Co ai hoc khoa 97 -00 ??

Pham Hong Huong

Thanh Phuong Nga said:
Vào Forum mấy lần mà chưa lần nào tìm được người quen cả :( Có ai học khóa 97 - 00 ở đây không lên tiếng cái nào ? Chưa chắc mình đã quen nhưng dù sao cũng có sắc xuất quen lớn hơn :)

Hey Nga ơi, có nhớ tớ không?? hehehehe bạn học từ hồi cấp 1 :D cấp 3 học cùng trường, mấy lần thấy Nga nhưng không dám gọi vì sợ Nga không nhận ra tớ nữa :D

Pham Hong Huong said:
Hey Nga ơi, có nhớ tớ không?? hehehehe bạn học từ hồi cấp 1 :D cấp 3 học cùng trường, mấy lần thấy Nga nhưng không dám gọi vì sợ Nga không nhận ra tớ nữa :D

Tat nhien la nho roi!! Van con nho nha ay o 66 Hoang Hoa Tham thi phai, chang biet co dung 66 khong nhi, nhung so 6 dau tien thi chac la nho dung :)

To nhin thay ay cung co dam goi dau, te that nhi! Bay gio Huong dang o dau the? Vao trong forum nay lau lam moi gap duoc mot nguoi quen, buon that, toan thay cac em dang hoc trong truong thoi con hoc sinh cu di dau het roi ay :( . Chan ghe.

Pham Hong Huong

Thanh Phuong Nga said:
Tat nhien la nho roi!! Van con nho nha ay o 66 Hoang Hoa Tham thi phai, chang biet co dung 66 khong nhi, nhung so 6 dau tien thi chac la nho dung :)

To nhin thay ay cung co dam goi dau, te that nhi! Bay gio Huong dang o dau the? Vao trong forum nay lau lam moi gap duoc mot nguoi quen, buon that, toan thay cac em dang hoc trong truong thoi con hoc sinh cu di dau het roi ay :( . Chan ghe.

tớ cũng nhớ nhà Nga ở số 1 Hoàng Hoa Thám, giờ còn ở đấy nữa không?? Hồi trước tớ cũng hay qua nhà Nga chơi phết :D Nga nhớ đúng số nhà tớ rồi đấy, 66a =D>

Bây giờ tớ đang ở US, vừa mới qua được 1 tháng thôi. Nga đang ở đâu vậy?? Trong forum này toàn các em bé đang ngồi trên ghế nhà trường, chứ già như mình là thuộc loại "của hiếm" rồi đấy!!

Nhà tớ bây giờ chuyển mất rồi, không còn ở đấy nữa :( . Tớ đang học ở Pháp, sang cũng được bốn năm rồi, bây giờ là năm thứ 5. Nhanh thật cơ.

Tớ đang đi thực tập nên hè này không về chơi được :( Ãy học về kinh tế à ? còn tớ học về toán tin. Các bạn cấp một của mình bây giờ tớ chẳng có tin của ai nữa cả. À có phải lớp cấp 3 của ấy có bạn tên là Kim Chung không ấy nhỉ , ấy có biết tin gì của bạn ấy không ??

tuntun

hihihiihihi................. đi đâu cũng toàn thấy dân chuyên Pháp thôi , bên ttvnol lẫn bên này . Mà chẳng thấy ma nào lớp mình cả , chán ghê :(( :(( :(( . Không biết có ai biết tin gì về D5 không ạ ????

Thành Phương Nga à , tớ biết ấy từ hồi học cấp 2 cơ , mà có khi cả cấp 1 không chừng :) :) . 12 năm Chết Vì Ăn

Còn bạn cún con xinh thì chồng con rồi vẫn còn chạy nhảy lung tung nhỉ , cấp 3 hay đi chung với cái gì Linh nhỉ , nhà ở trên Yên Phụ ý . :cool:

Có ai nhắn tìm đồng đội D5 hộ cái :>>

Eros1982

Member
Đúng là dân chuyên Pháp khóa mình tích cực trên mạng thật đấy. Trong ttvnol thấy chuyên pháp buôn chuyện ầm ầm. Bây h lại thấy chuyên pháp. Tớ học A6, có ai quen ko nhỉ? :cool:

tuntun said:
hihihiihihi................. đi đâu cũng toàn thấy dân chuyên Pháp thôi , bên ttvnol lẫn bên này . Mà chẳng thấy ma nào lớp mình cả , chán ghê :(( :(( :(( . Không biết có ai biết tin gì về D5 không ạ ????

