có ai học cấp 1 or 2 chu ko nhẩy

blue eyes

Moderator
hiện giờ em đang học Chu cấp 2 , bác nào có hỏi han giề thầy cô thì cứ hỏi em nhá!
có bác nào ko may mắn học Văn hoặc Sử thầy Vương Trọng Thọ đẹp trai ko ạ??? :-/
ác mộng đêm hè :) :?

chocomog_257

Moderator
blue eyes said:
hiện giờ em đang học Chu cấp 2 , bác nào có hỏi han giề thầy cô thì cứ hỏi em nhá!
Thầy Thọ à, ừm, hồi lớp 9 hình như có buổi lớp anh được thầy ý khuyến mại 1 buổi dạy thay Văn thì phải... Nói chung cũng kô nhớ rõ lắm, chắc tại trong giờ bùn ngủ wá ấy mà I-) Nếu muốn hỏi thêm thì cứ tìm xem có anh chị nào năm ngoái học lớp 9A1, cái lớp được thầy Thọ "ưu ái" môn Văn đấy ;)

chocomog_257

Moderator
vichia said:
a, chú việt anh ! Hì, nhớ lại cái ngày ở khu tập thể 12 Thụy Khuê mà tiếc quá.
Bác hồi trước cũng ở cái khu đấy à? Bây h chú Vịt kia chuyển sang 1 chỗ gần nhà em phết đấy. À mà em đã nói với bác là hồi cấp 1 em học cùng lớp thằng Vịt chưa nhở?

chocomog_257

Moderator
caphedang said:
mấy hồi về thăm thầy cô giáo cũ không thấy bác,chắc độ này bác cũng bận bịu,hồi đầu năm còn thấy bác chạy nhảy với chị em,bây giờ bác bạo dạn hơn em rùi đấy,cứ thế mà phát huy nhé
Uh đúng là bận thật, thì còn phải ở nhà tiếp đón mấy đứa học cùng hồi cấp 2 nữa mà, khổ thế đấy :) Bác chả bít thừa hồi đó em học lớp do chính mummy chủ nhiệm còn gì?
À cái lớp D3 của em bây h`thì xem ra em cũng kô phải loại nổi lềnh phềnh đâu, nhưng cũng kô đến nỗi bị chìm xuống đáy. Mỗi tội kô có nàng nào ở bên cạnh thoai, bác cứ bảo em chạy nhảy với lũ chúng nó oan cho em quá :D. Dù sao thì vẫn còn 1 thằng chiến hữu, cũng kô đến nỗi tệ như mấy năm trước.

caphedang

hehe hồi ở khu 12 vui vãi,nhi?đi học lại gần
em bé nào học văn thầy thọ thế,hehe em ơi chuyên môn chính của thầy là dạy sử thôi em ạ,mấy thằng bạn anh học văn ông ý cũng kêu ghê lắm,còn nếu sử muốn hay thì phải học cô kim chung.
mẹ bác minh vẫn dạy văn à,lên chức mới chưa,mấy hồi đi thi học sinh giỏi nhờ mẹ bác mà em hên phết đấy

blue eyes said:
TRÙI UI,ĐƯỢC HỌC THẦY THỌ LÀ HƠI BỊ SƯỚNG ĐẤY
THẦY DẠY HAY LẠI VUI TÍNH NỮA
BỌN ANH THÍCH THẦY LẮM
UI,NHỚ THẦY QUÁ
EM CÓ HỌC MÔN HÓA DO CÔ THỦY DẠY KO
CÔ DẠY HAY LẠI THƯƠNG HỌC SINH NỮA

chocomog_257

Moderator
caphedang said:
hehe hồi ở khu 12 vui vãi,nhi?đi học lại gần
em bé nào học văn thầy thọ thế,hehe em ơi chuyên môn chính của thầy là dạy sử thôi em ạ,mấy thằng bạn anh học văn ông ý cũng kêu ghê lắm,còn nếu sử muốn hay thì phải học cô kim chung.
mẹ bác minh vẫn dạy văn à,lên chức mới chưa,mấy hồi đi thi học sinh giỏi nhờ mẹ bác mà em hên phết đấy
Học sử cô Chung thì hay, nhưng cũng có thể là đại họa :-( Mất học sinh giỏi như chơi chứ kô phải chuyện đùa. Thà vừa học vừa ngủ gật mà được chấm điểm nương tay còn hơn là thích học mà lại bị hạ điểm tổng kết.
À, mẹ tui vẫn đang dạy văn, còn 1 năm nữa là về hưu roài. Mà làm gì còn chức cao hơn mà lên =)) Mẹ tui dạy phải mấy tài năng Văn như bác thì đúng là vớ phải vàng đấy. Mỗi tội bây h lại phải chủ nhiệm 1 cái lớp mà kô có lớp nào tệ hơn... lớp 8I, đứng cuối cùng trong số các lớp 8.

chocomog_257

Moderator
baby-chicken said:
TRÙI UI,ĐƯỢC HỌC THẦY THỌ LÀ HƠI BỊ SƯỚNG ĐẤY
THẦY DẠY HAY LẠI VUI TÍNH NỮA
BỌN ANH THÍCH THẦY LẮM
UI,NHỚ THẦY QUÁ
EM CÓ HỌC MÔN HÓA DO CÔ THỦY DẠY KO
CÔ DẠY HAY LẠI THƯƠNG HỌC SINH NỮA
Cô Thuỷ à, hồi lớp 9 em học thêm cô đấy, dạy đúng là hay thật, cô cũng dễ tính nữa. Nhưng ở trường thì lại học Hóa cô Hoàn Thu cơ, em thấy cô dạy cũng hay nhưng mà với mấy đứa dốt Hóa thì bọn nó sợ cô lắm.

