Chúc đội HSG trường mình thành công nha!

:lol: Hôm nay là ngày thi học sinh giỏi, vậy chúc các bạn HSG lên đường thành công nha! Đi xa về gần, đi tươi về tốt, đi 1 về 20 nha!
"Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng,bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai.."

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Mấy em này chưa gì đã kêu ầm trời đất lên thế... :rolleyes:
Để xem kết quả ra sao dã chứ ;-)

Chúc các em được lọt tiếp vào vòng sau!!! B)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Mar 20 2004, 03:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Mar 20 2004, 03:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mấy em này chưa gì đã kêu ầm trời đất lên thế... :rolleyes:
Để xem kết quả ra sao dã chứ ;-)

Chúc các em được lọt tiếp vào vòng sau!!! B) [/b][/quote]
:lol: :D Kết quả đi, kết quả đi :D Kết quả là ko có vòng sau chị ơi :D :lol:

smooth

Member
Hè, bài hóa làm chán vãi, toàn sai ngớ ngẩn, bài Anh thì 1 nửa làm theo cảm tính. Thôi, chả phải xem cũng biết kết quả. Tớ phải ôn dần hóa đây, cuối năm chăc phải thi vào lớp lại rồi.
to WC: chú đừng có làm hỏng kế hoạch của anh em mình đấy, thi kệ thi.

lexuscva

Member
hic hic...mấy đứa bạn em đi thi về...đứa nào cũng ỉu xìu kêu làm chán lắm...
Riêng môn Lý thì mấy đứa kêu bài dễ lắm, nhưng lại nhầm nhọt sang trồng trọt...thế là sai ngay cái bài vừa dễ vừa nhiều điểm..chẹp..
Nói chung trường mình năm nay thất bại thảm hại trước các trường khác roaif....buồn thật...chẹp...

Who_Cares

Member
Theo thông tin tình báo từ chú DK thì hum đó thấy chị HỒNG Anh đi cùng với anh nào ở sân trường thì phải :unsure: Nghe mấy chú Lý làm ăn cũng ko đâu vào đâu, Hóa thì càng thảm, nghe nói sai hết bài 1 Hóa :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 21 2004, 11:24 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 21 2004, 11:24 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Theo thông tin tình báo từ chú DK thì hum đó thấy chị HỒNG Anh đi cùng với anh nào ở sân trường thì phải :unsure: Nghe mấy chú Lý làm ăn cũng ko đâu vào đâu, Hóa thì càng thảm, nghe nói sai hết bài 1 Hóa :lol: [/b][/quote]
Hơ, còn ai ngoài anh Nghĩa nữa ^^

smooth

Member
HÌ, họ đi với nhau dưới sân trường thì sắp có chiến tranh thế giới hả mấy chú. Mấy chú soi mói quá nhỉ. Hay anh lập béng nó hội soi mói đi, anh cũng thích soi mới chết chứ, ko những soi mà còn phê bình nữa. Chú nào đồng ý thì lập topic đi.

smooth

Member
Hehe, hình như có rất nhiều chú muốn đăng ký vào hội đấy Linh ạ, lập hội đi thôi, để còn có chỗ cho anh em "sinh hoạt".
Có kết quả nhanh thế hả, tuần này mới có chứ. Cô cn bảo hóa 11 có đứa 19 điểm, ko biết có rơi vào trường mình ko. Ôi xời chắc là rơi cạnh trường mình thôi, ra hổ Tây hay núi Nùng rồi.

<!--QuoteBegin-lexuscva+Mar 21 2004, 10:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Mar 21 2004, 10:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hic hic...mấy đứa bạn em đi thi về...đứa nào cũng ỉu xìu kêu làm chán lắm...
Riêng môn Lý thì mấy đứa kêu bài dễ lắm, nhưng lại nhầm nhọt sang trồng trọt...thế là sai ngay cái bài vừa dễ vừa nhiều điểm..chẹp..
[/b][/quote]
Hic hic hic, lexus, ông đang nói về tôi có phải ko???? Càng nói tôi càng thấy đau khổ. Bài Lý thì như lexus nói rồi nhé
Còn bài Hóa, may mà bài 1 mình làm bừa nên nói chung là tương đối, nhưng bài cuối cân bằng sai 1 pt=======>sai cả bài=======>đau khổ ko kém.

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 22 2004, 07:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 22 2004, 07:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thứ 4 mới bắt đầu chấm cơ mà mấy bác :lol: [/b][/quote]
Hình như là cũng bắt đầu có kết quả rồi đấy.
Tớ thấy thằng bạn lớp D3 nói là bài thi TAnh của nó được 17 điểm, có một bạn nữa ở D3 được 18,5 còn giải nhất hìnhnhư là 19,5. (đấy là nó nghe cô giáo dạy TAnh của nó đi chấm thi về bảo thế.)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000