Co ai la F 99-02 lop co LeThuThuy k vay ?

hay rồi đây ...

onlylove311 said:
Êu Ngọc ơi sao Duy Linh lại gọi mày là chị thế?Mày bảo em mày gọi tao là chị đê:))!Thì Evo muốn Duy Linh nhận xét về con gái lớp F nói chung chứ không chơi nhận xét từng cá nhân nhé!Làm sao biết hết được từng "nàng" mà nhận xét nhỉ!Hồi đấy cũng có mấy bạn lớp D1 để ý con gái lớp F thì mình cũng biết nhưng tiếc là quên béng tên rồi!May ra nhìn mặt thì nhớ được!À mà bạn Tăng ,à quên bạn Tùng dạo này biệt tăm không thấy gì nhỉ!Ngày trước quen gọi tên papa của bạn Tùng nên thấy cái tên Tăng vừa dễ nhớ,vừa dễ thương;))!
To Ngọc:Tao sắp lên thớt rùi,đang ôn dần mà cũng lo quá,khi nào xuống đây đi,chụp một đống ảnh cho mày tha hồ post!Tao vừa phải tậu cái cacrtrrrte 256M vì bị "kẻ gian" tráo đổi thành cái 128M!Merde....
To Cleo:Evo là Ế Vợ đấy,thế mà cũng không nhận ra à!=))Thôi thì để khi nào "thỉnh giáo" về cái Nick name cho Cleo nhé!ok?;))
Cứ lấn sân thế này không biết Cleo có "nghía" được "bóng hồng"(nghe chuối quá nhưng văn chương tí;))) lớp mình không?"Bật Mí" đê:D
Hà ơi, lên thớt dần đi là vừa ... haa... Còn đợi gì nữa ???..
Muốn Duy Linh gọi là "Chị" cơ đấy ... Ngoài chị Ngọc , được gọi là Chị ra , gọi thêm người nữa, thì Chúa ơi, chắc con E' Vợ mất .. haa...Chị em mình "Tình em, ý Chị", chị nhỉ ??? Đùa thôi, chị ko giận em chứ /
Hà ơi, hay để tớ gọi ấy là "Em"... ??? =)) . Nghe có vẻ ok hơn đấy ?? haa...
Hôm nào chat nhé
bi bi
Sư phụ ơi, sư phụ bị mấy bạn lớp F, tẩy chay kinh quá ..

Grenouille_vert

Moderator
Đấy, đệ tử xem có cách nào minh oan được cho sư phụ không, chứ sư phụ thì... chịu rồi, đúng là bia miệng! Bảo Ngọc thí chủ thân mến, bần tăng thấy các thí chủ hay dùng từ merde, cứ tưởng đấy là từ con khỉ trong tiếng Pháp, hoá ra có nghĩa khác sao, mong thí chủ giải thích!

nhungoinhung

hichic, con chó Hà, mày đừng tưởng là lớp trưởng thì đuổi tao nhé!!!
lớp mình chán quá, quanh đi quẩn lại chưa đầy 1 bàn tay !!! :-S

eu_te_amo

nhungoinhung said:
hichic, con chó Hà, mày đừng tưởng là lớp trưởng thì đuổi tao nhé!!!
đề nghị con Nhung ăn nói dịu dàng nhỏ nhẹ, ko các bạn D1 lại bảo con gái lớp ta ko hiền lành lịch sự =))

Cũng chán thật, có vài mống con gái với nhau, ko thấy thằng nào cả, thằng Tùng Hợp hình như cũng có nick trên này mà, ko hiểu chết đâu rùi...
Tao vừa thi xong bọn mày ạ, hôm nay thi môn cuối, tao ngồi ngay bàn đầu, dãy đầu, chả cựa quậy nổi, đang làm bài nghĩ mãi ko ra thì có 1 anh đẹp giai rụng rời đi qua, tao nhìn anh ý xong là đầu óc lung tung cả, đã rối lại càng rối, mãi sau mới bình tâm lại để làm bài tiếp :>>

To HG với HH: trường chúng mày nhiều anh đẹp trai ko? Trường tao cũng có khơ khớ, hôm nào vác máy ảnh đi chụp rùi post lên forum cho bọn mày ngắm nhé, hẹhẹhẹ

GiangNguyen

Member
Hehe tao chỉ thích con trai VN thôi , con trai Pháp đẹp mấy cũng dẹp sang 1 bên ...
To Ngọc: Trường mày thi sớm thế à ? bao giờ mày về VN vậy ? Hình như con TMai cũng vào FR thì fải nhưng k thấy nó post bài gì hết .
Bọn mày có biết tin gì mới của lớp mình k ?
To HH : có fải mày đang cầm quyển nhật ký của lớp mình k ? Hè mày có về VN k ? Nếu về thì mày có thể cầm nó về cho tao mượn photo được k ? hehe hỏi nhiều quá , từ từ trả lời cũng được :) Merci mày trước nhá .

