Có ai biết bơi ko?

dangducvinh

Member
Cái chính là phải đông vui 1 chút, chứ lèo tèo vài mống thì buồn chết.
Vé tháng Sao Mai chắc đắt, hơn nữa xa quá, đi 9 km mới tới nơi, bơi gì -_-

nenu_aloha

Member
Nhưng vấn đề là chỉ có bể Sao Mai mới đủ rộng để các anh đến đc, lúc trc em định bảo đến bể KHĂN QUÀNG ĐỎ ==> chết cười!! ^_^

Thế mọi người nghỉ hè rồi thì, thứ 7 này sáng 8h ở Sao mai nhá! Okê?

nenu_aloha

Member
Box đi bơi nào hả anh??? *_*?
Sáng thứ 7 anh lại bận à, chẹp, mùa mưa này thìa sáng hay chiều cũng như nhau thôi mà!!! Thế thì đây là lịch mọi người loại bỏ những buổi bận nhé!

Sáng hoặc chiều thứ 5,7!!! Chủ nhật và thứ sáu còn phải xem xét!

dangducvinh

Member
Topic "Đi bơi...^^" bên box "Chuyện trò", rủ được nhiều người mới vui, rủ thêm Ánh béo, đến bể bơi ngồi quấn khăn lù lù ;))

nenu_aloha

Member
nói chung là quyết định 6h15 ngày mai tập trung tại

cổng trường, mọi người tụ tập ngay tại cái biển " DI TÍCH LỊCH SỬ ẤY NHÁ! "

Nhớ đến đó đừng cao su, buồn ngủ lắm, mà h đấy thì ổn rồi, lên đến bể bơi là

7h, hết lạnh! Không bàn cãi về thời gian nữa ==> sang box chuyện trò, đi bơi

để biết thêm chi tiết, cám ơn ^_^

Eo ôi!Giờ đấy còn đang...ngái ngủ,xuống nc thì chìm là cái chắc.Đùa thui,bận đi lên Ba Vì chăn...bò nên ko đi với mọi người dc,xin lỗi nha!Có gì hay kể mình nghe với!!!

Ice_Fire

Member
Tớ biết hô hấp nhân tạo , nhận áp dụng hoặc dạy cho các bạn nữ xinh xắn dễ thương , đánh răng ngày > 2 lần
Ai đi bơi bị làm sao thì gọi cho tớ nhé :))

CandT15

Member
Ice_Fire said:
Tớ biết hô hấp nhân tạo , nhận áp dụng hoặc dạy cho các bạn nữ xinh xắn dễ thương , đánh răng ngày > 2 lần
Ai đi bơi bị làm sao thì gọi cho tớ nhé :))
Đợi anh phóng đến bể bơi thì người ta chết rồi >_<

kiwi_vn

Active Member
hê hê . Chú Tiến khôn nhỉ ?Đi bơi như chú thì chắc chỉ rình các em xinh tươi có " nhu cầu " hô hấp nhân tạo :p

nenu_aloha

Member
Hì, anh ngốc thật! Chúc mừng anh bị ốm, trời oi thế này ốm là mỹ mãn lắm đây!!! ^_^
Anh Long ơi! 14/6 DS CLB có tổ chức cái gì không vậy??? Tuyển sinh chẳng hạn? mà không biết CLB có rỗi không cho em xin phép nhờ một việc, chắc việc này cũng có lợi cho CLB. Em cám ơn!

Tuyển sinh thì hôm đó tập trung xong ai mún vô thì xem sơ đồ trên bảng thông báo xem clb ở chỗ nào rùi...vô mà đk.Còn nhờ vả gì thì anh đã trả lời bên topic kia rùi đó!
Ắt xìi!Vẫn đang ốm!Thằng bạn đểu thật,biết thế hôm qua còn rủ mình "đi bơi nữa ko?" mới ức chứ!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000