có ai thích hội họa thì nhào vô???

Sirius

Member
post ảnh? Ý kiến cũng hay.BỚ người ta, ai đang đi học vẽ post lên cho mọi người xem đi.Em ủng hộ, để hôm nào có máy ảnh post lên lun mấy bài vẽ ma chê quỷ hờn của em nhé
Mà mọi người ơi, post ảnh chụp lên được không.Nhiếp ảnh cũng là một môn nghệ thuật mà
{{{{ai muốn post ảnh thì nên post ảnh chụp từ thiên nhiên, miễn post ảnh của mình , ảnh photoshop nhé }}}

Ủa hội họa sao lại post ảnh chụp? Nhưng mà hì hì anh cũng mê nhiếp ảnh lắm nhưng chưa có thời gian tìm hiểu nhiều.

Hội họa mình thích trường phái Impressionism, Post Impressionism cũng hấp dẫn nhưng nhiều họa sĩ thiên về thể hiện cảm xúc nhiều quá nên mình không thích lắm. Baroque, Roccoco và Romaticism cũng rất cuốn hút.

Sirius

Member
hà hà há, em có cái ảnh chụp cảnh đường phố, cho là đẹp nhất từ tay mình ra.Up lên mọi người xem cái nhé
Mà chả hiểu là cái đường phố nó đẹp hay mình chụp đẹp nữa

LADY_A7

Member
sao ko ai post ảnh mấy bức vẽ nhỉ ?___________?
Trường CVA phong trào ca hát nhìu nhưng mà hội họa thì ít wa' chả có cuộc thi nào cả

vespa4u

Oài dân Mỹ thuật giờ chuyển sang chụp ảnh hết cả rồi ah.Thế cũng phải, chụp ảnh vừa nhanh vừa tiện, đẹp thì để, xấu thì xóa đi.Khoa hohcj công nghệ giờ lấn át hết mọi việc thủ công rồi. Tớ cũng thế, 5 năm Yết Kiêu rồi cũng phải đi học thêm cái chụp ảnh kiếm cơm.Nghĩ mà chán thật, cũng mong ai còn có đam mê, khám phá Hội họa thì cố gắng mà giữ lấy nhiệt tình.Như tớ giờ muốn vẽ mà dek vẽ được.Đầu thì ngu, tay thì vụng.Nghĩ nhiều lúc cũng thấy nản.

avirax

Member
Học Yết Kiêu xong không theo nghề thì phí nhờ. Tớ cũng dzậy, học vẽ vớ vẩn tầm vài năm thì hoàn cảnh nó xô đẩy giờ đi buôn. Mịa.

vespa4u

Ờ thì biết làm thế nào được.Đời nó thế mà.Nghệ sĩ mà ôm cái Tôi riêng lớn quá cũng khó sống.Nên dù gì cũng phải lo cho ấm bụng đã.Tớ giờ phải làm đủ thứ để cày tiền.Bận bịu nên cũng chẳng tập trung vẽ vời được,nhg dù gì cúng có được tý chuyên môn sau này về già có cái tự sứong với bản thân.Hehehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000