật, trước anh em chạy 100m thể dục bị cắm đầu vào phòng hội đồng, bây giờ chắc chúng nó bị bắt chạy 200m :)), cái nhà hội đồng ở giữa trường trông chả ăn nhập gì cả, thật hãm tài, để hôm nào về trường ban ngày lượn lờ soi kĩ hơn.

blue_sky_245

Năm ngoái không họp lớp.Thì năm nay chúng ta quyết tâm họp bù vậy....Mấy đứa không đăng ký được nick đấy cụ ah.........Thanh Hương cũng thấy đăng ký mà chẳng thấy được j hết.Phải đều nghị nâp cấp cái trang web này mới được.........Ah cụ nhớ lấy số điện thoại của cả lớp để tiện liên lạc nhé............

anhnguyen

dangducvinh said:
Hô hô, í mày là làm mod là làm quan í hả, lol =)), số bài cao, số topic nhiều chưa hẳn đã là to, tao mà ngồi spam như chúng nó thì nửa tháng tao làm treo sever. Trong cái forum này nó thấy mình mới nó bắt nạt, rẻ tiền :))
Đạt đớp và Trang Nguyễn sau rất nhiều nỗ lực vẫn chưa lập được cái nick. Ko nhớ sinh nhật lớp mình là ngày bao nhiêu nữa T_T. 1 tháng nữa chắc tất cả thi xong hết rồi, họp lớp thôi, hình như năm ngoái quên mất ko họp lớp thì phải, thằng Đạt ăn hại, giao cho cái nhiệm vụ liên lạc cả lớp mà cứ ù càng cạc -_-.
Sáng thứ sáu vừa rồi nghé qua trường chơi, đúng hôm chúng nó thi tốt nghiệp , mình ko được vào, chỉ được đứng ngoài nhìn, trường mình rộng thật, trước anh em chạy 100m thể dục bị cắm đầu vào phòng hội đồng, bây giờ chắc chúng nó bị bắt chạy 200m :)), cái nhà hội đồng ở giữa trường trông chả ăn nhập gì cả, thật hãm tài, để hôm nào về trường ban ngày lượn lờ soi kĩ hơn.
Ôi,anh Vịt dạo này ăn nói hay thế,làm iem hâm mộ wa:x :x :x =))
Họp lớp à,tớ đi với:( :(,hik,năm ngoái đúng tháng 7 mà ko họp:((

POKET

dangducvinh said:
Hehe, đúng là con thằng khỉ này nó học kiến trúc nên nó phân tích chết thôi =))

tinychip

anhnguyen said:
Ôi,anh Vịt dạo này ăn nói hay thế,làm iem hâm mộ wa:x :x :x =))
Họp lớp à,tớ đi với:( :(,hik,năm ngoái đúng tháng 7 mà ko họp:((

Hơ hơ, như này là có í j` ko í nhỉ??? :> Ty V của em đang alone đấy, tháng 7 cũng sắp đến, năm nay khéo Vinh già bội thu, tháng 6 ẵm giải, tháng 7 ẵm...Vịt kìu hếhế;) :))

tinychip

Có khi nhờ mod ghép cái này vào cả D5 đàm đạo í nhỉ, để như này cứ phải tán phét ở 2 nơi, em ứ "tập trung tư tưởng" được :( :D

POKET

yeah, đúng đấy ! Nhà mình tập trung vào 1 cái thôi. Hay là chuyển cái này thành cái thông báo tụ tập hay post ảnh ý ! Cái kia để chat :">

blue_sky_245

Cái này để thông báo tin tức link tink va post ảnh.Còn cái kia thì để chat chit.Chứ lần nào vào cũng phải đọc cả 2 mệt lắm.......A tiện nhắc cụ lấy hết nick và số điện thoại của mọi người để liên lạc cho tiện nhé.Năm nay giao cho Vinh làm vụ họp lớp cái nhỉ???Cái thằng Đạt nè chẳng thấy mặt mũi đâu hết......Có mỗi việc nhớ ngày họp lớp mà không xong.Chán thế.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000