CVA team đi cạo kẹo cao su trong nhà thể chất,các bạn có biết tại sao ko,để sau sẽ rõ

Basketboy_CVA

Vào sáng ngày 25-11-2006 , một ngày đẹp trời (Ngày sáng đêm đen,trời nhiều mây,tầm nhìn xa từ nhà xuống bếp) ,ở tại một ngôi trường nhỏ nằm trên con phố THỤY KHUÊ ,có một thầy giáo đang cham chú nhìn các học sinh yêu quý của mình chơi bóng rổ trong một căn phòng thể chất. Ông chăm chú tới nỗi đã nhìn thấy một (à phải nói là hai , nhưng có một đứa ông ko nhìn thấy ) đang mang trong mình ( phải nói là mồm mới đúng chứ nhỉ ) một thứ mà ông ghét nhất , ghét tới mức ông cấm các học sinh thân yêu của ông mang đến trường . Các bạn có biết đó là gì ko ? Đó là kẹo.........c....a....o.......s...u.. Và thế là ông nổi trận lôi đình và gọi kẻ mà ông thấy đó ra và ca bài ca bất hủ.Và giận cao su ông chém cả đội bóng rổ CVA luôn thể . Ông bắt cả đội đi cạo hết những vết kẹo cao su trong nhà thể chất mặc dù những vết kẹo đó ko liên quan gì đến những học sinh vô tội đang nhìn ông với con mắt thành khẩn. Sau khi cho tràng súng liên thanh , ông quay đi mà ko cho những đứa trẻ ngây thơ ấy một cơ hội . Thế là cả đội phải đi nhặt nắp chai......để làm gì ư , để cạo kẹo cao su.....
Bên cạnh những con người có trách nhiệm VD:Sơn công chúa , Long brím , Tuấn Mít , Tuấn trọc(làm rất sơ sài), Linh tị , Nhân dâm , Dũng tàu ......và một vài cá nhân xuất sắc khác ko nói hết . Thì có một số sau khi thấy thầy giáo mắng yêu vài câu đã mất hút , có thể kể ra đây một vài cái tên như: Thôi nói cá nhân lâu lém , nói tập thể nhá , đó là mấy anh lớp 11A6 (thấy thế chuồn thẳng). Co thể nói rằng những ai ở lại rất đáng được khen và có phần thưởng là một tràng pháo tay hahhaha.
Và tôi rất mong rằng từ nay sẽ ko ai ăn kẹo cao su trong nhà thể chất nữa . Cảnh báo luôn là thằng nào ăn thì thằng đấy ăn đòn
Tái bút : các bạn đã biết thầy giáo thân yêu đó là ai chưa (gợi ý đó là một trong tứ đại ........), con nếu như đến đây mà vẫn chưa mong các bạn xem lại chỉ số IQ của mình đi nhé.

Công nhận CVAteam ai cũng có khả năng văn chương vô đối. Sau Sơn công chúa với loạt phóng sự "Về việc đội nam" và "Sự trở lại của con Future neo" đc sự hưởng ứng nhiệt tình của bà con CVAteam, giờ đây Hiệp vô học, một cây bút mới nổi trong làng phóng sự 4rum với cách hành văn mang đậm chất vô học đc ẩn dấu khéo léo dưới vỏ bọc văn chương hoa mĩ. Liệu anh có tạo nên đc hiện tượng như Sơn công chúa đã từng làm, xin chờ hồi sau sẽ rõ=))

H

HoangPhiHong

Guest
e xin có lời xin lỗi mọi người vì buổi sáng đen tối vừa qua.chẳng bít nói j nữa.hik.e chỉ ức là cuối cùng thì vì e mà ảnh hưởng đến tập thể thui .:(

Ông đừng áy náy thế. có sao đâu, sau nài chú ý ko ăn uống bừa bãi trong nhà thể chất là đc oài. Tui cũng bị ông Bình mắng:(( . Nhưng theo Long brim thì "Cạo bã kẹo cao su xong thể lực nâng cao, bắt 1-1 toàn sân suốt 4 hiệp ko vấn đề, chạy thoải mái":))

Basketboy_CVA

ah ừ . Tui là đệ của Hoàng mà lại . Sau vụ future neo môt fần trí nhớ (đúng hơn là trí óc)của Hoàng đã chuyển sang cho tui , và giờ đây tui trở thành nhà văn rùi,hahahaha

Khổ thân Hoàng huynh, đã bị chấn thương về mặt thể xác lại còn bị Hiệp vô học cướp mất cái quí giá nhất của đời người>:) Thế cho nên bây giờ Hoàng huynh phải hành nghề nhắc bài làm văn cho CVAteam, góp phần đưa giáo dục VN tuột dốc ko phanh=))

anh hiệp thiếu :-W anh ko thấy em làm việc rất chăm chỉ a? :-W phải nêu tên em trong nh~ cái tên tiêu biểu vì sự nghiệp làm sạch cái nhà thể chất chứ

bố đừng bận tâm có việc đấy mới thấy rõ tình yêu của anh sơn với bố :> tình yêu cha của con:>.. và tình yêu đồng loại của nh~ kẻ còn lại :>

Tú ơi, đầu óc mày vẫn ổn đấy chứ. Ko nghe là cạo xong bã kẹo cao su thì mới bắt 1-1 đc.
Con Giang, mày có vẻ thik ăn đập nhỉ, viết như thế này thì mày xác định>:)

Basketboy_CVA

À quên mất một người với chiếc kéo đã ko mệt mỏi cạo được vài cái kẹo cao su ( thế cũng là một thành quả lớn đối với nó rồi) , đó là Giang
@Giang:thế là đươc rồi chứ mày
nói bây giờ thì được ích gì mà mày bắt anh nói
HAHAHA:)) :)) :))

scca390

Member
Ôi Trí não của Hoàng ams chuyển sang Hiệp. Trí não Hiệp chuyển sang Hoàng ams, Thảo nào tao thấy Hoàng ams giờ cứ ngu ngu :)) =))

BanNaNna

Member
lần đầu tiên trong lịk sử e dc nghe ông đại hát ka
hum đây mà đứng cạnh a linh thỳ hok hỉu thế lào vì e kũg ăn kẹo cao su

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000