D5 " đàm đạo"

mtanne

Hoangdaibang said:
@Vinh:Tao ngại lên nhà Thịnh lắm mày ạ...sờ sợ thế nào ý...ko kiềm chế đc là chít..>:):?.Tao cũng đang làm đồ án cong đít lên đây,chưa có j cả mà còn mỗi 5 ngày:(.
Còn về kế hoạch 17-7 tao nghĩ thế này:Đi vào ngày 15-16(tức là tầm t7,cn j đấy là hợp lý--->tán thành).Hẹn nhau chiều ở bể Tây Hồ...đi bơi(khéo lại đc mấy lítB-)B-))...xong về nhà cô Phi ngồi 1 lát...rồi đi ăn uống...hát hò...hợp lý chưa;);).
@nicky:Thằng Vinh nó bật đèn xanh rồi kìa....chờ j nữa..chiến thôi;-);-);-)
Này này,lần sau chữ Nicky yêu cầu viết hoa chữ N nhá;)
Còn chiến Vịt í hả =)) =)) =)) ,chiến kiểu gì bgio.Bắt,vặt lông,cho vào nồi làm món vịt quay Quảng Đông à :D.

Hoangdaibang

mtanne said:
Này này,lần sau chữ Nicky yêu cầu viết hoa chữ N nhá;)
Còn chiến Vịt í hả =)) =)) =)) ,chiến kiểu gì bgio.Bắt,vặt lông,cho vào nồi làm món vịt quay Quảng Đông à :D.
Hờ hờ....mình gợi ý thế thôi...chứ cụ thể làm j` là phải do 2 bạn chứ...>:)>:)>:)(mà làm j thì cũng nhẹ nhàng,từ tốn thôi...cho nó đúng thuần phong mỹ tục...chứ ai lại vặt lông với...eo ơi ko dám tưởg tượng nữa:|:|:|)
NICKY THẬT LÀ BÁ ĐẠO:|:|:|:|

hungvip

tao bít vì sao thg Hg sợ lên nhà chị Thịnh rùi...haha

A mà nhà Dg cũng có máy scan đấy, đứa nào vứt anh cho nó scan cho,hôm nọ tao bảo nó rồi dấy

sao họp lớp lại phải lên SaO mAI CHO 2 CHG MÀY THI BƠI HẢ?

Hoangdaibang

Bọn nó đang âm mưu ko tham gia kế hoạch của anh em mình Vinh ạ...mà định thay kế hoạch bằng việc đi biển Cửa Lò...ko đi cô Phi nữa..hỏng:-O:-O:-O:-O

hungvip

the mày voi thg Vinh cứ ở nhà rùi ra SM mà đọ xem thằng nào đàn ông hơn....

sợ mày thua lại khóc lắm Hoàng ạ

dangducvinh

Member
Hoàng đi tao mới đi chứ Hoàng ko đi thì tao hú hí với ma à, thôi để chúng mày đi có đôi có cặp vừa vặn cho nó lành :(, anh em ở nhà thi bơi vậy Hoàng ạ :(.
Vừa làm xong K7, lụt cong cả mông, cuối cùng thì cũng nghỉ hè rồi, phew...

dangducvinh

Member
Hoàng đi tao mới đi chứ Hoàng ko đi thì tao hú hí với ma à, thôi để chúng mày đi có đôi có cặp vừa vặn cho nó lành :(, anh em ở nhà thi bơi vậy Hoàng ạ :(.

Hoangdaibang

dangducvinh said:
Ờ anh em ở nhà thi bơi vậy...cho bọn có vợ con nó đi thể hiện đan ông với....vợ nó:)):)):)):)).
Tao cũng nộp đồ án rồi...lụt cong đít!!May mag kịp::D:):D:)

hoasimtim

sợ cái sự buôn của cái đàn vịt đực lớp này...
Mà này tao không xuất hiện là chúng mày có quyền bắt nạt bố tao thế đấy à? Vuốt mặt thì nể trứng cá chứ ... Bố tao mà là pê đê thì chẳng quá tao là con ông hàng xóm à :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000