Chuyên mục Cấp II CVA

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Hiện nay trên diễn đàn chúng ta có không ít các em đang học tại trường cấp II Chu Văn An. Mong rằng với chuyên mục này các em sẽ có một sân chơi bổ ích, một góc nhỏ để cùng nhau trao đổi những vẫn đề mà các em thường quan tâm khi đang học cấp II. Không những như thế, đội ngũ quản lý cũng mong rằng đây là một nơi để các bặc tiền bối cấp II Chu Văn An cùng ôn lại những kỷ niệm thời cấp 2 cùng các em đang học trong trường hiện nay.
Một mái ấm gia đình "Chu Văn An" :)
Mong rằng chuyên mục này sẽ được các thành viên trong diễn đàn chúng ta ủng hô. :9

hanoiyeudau

Lâm ơi! em có phải Admin của diễn đàn không?, nếu có thể em Remove cho anh cái thread Chu Văn An II ở topic 98-01 sang đây được không? co gì nhớ post trả lời anh nhé!:)

bravo admin của chúng ta nào....
Nhưng cũng để cho mọi người từng học CVA II giao lưu nữa chứ.... Kể ra thì CVA II tiếp bước lên CVA III đông ra phết!
Ấn tượng đầu tiên hồi em bước vào lớp 10 là nhìn quanh lớp, thấy nhìu người wen wen... Bắt chuyện... cuối cùng đều học CVA II cả... Hội đầu tiên trong lớp... hi`hi`

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
hanoiyeudau said:
Lâm ơi! em có phải Admin của diễn đàn không?, nếu có thể em Remove cho anh cái thread Chu Văn An II ở topic 98-01 sang đây được không? co gì nhớ post trả lời anh nhé!:)
OK, mình sẽ chuyển mục đó sang đây cho ban.
Đính chính: Mình là Lam chứ không phải Lâm đâu nhẹ

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
la_rose_poisson said:
thanks admin... cuối cùng thì cũng thấy một cái j` đấy cảu mình xuất hiện trên này.... chờ mỏi mắt......
Xin lỗi em, tại anh quên tắt một số chức năng nên làm em không viết bài đươc. May mà có em nhắc anh nếu không anh cũng chẳng biết là chuyên mục này bị như thế ...

hanoiyeudau

oh, bây giờ phiền Lam lại chuyển vè chỗ cũ được không? vì mọi người đã quen với chỗ đó chuyển chỗ đâm ra nhiều người lại không biết đâu mà vào, va phiền Lam đôi tên cái thread "Chu VAn An II" của bọn mình thành 9B Chu Van An 1994-1998 được không nhi? cám ơn nhiều!

kiddo

Member
hanoiyeudau said:
oh, bây giờ phiền Lam lại chuyển vè chỗ cũ được không? vì mọi người đã quen với chỗ đó chuyển chỗ đâm ra nhiều người lại không biết đâu mà vào, va phiền Lam đôi tên cái thread "Chu VAn An II" của bọn mình thành 9B Chu Van An 1994-1998 được không nhi? cám ơn nhiều!
Hờ theo tớ nghĩ thì topic này cứ để đây cũng đc, đằng nào thì bay h mọi người đều biết cả rồi, chỉ cần đổi tên để dễ phân biệt + tránh hiểu nhầm thôi, vụ này thì fải phiền mod tí :) ;) Thanks nhiều nhé ;-)

lemon90

Member
chào mọi người
em là cựu học sinh của bên cva2 chuẩn bị thi lên cva3
mai thi rùi nên chỉ viết thế này thui
hôm sau sễ cố gắng viết nhìu hơn
mọi người đừng qui em vào tội câu bài nhá
mà anh Lam ơi các cao thủ câu bài trên forum đâu hết rùi

sao lại hỏi thế... mem trong rum thì chỉ tiềm ẩn những tố chất đấy thôi, ko nên ko kích động kẻo chuyên gia đi câu trổ tai là mệt lắm!
À, chúc em thi tốt nhé!

chocomog_257

Moderator
lemon90 said:
chào mọi người
em là cựu học sinh của bên cva2 chuẩn bị thi lên cva3
mai thi rùi nên chỉ viết thế này thui
hôm sau sễ cố gắng viết nhìu hơn
mọi người đừng qui em vào tội câu bài nhá
mà anh Lam ơi các cao thủ câu bài trên forum đâu hết rùi
Có anh đây này, tại cái topic nó ế ẩm quá anh cũng chẳng bùn vào... :) Nhóc nên hỏi chị Hà ý, chứ anh Lam xem ra dạo này ko hay lên lắm đâu :D
Mai nhóc có thi môn chuyên gì ko???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000