Có ai biết bơi ko?

nenu_aloha

Member
Tớ chưa biết bơi bạn dạy tớ nhé :">
==> ... bạn ở xa quá.... =)) =)) =))

He he . Lâu lâu ko vào , Chả cá dạo này thay quốc tịch còn hơn thay áo nhỉ ?:p
==>... chuyện ^^, em mà lị.... dạo này trời mưa gió thất thường, thành ra cái quốc tịnh nó cũng phù hợp với cái sign của em... ^^ nhìn coi.... ^^

Em học bơi 3 khóa rùi mà vãn chưa biết bơi T___TCô giáo dạy boi nản quá, ko thèm nói nữa T___T
==> cái này em phải học tập chị BùiÁnh... =)) =)) =))

bơi ko anh dạy cho :)) free với riêng cô em :D >:D<
==> ... anh dạy bơi j hả anh.... ??? Hy vọng anh dạy xong rồi, bé ý ko "thăng" sớm.... =)) =)) =))

thảo nào :)) ghê thía 8 năm từ lớp 2 à =D> :-/
==> ... đúng hơn là hè năm lớp 1.... =)), nghi ngờ hả bạn???, tính tới bi h là 9 nắm nhỉ....?

Chả cá hay có từ " Amen" nhỉ :p
==> >:p amen nè.... >:p

nenu_aloha

Member
phim hay phim hay mừ.. mà cuối cùng em xem đc có nửa phim thì ngủ lúc nào ko bít, báo hại sáng dậy tìm 2 tiếng đồng hồ ko thấy cái kính cận của mình đâu... ko thể chấp nhận đc. hix!

sắp đến giải bơi rồi... cố lên... phải cố ăn trọn hai cái giải nhất để lĩnh tiền thưởng...! Yeah!

Pirate

Member
ha ha..em xin kể cho các bác câu chuyện điển-sờ-hình bên D2 về việc dạy bơi và học bơi :D số là năm lớp 10, D2 chọn đi V-Resort cùng với D4+F2.:DVà tất nhiên ở đấy có bể bơi nước nóng đàng hoàng:->.Cả lũ con giai nhảy xuống vùng vẫy.<:pMột lúc sau phát hẹnn ra 1 chú ko dám ra chỗ 2m vì hok biết bơi :|.Thế là ngay lập tức có 1 chú khác tình nguyện ra dạy chú lày tập bơi.Đố các bác chú này dạy bơi cho chú kia kiểu gì ;)) ..."tao cầm chân mày , mày khua tay nhé ;) " ~> đồng ý :D kết quả là sau 5 phút vẫy vùng ở khu vực 2m ..."đkm mày cầm chân bố mày thì bố mày đạp kiểu gì..sặc sặc...thả ra...sặc sặc sặc..." =))=))=))=)) bác nào muốn thử ko ;;) =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000