Co ai la F 99-02 lop co LeThuThuy k vay ?

htungf9902

hey co to day , hehehe , ma sao ay ko quang cao cho nhiu dua lop minh vao , chang thay dua nao vao ca , hom wa to moi check mail lop moi biet dc day , heheeh anh lop minh dep ko chiu dc , xem lai buon cuoi waaa di mat , eeee co ai hoc lop F thi len tieng deee nheee

GiangNguyen

Member
Hix để bọn nó chịu vào check mail trong hộp thư lớp mới được chứ , tớ đã quảng cáo mỏi hết mồm rồi mà. Ấy có ảnh gì k thì gừi lên đi , tớ còn ảnh nữa nhưng để mất ở VN rồi , trên này là tất cả ảnh tớ có bên này đấy. Hehe chào nhé...
HG

GiangNguyen

Member
lâu rồi em k gặp cô Thủy , không biết dạo này cô thế nào ? Các anh , chị có wa thăm cô k ạ ? Lớp em là lớp cuối cô chủ nhiệm trước khi nghỉ hưu , nhưng chắc cũng là lớp khiến cô k vui nhất , bây giờ nghĩ lại thấy buốn quá đi mất ạ . :(

GiangNguyen

Member
Mấy đứa lười biếng lớp F kia nữa , có vào đây mà k ai lên tiếng cả . :angry:
Có ảnh gì mới thì gửi lên nhé .

eu_te_amo

Hehe, em chào chị Giang ah. Chị làm gì mà la lớn thế. Hè vừa rồi về VN, cả lũ tụ tập mà sao ko gặp mày nhỉ??? Có rủ nhau đi thăm cô Thủy yêu quý đấy, hẹn nhau 9h sáng, đã trừ giờ cao su rồi, cứ ngóng chờ xem còn nhân vật nào đến nữa ko, cuối cùng gần trưa mới mò đến nhà cô, mà có 6 đứa thôi, thảm.... :>>

Em chào máy bà chàn lóp F..
Em cung là hoc sinh lóp Co THỦY đáy a..heee...
Hinh nhu, lóp F, ngày dó, toàn con gái xau...kinh khủng..dúng ko nhi??
heee....

eu_te_amo

ai to gan dám lên tiếng chê con gái lớp tui đó??? Lớp Toán là lớp nào nhỉ??? Theo mình nhớ thì hồi trước chị Thủy dạy lớp D1 voi D2, thấy con trai mấy lớp đó để ý con gái lớp tui cũng nhiều mà, giờ lại dám chê, hay ko ăn được thì đạp đổ???

haa....
Chị Ngọc, làm gì mà nóng tính thế ..?? hee...
Lớp em, ngày trước, cũng để ý đến con gái lớp chị thật đấy....
Nhưng hiềm nỗi---> để ý--> vì tò mò rẳng :" liệu có con gái lớp nào, xấu hơn thế ko nhỉ"? hee....

Có gì, đừng giận em út D1 , nói thật ...heeee

eu_te_amo

Ui giùi ui, tui chả cần biết mấy người tò mò cái gì, tui cũng ko dám tự hào lớp tui nhiều ngf xinh, tui chỉ thắc mắc là hồi đó, vào ngày 8-3, sao có ku nào ( hay mấy ku thì tui ko biết,hehe) của D1 định sang tặng hoa em nào lớp tui mà đứng tần ngần ngoài cửa lớp ko dám vào, nhát thía!!! Nếu là ku thì ku có tặng hoa bày tỏ sự ngưỡng mộ cho em nào ku thấy xấu ko?

dạ, hồi đấy, Ku nay`, định tặng chị Nguyễn Bảo Ngọc lớp F ạ...
Nhưng mà, "đứng tẩn ngẩn tần ngần, vì hiềm 1 nỗi, tự hỏi rằng :" mình đâu đến mức xấu như Chí Phèo đâu ??" heeee....
Đùa thôi, đừng giận nhé..

eu_te_amo

hehe, đây đâu dễ giận vì mấy câu đùa vô duyên. trùi ui, ko ngờ xấu xí như mình mà cũng có ngf "ngưỡng mộ", sao ko đem tặng mà còn tần ngần gì hả ku?

eu_te_amo

CHỊ đang học bên Pháp EM ạ. Lớp CHỊ sang bên này lập cộng đồng ngf Việt Nam mới mà EM. EM đang ở Úc à, CHỊ cũng có 1 đứa bạn ở Úc, ko biết EM có biết nó ko nhỉ??? Nó tên giống CHỊ, khác họ

Bạn chị học trường nào thế ạ ? Chị định, cho em, tìm giữa nhân gian, người tên giống chị ,học lớp F, mà bên này à ..??? hiii... khó qua' cơ !

eu_te_amo

hic, CHỊ cũng chẳng biết nó học trường nào bên Úc. Mà CHỊ có bắt EM tìm nó cho CHỊ đâu, CHỊ với nó thỉnh thoảng vẫn chat mà. EM đang học gì bên đó vậy?

em học Accouting and Finance. Em học năm thứ 2 Bachelor của UTS. Thế chị còn lâu nữa ko thì xong ?? Em còn 1 năm nữa ..hee.. hy vọng sắp tới về Vn,có duyên, gặp lại Chị ... đúng ko nhỉ ?? Em cũng muốn xem mặt, người em từng "muốn tặng hoa" lắm cơ !!! hee...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000