có ai học cấp 1 or 2 chu ko nhẩy

ơ, hehe, lớp 1 em học cô Tuyết, lớp 2 em học cô Huệ ( cô xinh vật ạ ) lớp 3 em học cô Hiền, lớp 4 và lớp 5 em học cô Bằng Yến, em nhớ lém vì em cùng tên với cô mà, bạn chocomog chắc là học 5a1 à, tớ học 5a2 đây này, hihihi, chẳng biết có nhớ nhau ko nữa??????????

chocomog_257

Moderator
Ơ, bác học trước em 1 lớp làm sao mà biết em là ai được nhở?

milano_kenzo said:
ơ, hehe, lớp 1 em học cô Tuyết, lớp 2 em học cô Huệ ( cô xinh vật ạ ) lớp 3 em học cô Hiền, lớp 4 và lớp 5 em học cô Bằng Yến, em nhớ lém vì em cùng tên với cô mà, bạn chocomog chắc là học 5a1 à, tớ học 5a2 đây này, hihihi, chẳng biết có nhớ nhau ko nữa??????????
Ừ đúng tớ học 5A1 thật, 2 lớp ở cạnh nhau, mọi hôm vẫn ra ngó, nhưng mà hồi đấy tớ kô biết tên ấy, chỉ biết mỗi cái Hương Giang + Thảo ruồi + Hương voi, 3 đứa nó học cùng cấp 2 với tớ.

Oai`. Hồi đấy bé bỏ xự Hơn kém nhau 1 tuổi chắc gì đã biết nhau, mà có biết thì chắc gì còn nhớ nhau:D Em cả 5 lớp cấp 1 và cấp 2 đều học A1 cả :D

bạn Minh gì gì ơi, cấp 2 bạn học cùng với các bạn cấp 1 của tớ, hì, thế bạn có biết Khải ko??? học cùng bạn hồi cấp 2 á, nó với tớ quen nhau mà,,,,,,,,,,

hihih, chẳng bít nói thế nào bởi vì thèng đấy ko loắt choắt cũng ko ngố ngố, đại loại là nó trông y như con khỉ, á, heheh, có 1 đợt nó bị vỡ đầu phải cạo trọc á...............

live-or-die

Active Member
phong anh ui sửa lại hồ sơ đê sao lại hoc a6 thế........này sao các mem hoc cáp 2 cva ko lap hoi cva2 nhẩy.....em đề nghị thành lập đê.........

estrella

Active Member
Mình thì học 1a hình như cô Thảo chủ nhiệm, lớp 2 học cô Huệ, lớp 3 học cô Nguyệt, lớp 4,5 học cô Dung. Cấp 2 thì học A1 thầy Tín chủ nhiệm. Hic thê thảm nhất là cấp 3 thầy Phong chủ nhiệm

chocomog_257

Moderator
milano_kenzo said:
hihih, chẳng bít nói thế nào bởi vì thèng đấy ko loắt choắt cũng ko ngố ngố, đại loại là nó trông y như con khỉ, á, heheh, có 1 đợt nó bị vỡ đầu phải cạo trọc á...............
Thế thì đúng là nó roài, thằng Nguyễn Khải (đừng có nhầm với tên nhà văn, cái tên này còn chưa có tên đệm mà) Ở lớp tớ nó bị gọi là Khải dớ, thần kinh nó hình như hơi có vấn đề, đúng là có đợt nó phải cạo trọc đầu, suốt ngày sùm sụp cái mũ, kô dám bỏ ra =))

chocomog_257

Moderator
Bác Rose Poisson (cái tên tiếng Pháp đọc méo mồm wá) ơi, vẫn có dân CVA cấp 2 đấy chứ, bà chị quên em rùi à? Có điều là ở đây nhiều người cả 3 cấp học Chu thôi. Bác vẫn được welcome mà lại ;) Thế hồi cấp 2 bà chị học lớp nào?

caphedang

hehe bác minh dạo này ăn to nói lớn ghê nhỉ,em nhớ hồi học cùng với bác thì bác nhát như con gái,cả lớp gọi bác là minh cóc thì phải
có em cũng học cả 3 cấp trường chu đây,thậm chí hồi trước nhà ở ngay cạnh trường,hàng xóm bác vichia và bác xoài

live-or-die

Active Member
cả ba cáp hoc cva đã đanh...........em con hoc mẫu giáo trong cái trường đàng sau cangtin a'.......( bi re bi phá roài).......có ai iu chu như em ko.................

chocomog_257

Moderator
caphedang said:
hehe bác minh dạo này ăn to nói lớn ghê nhỉ,em nhớ hồi học cùng với bác thì bác nhát như con gái,cả lớp gọi bác là minh cóc thì phải
có em cũng học cả 3 cấp trường chu đây,thậm chí hồi trước nhà ở ngay cạnh trường,hàng xóm bác vichia và bác xoài
Ái zà, bác Vịt bây h cũng biết lên 4rum cơ đấy... =)) Lạc hậu quá :cool: Chắc là vừa mới đăng ký nick được mấy ngày :D
Mà này, cái nickname đấy là của hồi cấp 1 rồi nhá, thế hiện h đang học cấp mấy nào? Chuyện vớ vẩn cứ thích đem ra là thế nào nhở.

caphedang

hehe bác ăn nói ghê quá,em sợ bác rùi,chả là hồi đầu năm cũng có nghe qua nhưng bận quá nên bây giờ mới vô,bác bảo lạc hậu oan em quá
mấy hồi về thăm thầy cô giáo cũ không thấy bác,chắc độ này bác cũng bận bịu,hồi đầu năm còn thấy bác chạy nhảy với chị em,bây giờ bác bạo dạn hơn em rùi đấy,cứ thế mà phát huy nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000