Thành Phương Nga à , tớ biết ấy từ hồi học cấp 2 cơ , mà có khi cả cấp 1 không chừng :) :) . 12 năm Chết Vì Ăn

Còn bạn cún con xinh thì chồng con rồi vẫn còn chạy nhảy lung tung nhỉ , cấp 3 hay đi chung với cái gì Linh nhỉ , nhà ở trên Yên Phụ ý . :cool:

Có ai nhắn tìm đồng đội D5 hộ cái :>>

Tớ nghe tên ấy thấy quen quen nhưng không nhớ được là ai, hichic, thông cảm nhé. Có khi mình học cùng nhau từ câp 1 thật đấy, tại tớ cũng 12 năm CVA mà, hihi. Ngày xưa nhà ấy ở đâu nhỉ, có phải trên đường Thụy Khuê không ? Xin lỗi vì hơi tò mò nhưng mà thế thì tớ sẽ dễ nhớ ra hơn :>>

Eros1982 said:
Đúng là dân chuyên Pháp khóa mình tích cực trên mạng thật đấy. Trong ttvnol thấy chuyên pháp buôn chuyện ầm ầm. Bây h lại thấy chuyên pháp. Tớ học A6, có ai quen ko nhỉ? :cool:
Ấy cũng phải hay lên mạng thì mới biết chuyên Pháp giỏi buôn chuyện được chứ ?? :)

Eros1982

Member
Thanh Phuong Nga said:
Ấy cũng phải hay lên mạng thì mới biết chuyên Pháp giỏi buôn chuyện được chứ ?? :)
Uh, đúng là tớ hay lên mạng (như nghiện ý). Nhưng lớp tớ nói riêng và bọn ban A khóa mình nói chung thấy mất tích. Đọc bài lớp Pháp khóa mình trong ttvnol mãi, chả bít post gì vì chả wen ai. Buồn!
Lớp Pháp du học nhiều thật đấy! <=== Điều kiện online nhiều :D

Eros1982 said:
Uh, đúng là tớ hay lên mạng (như nghiện ý). Nhưng lớp tớ nói riêng và bọn ban A khóa mình nói chung thấy mất tích. Đọc bài lớp Pháp khóa mình trong ttvnol mãi, chả bít post gì vì chả wen ai. Buồn!
Lớp Pháp du học nhiều thật đấy! <=== Điều kiện online nhiều :D
Hihi, thì ấy cứ post bài đi, vài lần là thành quen hết ấy mà :)
Mà ấy nói thế nào ấy chứ, tớ thấy ở Việt Nam bây giờ vào mạng cũng nhiều mà, có khi còn nhiều hơn bọn tớ ở đây ấy! Ấy đang ở Việt Nam à ?

Eros1982

Member
Thanh Phuong Nga said:
Hihi, thì ấy cứ post bài đi, vài lần là thành quen hết ấy mà :)
Mà ấy nói thế nào ấy chứ, tớ thấy ở Việt Nam bây giờ vào mạng cũng nhiều mà, có khi còn nhiều hơn bọn tớ ở đây ấy! Ấy đang ở Việt Nam à ?
Hì hì đúng là VN bây h mạng phát triển mạnh, nhưng tiếc là có nhiều thứ khác thu hút, và mạng gia đình chưa nhiều. Toàn ngồi các hàng net là chính, làm sao online nhiều được.
Uh tớ ở VN, chắc tốt nghiệp mới đi du học :D

Pham Hong Huong

Nga à, tớ đang học Kinh tế, chuyên ngành Kế toán. Mấy đứa hồi cấp 1 thì lần trước tớ có nói chuyện với Việt Thu, hình như cũng đang ở Pháp đấy. Lớp cấp 3 của tớ chỉ có Thủy Chung thôi chứ không có ai tên là Kim Chung đâu, bạn này thì đang ở Úc.

Bạn tuntun tên quen quen, xem profile thì thấy ấy học lớp D5, chắc phải nhìn ảnh mới nhận ra là ai được. Nhưng mà hồi cấp 3 tớ ít "giao thiệp rông rãi" lắm nên chẳng biết nhiều người gì cả :( Mà sao Linh biết tớ... "chống lầy" rùi thế nhỉ ;) Đầu năm lớp 10 tớ có chơi với Phan Thùy Linh, nhưng sau đấy thì thôi không chơi nữa. Phan Linh thì nổi tiếng rồi, nhà đúng ở Yên Phụ đấy.

