Co ai la F 99-02 lop co LeThuThuy k vay ?

eu_te_amo

onlylove311 said:
Về nhà mà mày cứ suốt ngày lên mạng chẳng thấy đi chơi à!
Tao onl mỗi ngày, đi chơi buổi tối thôi, ban ngày ra đường nắng lắm. Mà tao là phận con cái, đi 1 năm trời, bây h về phải ở nhà thường xuyên để "vấn an" bố mẹ ko lại bị bảo là bất hiếu, tao cứ đi chơi là mặt mẹ tao nặng nhẹ, mệt lắm. Hôm nọ tao vừa chạy 3 show từ sáng đến chiều ko về nhà rồi :>>

onlylove311

vohoainam99-02 said:
quên mâts, bạn Hoàng Lan mà bạn Hà biết hồi trước có học trường Mình không,lớp nào thế
Bạn Hoàng Lan học thêm văn thày Túc cùng bạn Nam đó ;-) !Hồi đấy học thêm ở trường Việt Đức! :p Sao nhìn Nam như thế mà không có ấn tượng nào với cái tên Hoàng Lan thật sao? :-/

onlylove311

vohoainam99-02 said:
Hà nè,ko phải là tớ chối đâu,thưc sự là tớ ko bít ai tên Hoàng Lan,cấp III tớ đâu chơi với lơp ngoài đâu, mà lớp tớ (A5) thì đâu có ai tên HL . Tớ nghĩ chắ Hà nhầm tớ với VHN học lớp A6, cung tên mà, bạn này là cháu nội của đại tướng Võ Nguyên Giáp đáy , và hồi tập QS thì bạn ấy hay bị gọi là đội trưởng và lớp bạn ấy co 1 bạn tên là Lan ( ko bít có phải HL mà bạn bít ko)
mà bạn dùng từ "hiểu" cho trong ngoặc kép co ý nghĩa gì đấy , tớ không hiểu lắm
mong răng bạn KL bây h vẫn nhớ tớ nếu bạn ấy đã từng bít tớ,xin hộ tớ nick của bạn ấy nhé
À vậy có khi tớ nhầm nhọt thật roài :( Vì cứ nghĩ bạn Hoài Nam béo tròn cháu Võ Nguyên Giáp!Hóa ra nhầm thật rùi!hic sorry nhé :>> !Nhưng dù sao yên tâm sẽ chuộc lỗi bằng việc "tâm sự" với KL giùm Nam!okie :p

onlylove311

eu_te_amo said:
Tao onl mỗi ngày, đi chơi buổi tối thôi, ban ngày ra đường nắng lắm. Mà tao là phận con cái, đi 1 năm trời, bây h về phải ở nhà thường xuyên để "vấn an" bố mẹ ko lại bị bảo là bất hiếu, tao cứ đi chơi là mặt mẹ tao nặng nhẹ, mệt lắm. Hôm nọ tao vừa chạy 3 show từ sáng đến chiều ko về nhà rồi :>>
ới ới,tao thấy mày ngoan quá đấy Ngọc ạ!Thui thì cứ ở nhà phụng dưỡng bố mẹ đi,sang đây làm gì chán bỏ xừ :( !Êu mà khi nào mày sang lại thế?Mang gì ăn ngay ngon ngon nhé!Xuống TLS đi,bọn tao hưởng tí quà quê ;-) !Mày chạy show cho nó eo cũng được,nịnh mẹ mày vài câu!Mẹ nào mà chẳng muốn con mình eo ót tí :d: :>>

eu_te_amo

Hơ hơ, các bạn lớp mình du học 3 năm trời mà bệnh giờ cao su vẫn ko sửa được. Hẹn 6h chiều, 7h thêm 1 đứa đến, 7h30' thêm 1 đứa nữa, 8h thêm...., chán cả người. Hic, thế là sắp sang lại Pháp rồi, nhớ chồng con và 1 đống ng yêu ở VN, nhớ ANH nữa, ọe ọe...

GiangNguyen

Member
Lớp mình mất tích hết đi đâu rồi ???????? Còn nhân nào trong FR nữa k ?
Bọn mày học hành thế nào ? Có đứa nào sắp về hẳn VN k ?

rai_cyber

Xin lỗi các bạn lớp F có thể cho mình biết YM của thằng Hiếu đầu bò ko ( hình như tên đầy đủ của nó là Dương Chí Hiếu ) ??? Nếu bạn nào biết thì post lên hoặc gửi vào YM : rai_cyber_return .
Mình cũng học D1 của lão Dũng béo nhưng ko vào đây nói năng linh tinh như thằng con trai Duy Linh với thằng đệ Tùng Nguyên đâu cho nên các bạn đừng có thành kiến mà ko giúp mình nhé , ok?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000