eu_te_amo

GiangNguyen said:
Hehe tao chỉ thích con trai VN thôi , con trai Pháp đẹp mấy cũng dẹp sang 1 bên ...
nói như mày, bi giờ giữa 1 thằng VN xấu trai và 1 thằng Tây đẹp trai thì mày chọn thằng nào??? ;-) Tao nói chụp ảnh để nhìn chứ có yêu đâu mà thích với ko thích.
Chắc đầu tháng 6 tao về, ko bít ở 3 tháng có chán ko nhể??? Mày thì bao giờ? Thi cử chưa? Cố lên nhé!!! :d:

To HH: Tao muốn xem lại quyển ảnh chụp thành viên của lớp mình, ko hiểu bi giờ ai giữ, nếu đang cầm thì mày scan lên forum đc ko

eu_te_amo

Nguyệt à, chết ở đâu bi giờ mới thấy mẹt. Lâu lắm ko có tin tức của mày, hồi gì nghe con KNinh nói là vẫn liên lạc với mày, giờ thì mất tích luôn. Tao fải cảm ơn nó vì nhờ nó tao mới có cuộc sống "sung sướng" ko lo nghĩ gì ở cái đất P này. Mày đang ở Grenoble hay ở đâu vậy???

onlylove311

uhm tao đang cầm quyển nhật kí của lớp mình và cũng cầm ảnh của lớp mình nữa đấy!giữ gìn hơi bị cẩn thận,yên tâm đê!Có gì tao photo roài gửi lên Paris cho Hương Giang!Tao sẽ Up ảnh của lớp mình lên nhưng chịu khó chờ đến tuần sau nhé!Mai là chủ nhật tao sẽ ngồi Scan!okie?Đọc lại Nhật Kí lớp mình buồn cười vật,có tao thì chưa viết dòng nào!chẳng biết có nên viết thêm ko?Bọn mày nghĩ thế nào? Thằng Lé với thằng Hải cũng chưa viết,để tao bảo bọn nó luôn thể???
To Nhung:Tao đuổi mày khi nào?Mày nói nhẹ nhàng tí không thì mấy bạn con trai lớp Toán lại bảo con gái F vô duyên đấy:))Mà công nhận cũng ít đưa lên forum này nhỉ!Mày kêu gọi mấy đưa ở nhà đi!
To Ngọc&Giang:Để mấy hôm thi tao đem máy ảnh đi chụp nhé!Con trai trường tao cũng có vài mống đẹp trai lắm!Chụp dân da trắng thôi hay chơi cả da đen;-)?
To Cleo:Không gọi Evo là chị thì đừng gọi là bạn vậy!hihi không có chuyện gọi Evo l à em đâu nhé!Nhất định là không!Cái Ngọc gần là em út của lớp mà còn là chị,huống hồ........=))
to Ngọc:mày nói gì vụ Kiều Ninh mà tao chả hiểu gì cả!khiếp sao bí mật thía?:-o!Cái Nguyệt cũng tham gia diễn đàn muh!
Tao sắp thi roài,còn đúng 15 ngày nữa lên thớt!Chết roài:(

GiangNguyen

Member
Hà à , mày gửi ảnh lên rồi à , hay lắm nhưng mày ơi taille hơi bị bé quá , nhìn k rõ lắm , mày có thể cho to lên được k ? Merci mày nha , khi nào gửi lên thì báo tao biết nhá , merci hehehe ...

Hôm nay, Hà post ảnh lên rồi... Nhìn mấy cái ảnh mới này, mới nhớ ra 1 điều thú vị. Hóa ra, ngày trước, mình thích bạn Thủy của lớp F.. haaaa.. Nghiêm túc đấy.
Có phải bạn Thủy, là cái bạn xinh xinh, dễ thương,đứng bên tay trái trong cái ảnh mà Hà ghi " Thủy Thu Trang H2 Tra Linh" đúng ko??.
Hy vọng có dịp , được gặp lại người mình từng yêu thích...dù chỉ để "1 lần rồi được chết"... heee..

eu_te_amo

onlylove311 said:
Chụp dân da trắng thôi hay chơi cả da đen;-)?
Thôi mày cho tao xin, nhìn mấy thằng đen khiếp hãi lém, trông tối mò mò, chả nhìn thấy vẻ đẹp trai của các anh đen đâu cả :>>