Eros1982

Member
Công nhận là Phan Linh ở trường nổi tiếng thật. Cách đây 2 năm nghỉ hè còn đi đánh cầu lông buổi sáng với mình. Bi h sao quá, lần gần đây nhất gặp thấy đi xem film với người iu. :cool:

tuntun

Thanh Phuong Nga said:
Tớ nghe tên ấy thấy quen quen nhưng không nhớ được là ai, hichic, thông cảm nhé. Có khi mình học cùng nhau từ câp 1 thật đấy, tại tớ cũng 12 năm CVA mà, hihi. Ngày xưa nhà ấy ở đâu nhỉ, có phải trên đường Thụy Khuê không ? Xin lỗi vì hơi tò mò nhưng mà thế thì tớ sẽ dễ nhớ ra hơn :>>

Không có đâu , mình chẳng học chính thức cùng nhau bao giờ , may ra chỉ học thêm Văn của cô Bình Minh năm cấp 2 thôi . Cấp 2 tớ học thầy Thọ , lớp thường duy nhất học tiếng Pháp nên cũng biết thôi . Tớ học chung với thằng Trần Anh , cai Vi .... cùng khu nhà ấy . Chắc nếu nhìn thấy tớ thì ấy nhận ra ngay ý mà , hihihih...............

tuntun

Pham Hong Huong said:
Bạn tuntun tên quen quen, xem profile thì thấy ấy học lớp D5, chắc phải nhìn ảnh mới nhận ra là ai được. Nhưng mà hồi cấp 3 tớ ít "giao thiệp rông rãi" lắm nên chẳng biết nhiều người gì cả :( Mà sao Linh biết tớ... "chống lầy" rùi thế nhỉ ;) Đầu năm lớp 10 tớ có chơi với Phan Thùy Linh, nhưng sau đấy thì thôi không chơi nữa. Phan Linh thì nổi tiếng rồi, nhà đúng ở Yên Phụ đấy.
Thì cũng mới biết thôi , vì cũng vào Làm Đẹp thường xuyên mà :) . Chồng ấy cũng đi du học à , mà tụi ấy học gì mà nhiều thế , chạy từ Úc sang Mĩ , học hết cả phần của người ta à , có mấy cái diploma rồi .

Chả bù tớ học mãi chưa xong , còn 2 năm nữa thôi , sốt ruột quá . Cứ nghĩ mau mau cho xong còn đi làm cho ổn định :D :D :D

tuntun said:
Không có đâu , mình chẳng học chính thức cùng nhau bao giờ , may ra chỉ học thêm Văn của cô Bình Minh năm cấp 2 thôi . Cấp 2 tớ học thầy Thọ , lớp thường duy nhất học tiếng Pháp nên cũng biết thôi . Tớ học chung với thằng Trần Anh , cai Vi .... cùng khu nhà ấy . Chắc nếu nhìn thấy tớ thì ấy nhận ra ngay ý mà , hihihih...............
Tớ vẫn liên lạc với hai đứa ấy đấy!! Hay ấy post ảnh lên cho tớ xem với nào :)

Pham Hong Huong said:
Nga à, tớ đang học Kinh tế, chuyên ngành Kế toán. Mấy đứa hồi cấp 1 thì lần trước tớ có nói chuyện với Việt Thu, hình như cũng đang ở Pháp đấy. Lớp cấp 3 của tớ chỉ có Thủy Chung thôi chứ không có ai tên là Kim Chung đâu, bạn này thì đang ở Úc.

Ừ thế có khi tớ nhầm tên thật, tại tớ chỉ nhớ là bạn ấy tên là Chung, làm cùng ở BCH Đoàn với tớ hồi trước, tớ nhớ là bạn ấy học D3 thoi nhưng cũng không chắc lắm, hihi. Lớp ấy đi du học cũng nhiều hả ? chủ yếu là ở Úc à ?
Lớp tớ thì phần đông là ở Pháp, Việt Thu là ở Paris đấy.

Thế ấy "lấy chồng" bao giờ thế ? sao chẳng thấy thông báo gì cả ;)

Eros1982

Member
tuntun ơi ấy học với thằng Trần Anh á. Có phải cái thằng trắng như con gái, mặt trẻ con, đeo kính cận ko thế. Nó chơi thân với thằng Dũng Cường với cái nhàn bên lớp D4 thì phải :D

tuntun

Eros1982 said:
tuntun ơi ấy học với thằng Trần Anh á. Có phải cái thằng trắng như con gái, mặt trẻ con, đeo kính cận ko thế. Nó chơi thân với thằng Dũng Cường với cái nhàn bên lớp D4 thì phải :D
Không phải đâu ấy ơi , thằng Trần Anh mà tớ nói ở ngay cùng khu 1 Hoàng Hoa Thám cùng bạn Nga cơ , tớ học chung lớp với nó năm cấp 2 cơ . /:)

Đang kiếm xem có cái ảnh nào không để còn post lên vì lâu lắm rồi không có cái ảnh mới nào cả :(

Nếu bạn nào có cái ảnh nào chụp các dịp lễ năm của mình tổ chức hay của lớp cũng đựơc thì nhớ post lên cho mọi người cùng xem nhé , không cần chỉ của bản thân đâu . Hy vọng là có nhiều ảnh về trường để nhớ lại kỉ niệm :D :D Nghe mà sướt mướt nhể =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000