D4

Nhung vit

Member
:lol: Hôm nay vừa nhận thư Lan Anh xong. lần đầu tiên có đứa mail cho mình dài như thế
cảm động quá :D ( yêu bà lắm , LA à ). Tình hình là tớ sẽ post tình hình của bọn lớp mình cho mọi ng càng thấy nhớ nhau hơn :lol: :lol:

* :lol: Nhung vịt : status single chưa lừa dc thằng ngu nào cả, mọi ng à.
Nhưng đang cố gắng cải thiện tình hình. Đùa thế chứ hứa với mọi người là học xong Dh mới yêu , xong cao học mới lấy chồng ( Liên nhỉ )

* :lol: Vân ( chị tớ ) nó với Sysney bỏ nhau rồi. Sao mình thấy tiếc thế này. Sys đẹp trai điêu đứng mà :(

* :lol: Ly + LA : chưa có ng yêu đâu ( bà LA hình như vẫn yêu anh Nam đẹp trai )

* :lol: Dương ( mẹ tớ ) nó dc về Vn 1 tháng , đang phè phỡn ăn chơi , sướng thế o biết

* :lol: Vân + Vũ : đang ở Pháp

*:lol: thằng Tuấn thanh lịch lớp mình đang ở Anh

* :lol: Liên : hôm nọ tớ gửi cho 1 đóng ng , mỗi Liên reply khen mình vẫn...

* My ( chồng tớ ) đang bận học hành kinh dị

* PA ( crazy fan của mình ) vẫn chưa xong cái website : www.dangphuongnhung.anhphuong.cainha.caixe

mọi ng vào web còn thấy chấm nhiều nữa cơ

* cô huyền : ( mẹ chồng tớ ) ờ, mẹ bảo anh Phương vẫn " ế" Thế nên năm sau về o khéo cưới luôn ấy chứ :lol: :lol:

* cô Hương : gửi ô mai cho mình. Cảm động quá

-------- nhung vịt ----------------

:lol:

Nhung vit

Member
:lol: quên Mèo ơi
* còn Mèo nữa : có nhớ Hoàng Lam trong Tóc ngắn của chúng mình o??? :lol: :lol:
hôm nào phải tìm Hoàng Lam thôi :lol: :lol:

Nhung vit

Member
:lol: :lol: nịnh mãi vân mới chịu post bài cơ đấy , :lol: à thiếu thông tin về Hiền vịt và anh Quang đẹp trai
Hiền học hàng không ( vẫn yêu Quang thắm thiết ) :lol: :p tình củm lắm à nha

Sunrise

Trời ạ, con gái lớp Văn thì chả chịu post bài trên này đâu, buồn là buôn , ko buôn thì thư từ tinh cảm, xem ra co mỗi chị em mình, hehe
Ninh thử mấy đứa khác đang ở nước ngoài như Dương Diếc gì xem
Nhung Vịt vẫn là Nhung vịt, cuộc sống này có màu gì đi nữa trong mắt em vẫn chỉ là màu hồng nhỉ.... Cố lên , đó là điểm đáng yêu nhất của em đấy , cố mà giữ sự vô tư đấy... Hi vọng em chị có một giáng sinh vui ve.. love u :D

Nhung vit

Member
:lol: thế 2 chị em mình buôn dưa lê cũng dc. Vừa buôn điện thoại xong , chat xong lại vào fr :lol: em vẫn thấy nhớ chị lắm. Uớc gì bây giờ mình đang ngồi xem Hoàn châu cách cách ở nhà chị nhỉ. lâu lắm rồi, nhớ Vic quá "Vic" ơi

:D con Dương đang ăn chơi ở nhà ,o khéo giờ này nó đang ăn phở Cổ Cự ấy chứ
( 4 tháng rồi chưa ăn phở. có ai thương tôi o???:(( :((

Nhung vit

Member
:lol: cũng chán lắm chứ. mình nhớ mọi ng nhiều , mọi ng rất bận
Mình lập topic , mình mail cho mọi ng , mọi ng o vào
Hôm qua gặp PA ( ừ , lâu lắm mới gặp PA)
Pa bảo : yêu bà hơn cả yêu Tiến
Sướng điên :lol: :lol: Ngày xưa Châu cũng nói thế. châu bảo yêu mình hơn cả yêu Thành
mà cũng phải thôi , nếu mình là Pa hay Châu cũng sẽ yêu mọi ng hơn là thằng nào đó là ng yêu mình :lol: :lol:
bọn con trai như đống giẻ rách
:lol: :lol: :lol:
nhớ ngày xưa , hồi Valentine , treo trc cứa lớp

đời là cái đinh , tình là cái que
người yêu là con ngan què
loe ngoe là ta cắt tiết

hơ hơ
thầy Tấn đi qua há hốc mồm :lol: :lol:

Nhung vit

Member
ơ, thì ra mọi ng đều vào đọc hết cả
nhưng lười post bài, đúng o
Chồng ơi là chồng , 18 tuổi mà vẫn lười hệt như cái hồi 17 tuổi ngồi cạnh :lol: vợ đó nha

td4

Member
tao đảm bảo với chúng mày la sẽ ko co đứa bỏ mẹ nào vào post bài đâu.bọn đấy là chỉ thích ngồi buôn dưa lê với nhau thôi chứ còn vi tính thì chúng nó chưa tiến hoá kịp đâu :lol: :lol:

Nhung vit

Member
;) thằng kia, mày o ủng hộ tao thì thôi
Hum, thì phải động viên chúng nó chứ
Sau này các anh các chị lớp mình chồng con , vợ con ra thì phải có chỗ suốt ngày buôn chứ
:lol: :lol: :lol:
có phải lúc nào cũng gặp nhau buôn dc
thôi bảo anh Vũ đẹp giai vào đây đi mày

Nhung,

Nhung vit

Member
Lien,

To dang doc lai cai thiep cua cau tu hoi sinh nhat to va` man me cai' vong` chua ha`ng nga`n dieu uoc. The ma` to ki bo qua', chi cho cai' Van moi 1 dieu thoi . Khong hieu tai sao , nhung luc buon thich viet thu cho cau va` Chau , nhat la goi dien noi chuyen voi cau day , Lien a`.

To thuong noi cau va` Chau hay kho'c qua', kho'c nhieu qua' day. Nhung doi khi lai tu hoi : lo`ng nang triu noi buon va` gap cau hay Van hay Chau , chac la to cung se kho'c mai thoi.

Co phai 1 con ng da'ng yeu bay gio da o phai la` minh nua , ha Lien ?

Ban cau,
Nhung.

td4

Member
hê hê,đọc bài của mày cười chết mất nhung ah.kô có đứa nào rỗi rãi thời gian như mày mà suốt ngày lên post bài thê nay đâu.chúng nó còn đang học lòi mắt ra,hơi đâu mà lên đây nghe mày than thở. :lol: :lol:

Sunrise

To Nhung: đừng nhắc Liên nữa...nhiều lúc nghĩ mình đã quen Liên 4 năm nhưng hình như chưa một phút nào hiểu nó cả...Em quý nó thế cơ à... hừm...1000 điều ước mà chỉ cho chị có một điều...ghét thế...
Thằng Tuấn ngu dân biết gì....topic này có mỗi Nhung Vịt nhiệt tình viết bài không có nghĩa là chỉ có mình nó nhiệt tình với lớp Văn nhé...Tao mà kô đang bận thi cử thì...
Nhung ơi,tự nhiên buồn quá........Học hành mãi thấy fed up....Kill me 4 just a moment, fucking boring here , even it is a birthday party of my friend...Why I still feel I am lost inside... no destiny... no life....strangers.... :unsure:

Nhung vit

Member
PA yeu qui', ti`nh hinh` la vua chat voi Tien nha` ba`, o biet no' co' chiu. nhan toi la than tuong o:(
Dao nay fan club it' ng qua'
Ba` chu' y' xay dung nhe'

Than tuong: Dang Phuong Nhung

Sunrise

OA, đung la dao nay tao hoc hanh lam nham roai, hom truoc day met qua, hic, tuan sau bat dau chinh thuc thi... Lay chua cuu con
Nhung, thi cu den dau roi em, sao toan thay hoi Phuong anh giao chu the, no co vao bao gio dau?

Khánh Ly

Nhung vit a ba co ve cham len day nhi, ma sao luoi viet thu the ? Co biet la con LA dang muon luoc ba len vi cai toi khong cui mail tra loi no khong ? A toi biet con LA co anh nao moi i. No bo anh Nam rui. Kho than Anh i, dep trai the ma yeu phai no !
(LA a ba dung co ma doc nghe )
Toi cung dang thi not mon cuoi. Thi xong an Tet luon . Nhung a ba co len nhe. Thi cho toi vao.
Toi cung nho lop minh ghe lam .Hom hoi truong vui oi la vui. Ai trong cung khac, xinh hon. Moi toi thieu nguoi . Co Huong dao nay phong do lam co !

Van a lau lam Ly khong noi chuyen voi Van . Van khoe chu ha ?

Chuc moi nguoi luon vui ve ! Lop DH chan ghe lam , chi thay nho cap 3 thui ! :)

td4

Member
<!--QuoteBegin-Sunrise+Jan 6 2004, 10:21 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Jan 6 2004, 10:21 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> OA, đung la dao nay tao hoc hanh lam nham roai, hom truoc day met qua, hic, tuan sau bat dau chinh thuc thi... Lay chua cuu con
[/b][/quote]
khốn nạn thân mày(cả tao nữa).hôm nay tao vừa mới thi toán xong.cũng dễ thôi(như ăn kẹo ý mà).nhưng thứ sáu tao thi eco,còn tuần sau thi mechanic tao mới lo.nhất là mechanic,nó như lí ấy.mà chúng mày thừa biết tao ngu lí đến độ nào rồi đấy.đúng là cái môn khốn nạn.sang đến đây rồi mà nó chưa tha mình :angry: :(

aha,vậy là thêm được vài nhân tiến hóa nữa rồi.cũng chả đến nỗi chúng mày nhẩy :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000