Grenouille_vert

Moderator
Cô Hoàn Thu dạy như cho bọn chuyên Hóa, báo hại mình lên cấp III chả có chữ Hóa nào trong đầu, cô Kim Chung dạy Sử cũng được, phải cái kể chuyện toàn lặp lại, chấm điểm lại theo kiểu thà giết nhầm còn hơn bỏ sót! Có mỗi cô Nhuần dạy Sử là chấm điểm rẻ, chẳng biết dạo này cô còn dạy cấp II không?

PhuongHa82

ở đây có ai học Chu 2 khóa 94-97 ko???? nghe mọi người nói chuyện ma nhớ lai nhiều kỉ niệm ngày xưa vui.....
eo ơi, bà Chung vẫn trú tại trường cơ à, lâu thế, công nhận dạy hay, nhưng ma khó tính quá, cha biết lấy chồng chưa, ko thì khổ các em nào các khóa sau học cô Chung hi.hi.
Thầy Thọ thì mình cũng dậy lớp mình Văn 2 năm....
cô Hoàn Thu ma Grenouille vert nói, co phải cô ở trên Yên Phụ ko, nếu đúng thì đó là cô Chủ Nhiệm của mình năm lớp9 ....
có ai học Chu 2 khóa 94-97, 6D-7D-8D cô Minh Hải chủ nhiệm, 9D cô Thu chủ nhiệm, dây. HÓa Sinh ......có ai thì liên lạc nha.....

live-or-die

Active Member
co' ai hoc van coo huan ko.......co chu nhep lop minh do.............a' ma co ai hoc toan co Giao ko.....co hien lam........ma co lai rat thick may chuyen tinh cam hoc sinh nua.......toan lam co van chuyen yeu duong thui

ZLO2C said:
co' ai hoc van coo huan ko.......co chu nhep lop minh do.............a' ma co ai hoc toan co Giao ko.....co hien lam........ma co lai rat thick may chuyen tinh cam hoc sinh nua.......toan lam co van chuyen yeu duong thui
CO TỚ NÈ
THINH HỌC CÔ HUẤN À
SAO MÌNH KO BIẾT NHỈ,HHEHEHE

chocomog_257

Moderator
Có ai học toán cô Khánh Hà hay cô Thảo ở đây kô nhở??? Hồi lớp 6 + 7 em học cô Thảo, đến 2 năm cuối cấp thì chuyển sang học cô Hà. Cô Thảo hình như hơi bị hiền nên bọn lớp em cứ tha hồ náo loạn, đến lúc cô Hà vào lớp thì chúng nó hết ngo ngoe :D Mà công nhận nhiều người học cô Hà chắc cũng sợ cô lắm. Hơi ngọ nguậy 1 tẹo là bị bắt kiểm tra vở luôn (kể cả nháp) hoặc kiểm tra miệng, kô làm được thì xơi luôn dấu trừ. Còn kiểm tra miệng hay viết à, ác mộng :-(

God bless u

Member
Chị là cả cấp 2 học chủ nhiệm cô Khánh Hà đây. Công nhận ban đầu học có sợ cô Hà lắm, nhưng mà dần dần thấy cô còn hiền chán (chí ít so với cô Chung :(). Tính cô sôi nổi hoạt bát lắm, hồi trước có người bảo sống thì nên lấy cô Hà ra làm gương. Xa trường nhiều lúc nhớ cô đến phát khóc.... Được cái cô ở gần nhà mình nên không thấy xa cách trống vắng gì lắm. Hàng năm 20/11 vẫn đi thăm cô. Cả cô Cải dạy Văn và cô Giáp Thu Thanh không biết có ai đã đang học không nhỉ :D

emitrang18

Member
nếu xét đến khổ nhất thì là cái lớp D3 0104 này này. suốt 3 năm trời dính chặt với cái phòng nhỏ xíu cuối hành lang, tầng 3 mà 100 người đến thì đến 101 người lầm tưởng đấy là cái ......................toilet. :(:)(( khổ thế

chocomog_257

Moderator
Ah cái lớp 12D3 của chị tuần trước bọn em lên đấy học đội tuyển Anh, sao số lớp D3 cứ toàn dính chặt với cái WC thế nhở :-( Lớp em đã chuyển sang nhà D rồi mà vẫn cứ phải ngồi học ngay bên cái toilet đây này.

Cô Cải mấy lần dạy thay Văn lớp em rồi, ah hồi học kỳ 2 lớp 6 cô còn dạy Sử nữa đấy. Nói chung các cô dạy Văn em biết gần hết cả, mẹ em cũng dạy Văn bên đấy mà.

[Lý do: ghép 2 bài vào làm 1]

qua_chanh_chua

ngồi trong mấy cái topic cấp II mãi chán wá , em đi lang thang trong 4r , tự dưng tìm được cái topic này xông vào góp vui luôn. :D
Em học cấp I và cấp II Chu Văn An hết nè !!! Cho em góp vui với nhá !

Kid02117

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Có chị đây :cool:
Mỗi tội là cấp 2 chị học ở Tây thôi :D
Em cũng gần giống chị, lớp 1 đến giữa 3 học CVA, đi nước ngoài rồi lại về vào học lớp 5, hết lớp 5 lại đi đến lớp 10 về lại chui vô CVA! :D

chocomog_257

Moderator
Kid02117 said:
Em cũng gần giống chị, lớp 1 đến giữa 3 học CVA, đi nước ngoài rồi lại về vào học lớp 5, hết lớp 5 lại đi đến lớp 10 về lại chui vô CVA! :D
Hình như bác này hồi cấp I em cũng đã bít tiếng roài, HSG tiếng Anh của trường nhỉ ;)
Ơ mà năm nay bác lại veo 1 cái sang UK học rùi à :-O

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000