Mày post ảnh kiểu qué gì mà bé tí, soi toét mắt cũng ko nhận ra đứa nào với đứa nào

onlylove311

tao mất gần 2 tiếng ngồi scan đống ảnh lớp mình mà chưa hết!hic thôi để khi nào thi xong tiếp tục nhé!hêhe
Lần trước tao chưa sửa lại taille ảnh nên nó bé tí thế!SORRY!Lần này rút kinh nghiệm! :p !Thôi tao ngồi post lên để mọi người coi!Nhiều cái ảnh đẹp thế hả giời!Đúng là 12f có khác nhỉ ;)
to Cleo:Thế Thủy là người bạn đã từng yêu thầm,thế bây giờ là cô bé nào thể? Thôi giới thiệu đê :d: Thủy bây giờ có người yêu roài!Có tiếc không Cleo?Thôi thì một thời yêu thầm cũng qua roài,có nuối tiếc cũng thế thôi ;-)

onlylove311

ối sắp chết roài;tóm lại là tao vừa up hơn nửa đống ảnh lớp mình mà tao giữ!Mệt phuphu..... thôi bọn mày xem nhé,nhưng nhiều cái scan bị lệch mà tao ngại chỉnh sửa quá roài,thông cảm đê!:d!Khi nào thi xong tiếp tục sau nhé!Chúc bọn mày thi đâu đậu đó và khoẻ để chiến đấu với cái nóng của mùa hè!:xxxxxxx

eu_te_amo

Hehe, Hà béo post ảnh đẹp wá!!! Nhìn ảnh lại thấy nhớ lớp mình thế ko biết, xụt xịt... Còn ảnh nào up nốt lên đi mày, mà tao thấy có mấy cái ảnh tao chụp, sao mày lại có nhở??? À đúng rùi, bọn mày trấn lột của tao năm ngoái, hic hic, giờ tao chả còn giữ cái ảnh nào

onlylove311

hehe khổ thân mày lần trước xuống toulouse bị trấn sạch còn gì!Mà có mấy cái ảnh hơi bị sexy hồi chụp ở toulouse tao up lên nhé=))nói chung cũng còn nhiều ảnh lắm nhưng từ từ khi nào có thời gian tao sẽ post tại vì bây giờ không ngồi máy được lâu!
Thôi bọn mày cứ ngắm nghía đi khi nào chán sẽ có ảnh mới!
À còn nữa,tao viết lên email lớp mình nhưng cứ bị treo,ko hiểu vì sao nên có gì bọn mày tuyên truyền nhau dần nhé!
bọn mày có ảnh nào lớp mình hoặc của cá nhân từng đứa thì up lên cái trang này nhé:
www.photobucket.com
username la vive12f
password giống của email nhé,ở đây không nói được;)
BON COURAGE!!!!!

thế Thủy có bạn trai roài à? Tiếc quá, tiếc quá đi thôi.... hu hu... Thế mà, đến tận bây giờ , mình vẫn còn ôm mộng.. Quả thực là "Trời đã phụ lòng người ".. Hà nhỉ??.
Lớp F, chụp nhiều thật.. công nhận đấy.. Lớp tớ, chẳng tên nào , chịu upload.. Làm mình post một mình, cũng ngại..
Mọi người thi xong chưa thế???
Nè, chị Ngọc hè về à?? book vé chưa?? ngày nào, để em ra sân bay đón đây?? haaaa...

Grenouille_vert

Moderator
Linh con, số ảnh con post được bằng một phần mấy sư phụ mà đã to còi thế hả con, sư phụ đâu có dùng mạng chùa được như con, toàn dùng VNN1269, xót tiền nhà chùa lắm chứ con! Lớp F có nhiều thí chủ học ở Toulouse không, hồi sang đấy tìm người học CVA mãi mà chẳng thấy ai, tiếc thế!

onlylove311

Grenouille_vert said:
Lớp F có nhiều thí chủ học ở Toulouse không, hồi sang đấy tìm người học CVA mãi mà chẳng thấy ai, tiếc thế!
hehe sao sang đây mà không tìm được lớp F có nhân nào ở toulouse à? :p
Tiếc nhẩy,lớp mình có 4 nhân liền cơ,3 nữ và 1 nam nhưng năm nay thì thu nạp thêm 1 nam nữa rồi!Khi nào có thời gian chụp ảnh mấy bạn lớp F ở toulouse cho coi nhé ;-) !
to Cleo:thế nào thì gọi là trời phụ lòng người!Có mỗi một Thủy mà không phụ lòng Cleo thì lại phụ lòng anh bạn ngồi cạnh H ở lớp à? =)) :d:
Cleo ăn nói "khéo" thế lo gì không kiếm được em nào nhỉ ;) Quá khứ chỉ là quá khứ,cho qua đi (nghe hơi sến tí :p ) =((

onlylove311

hôm nay vào xem ảnh lớp mình,ấn tượng quả ảnh của Hưng quá!Nhìn trông lãng mạn quá!thấy 2 cái bát và thắp nến lung linh thía!Êu,không biết bí quyết gì mà Hưng yêu vào thì Béo "quá đáng" thế nhỉ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000