Co ai la F 99-02 lop co LeThuThuy k vay ?

GiangNguyen

Member
Hehe trông Hưng phong độ thế mà mày còn thắc mắc à? Thế còn mấy ảnh kia k thấy nhận xét gì ;) , cũng có cái đặc biệt mà :p

d26l14

Tao dang ở Fontainebleau, khi nào mày từ VN sang mà muốn đi chơi chârtâteau thì xuống chỗ tao, ở đây cũng khá đẹp
Có muốn thì tao pót ảnh cho mà xem

Sư đệ Duy Linh lâu nay không thấy đâu. Hóa ra mải sang lớp F "rao" lưu. :D
Mấy bạn lớp F cho mình hỏi bạn Tân lớp bạn dạo này học hành ở đâu vậy?

nhpn1984

Member
cleopark2911 said:
Post đi thôi, còn đợi gì nữa?..heeee. Câu bài một chút.
Nhưng mà, post đi, cho anh em, còn biết với chứ?
Su huynh TD va ta di tim ngươi khap noi; hoa ra Thang "Donjuan" nay lai chay lon ton sang r nay roi, ve ung ho 4r cua lop di!!! Vac lươi di quang khap noi , "may" em chua du hu, het em "Cam tu" lai den cac ban lop F, roi chuan bi "lai may bay ba gia" hu ;) :D

onlylove311

omg có bạn hỏi thăm bạn Tân nhà mình!Bạn ấy đang học lớp chất lượng cao môn Pháp trường Đại học Quốc Gia nhé!Vẫn đẹp trai và phong độ như ngày ấy thui:D!
Duy Linh ơi là Duy Linh,giao lưu thế nào mà kéo quan ở đâu sang chiếm đất,lấn sân của lớp F!Cẩn thận kẻo bị em nào kéo luôn qua lớp F khỏi về luôn đó!
To Giang:Tao chẳng thấy ai thay đổi nhiều như Hưng nên mới phát ngôn vậy!Con Ngọc "T" nó tâm sự với tao về Hưng roài!kkkk chắc nó tiếc không tán được hưng mặc dù ở Nantes chỉ có 2 mống khác giới thôi=))
to Nguyệt:Mày sang roài à mà im hơi lặng tiếng thế.Có định đi chơi đâu khoong?Khi nào xuống Toulouse đê,không biết mày thế nào nhỉ,post ảnh lên!không thì cho tao nick chat nhé!!!!:D!Tình yêu của mày vẫn đẹp chư? Phục mày thật đấy!keke thôi tao lâu không lên chơi ở đây,hôm nay ngứa mồm nên lên xả tí chơi!
Bonne chance bọn mày!!!!!!!!!

eu_te_amo

con heo Ha` kia, ma`y no'i linh tinh ca'i gi` the, vo*. t.Hu*ng nghe dc de no' xe? thit tao a`(cu~ng tot, dang muon gia?m ca^n). Tao dau da'm mo* uoc xa voi di cu*a ban Hu*ng, do*`i tao chi? nguye^.n yeu Hai? thui, hehe

onlylove311

Mày yêu thằng Zo để về quê nhà nó Tắm suối mùa hè,barbecue mùa đông a?Mày mơ ước giản dị thế!Thay đổi tư tưởng từ bao giờ thia?:D!Mày về VN đú đởn sướng không "T"?=))Khi nào qua mang quà rùi xuống TLS chia cho tao với nhé!
Lớp Mình ở VN có họp lớp không?Ở TLS hôm qua bọn tao cũng đi chơi có cả Kiên Giang nữa,nhưng đang bàn tính ai chủ chi Sinh Nhật lớp tượng trưng ở TLS,nhưng thằng Linh Lưu đang chưa chịu "Xì"........hixhix!!!

eu_te_amo

Ui, ko thành vấn đề, tao nguyện hy sinh vì tình yêu với Hải, tắm suối càng mát chứ sao, đang nóng chảy mỡ đây nè!!!
hơ hơ, tao chả nhớ SN lớp ngày bao nhiêu, hình như qua rùi thì fải. Từ hôm về đã gặp đứa nào đâu.Nóng nực thế này ko muốn mò ra đường...

onlylove311

tao tưởng mày về Vn đú đởn lắm chứ:Dsao đợt này về ngoan thia?
SN lớp qua rồi mà!Nói chung bây giờ mỗi đứa một nơi khó mà tụ tập lắm,tao cứ tưởng ở nhà thì bọn mày nhớ rồi rủ nhau đi chơi!Kiểu này chắc phải chục năm nữa may mắn ra còn họp lớp được mất!!!Thế về thăm cô Thủy chưa Ngọc ơi??????????

eu_te_amo

Đú đởn gì, tao vẫn ngoan thế mà. Chả liên lạc đc với ma nào, tao đi thăm cô Thủy 1 mình chắc. Năm nay loãng rùi...

nhungoinhung

tinh hinh la hoi bi it anh lop minh o trang photopocket nhi
de nghi ha beo up anh len nhe

con ngoc kia nua, ve viet nam ma len mang suot ngay, kho than may hehe

keichan_A4

con ngoc kia nua, ve viet nam ma len mang suot ngay, kho than may hehe
Khổ thân tao thế đấy, năm nay phấn đấu làm con ngoan hiếu thảo của cha mẹ nên suốt ngày ru rú trong nhà, mẹ tao muốn nhìn thấy tao mọi nơi mọi lúc nên tao fải chiều lòng mẹ thôi I-)

mấy hôm định mò ra đường thì trời mưa, mợ kiếp....

vohoainam99-02

bạn bảo ngọc chắc ko bít tui la ai.nhưng ko sao! tui biết ban là dược.hehe.a` ma` bạn co bít tình hình fong độ của bạn Kiều Linh lop ban ko? hồi trước tui kết bạn Linh lắm nhưng lại chỉ dám chiêm ngưỡng từ xa thôi ,hic hic, nghĩ lại bây h thấy tiếc ứa nước....miếng.Sao hồi đó mình nhát thế nhỉ? Linh ơiiiiiiiiiiiiii, nếu bây h được quay lai cấp III mình sẽ ko bỏ lỡ cơ hội 1 lân nũa.Bạn Ngoc ơi bạn co bít bạn Linh bây h thế nào ko?bạn có thể post ảnh của bạn ấy lên dươc ko

keichan_A4

hihi, Kiều Linh hả, theo tớ biết thì bi giờ đang alone đấy, nếu bạn mạnh dạn thì tớ sẽ cho nick của KL, nó mà biết có ngf hâm mộ thế này chắc sướng rụng rời cả tay chân :-D nếu mạnh dạn hơn nữa thì bạn hãy tự xin ảnh của KL đi, tớ nghĩ KL sẽ vui lòng thôi, cố lên!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000