D4 góp vui nè!!!!Trở về mái trường thân yêu

activemouse

D4 từ lâu chỉ lập hội ở ttvnol thui, tớ sẽ kêu gọi mọi người vào đây chơi, có vẻ đông bà con cùng khóa quá ta! hihi
Còn đây là nơi tụ hội suốt hơn 1 năm wa của lớp ta:
http://www.ttvnol.com/cva/216791/trang-1.ttvn
Nếu rảnh mời mọi người vào đây lập sân chơi mới nhé!!!! :x

Tâm Đức

scorpions8430 said:
Tớ là thành viên lớp D5 muốn làm quen với các bạn lớp D4 . Nghe nói con gái D4 ai cũng xinh nhỉ ;)
Cái thằng Dũng ái này lạ thật! Ở đâu tao cũng thấy mày gáy là sao vậy hả?
Thôi biết khôn thì đừng có gáy lung tung làm xấu mặt lớp nữa?
Nếu ko đừng bảo sao bọn tao tàn nhẫn với anh em. Xuống ngay! X(

Tâm Đức

activemouse said:
D4 từ lâu chỉ lập hội ở ttvnol thui, tớ sẽ kêu gọi mọi người vào đây chơi, có vẻ đông bà con cùng khóa quá ta! hihi
Còn đây là nơi tụ hội suốt hơn 1 năm wa của lớp ta:
http://www.ttvnol.com/cva/216791/trang-1.ttvn
Nếu rảnh mời mọi người vào đây lập sân chơi mới nhé!!!! :x
Trước tiên tôi xin cán ơn bạn vì đã ghé thăm cái forum của chúng tôi!
Thứ nữa, rất hân hạnh được làm quen với học trò cưng của cô Tâm.Mình thấy cô khen bạn suốt mà.Có phải bạn là Kim Anh nhỏ nhỏ xinh xinh ko? Tớ thấy cô Tâm khen ấy nhiều lắm!
Mong đươc có ngày gặp mặt! ;-)

activemouse

Bao nhiêu công sức của bọn tớ nay tiêu đi đâu rồi? Ôi má ơi, tôi ko ngờ vào đây thấy mất hết bài vở cũ...nhớ lại vui ơi là vui, bi giờ moi đâu ra được nữa!!!!huhuuhu!!!!!

multi_language

Từ lúc thằng Trường về Việt Nam , chẳng liên lạc được với nó nữa, bảo về có 3 tuần, mà bây giờ 5 tuần rồi chưa thấy mặt mũi đâu.

gaauschos

Tớ biết D4 có bạn Kim Anh. Cũng là người khởi động topic này. Thế mà chả thấy mống nào tham gia.
Vậy kính mời các bạn D4 vô D1 "nơi hội tụ những thằng khùng" chơi cho vui!
^^

gaauschos

Ặc ông Cảnh sát trưởng này tệ quá!
Tui đi Marketing tí! Ở Làng Vũ Đại mới có lớp dạy cấp tốc, tôi phải thực hành chứ. :D

gaauschos

Ấy! Kim Anh đính hôn rồi cơ à? Sướng thế!

Bạn ý bây giờ làm ở đâu nhỉ? Học báo chí đúng không Phương? Có lần nghe nói ở đâu đó như vậy.

@Phúc: Thông tin lấy đâu ra đấy mày? Có mà bọn mày hay trêu tao thì có, chứ mê mệt thì hơi quá!
Công nhận ngày xưa tui thấy bạn Kim Anh trông hay hay, chân ngắn tí mà bước thì dài ngoằng, thoăn thoắt luôn!

D4 toàn nữ, cho nên hết thời bay nhảy rồi. Giờ mà còn lông bông ở đây như bạn gì gì ấy kia thì BÁO ĐỘNG cấp 10! :D

gaauschos

AAAAA

Vừa vào được blog của Kim Anh theo chỉ dẫn ở trên. Tiếc là blog đang tạm khóa.
Chú rể trông cũng trẻ lắm! Đầu húi vuốt keo dựng đứng, rất xì po! Và Cũng nho nhỏ bông hoa nhỏ như Kim Anh thì phải. Tiếc là không rõ mặt! hehe, kính báo cáo bà con!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000