D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

thuê xe mà 250k cơ à, có đắt quá không đấy? Mà sao lúc đầu bọn mày bảo ko đi thứ 7 chủ nhật vì xe đắt, bây h lại đi thứ 7.
Thứ nhất là nếu tao ko nhầm thì 250 là cả tiền xe, ăn và thuê nhà sàn chứ ko fải tiền xe ko mày hiểu chưa?
Thứ 2 là cũng chưa quyết định là đi vào ngày nào. Ý của mọi người là muốn Hiếu đi cùng nên muốn đi vào thứ 7, CN. Nếu đã muốn thì đành chịu tốn hơ n1 ít chứ biết làm sao :D

pip_pip

250k mà đi 2 ngày 1 đêm thì không đắt đâu. Hồi đi Tam đảo mất 200k rồi còn j mà đi MC lại còn xa hơn nữa... T2 16/7 vẫn họp lớp bình thường nhá. Mọi người báo cho nhau đi, có thể hôm đó tớ cũng đi họp lớp đc, còn đi chơi thì không đi dc roài. Mọi người tự tổ chức đi chơi nhá...

skynet11388

@Hải Vân: hi`, tối nay ban j Dũng sẽ gọi điện bù nhé, dạo này tao về phải học + làm một số thứ nên bận quá chưa thông báo được, 16/07 tao vẫn đến họp lớp mà.
@ Lan + Hoa: nếu tớ có đứa bạn ( girl ) muốn đi cùng lớp mình thí có được ko ? + lần này đi có phụ huynh ko vậy ?

prince_of_rome

250k mà đi 2 ngày 1 đêm thì không đắt đâu. Hồi đi Tam đảo mất 200k rồi còn j mà đi MC lại còn xa hơn nữa... T2 16/7 vẫn họp lớp bình thường nhá. Mọi người báo cho nhau đi, có thể hôm đó tớ cũng đi họp lớp đc, còn đi chơi thì không đi dc roài. Mọi người tự tổ chức đi chơi nhá...
Ôi, chán thế, sao người iu lại hok đi hả người iu? Thế này còn gì hứng để mà đi nữa. Nhưng thôi, vì các bạn iu quý, sẽ phải đi để còn về tường thuật lại cho người iu nghe chứ nhỉ? Hehe, lúc đấy thì tha hồ mà tiếc nhé:X

oh_tiny

@ Lan + Hoa: nếu tớ có đứa bạn ( girl ) muốn đi cùng lớp mình thí có được ko ? + lần này đi có phụ huynh ko vậy ?
Cái này Dũng hỏi ý kiến cả lớp nhé! Chứ Lan Với Hoa thì chắc ko có ý kiến j đâu. Vô tư ý mà :D
Và lần này sẽ ko có phụ huynh đi cùng đâu. Các bạn cứ tự đo và thoải mái :p

hieukhacle

Member
hix. trời ơi. họp lớp không đi đc vì hôm đó thi bản đồ & địa hình quân sự.. đi chơi chắc cũng không vì đó là giữa lúc thi. đi thì thi lại luôn mà H thì đang có việc hệ trọng nên các bạn thông cẳm nha

ronni8x

Ai bảo đi TĐ 200K, 230K đấy :D.
Em Hoa có việc bận nên ko đi được,mọi người thông cảm nhá :D

duonghuong

ốm rùi,ốm rùi, hôm wa đi dãi năg cùng lớp mih,bạn ốm rùi, các bạn mang cân dg hộp sữa đến thăm bạn đi.
Mà lớp mình iu wi,cho hỏi cái, nếu chuyển đi Mai Châu sang thứ 5,6 tuần sau dc k.Thứ 2, 3 nhà em có việc rùi,nếu chuyển dc sang thứ 5, 6 thì chắc chắn em sẽ đi dc còn thứ 2, 3 thì k chắc là đi dc k
Mà bây h mún đi MC thì báo cho ai, nộp tiền ở đâu, khi nào để tao còn báo cho lũ tổ tao nữa chứ,

pip_pip

hô hô, hôm qua đứa nào không đi xem bóng đá, tiếc wa. hehe, vui ơi là vui, sướng ơi là sướng... Nói chung hôm qua, đi họp lơp tình hình lúc dông nhất là đc 19, lúc vắng nhất là đc 11. Dù ko đông nhưng vô cung chất lượng...

duonghuong

Ôi, chán thế, sao người iu lại hok đi hả người iu? Thế này còn gì hứng để mà đi nữa. Nhưng thôi, vì các bạn iu quý, sẽ phải đi để còn về tường thuật lại cho người iu nghe chứ nhỉ? Hehe, lúc đấy thì tha hồ mà tiếc nhé:X
ông Thiện đong đưa từ khi nào thế.Ngày xưa thì suốt ngày Linh lùn bây giờ lại ng iu. Mẹ cái lão này càng "rà" càng "rê".Mà đong ai k đong đi đong đúng hotgirl D1,trình cao trình cao.=D>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000