Cầu lông - có ai hứng thú không?

T nói thế..làm P thấy mình khốn nạn wa!!nhưng thật sự là ko phải P mún thế!!do hoàn cảnh bắt buộc!!Không thì không bao h P ko đến đâu!!Xin lỗi anh M.Anh,anh V.Anh,a.Tuấn!!....n("Em xin lỗi")!!hik!!

nab2195

nghe vài lý do thì cũng có vẻ hợp lý ;D
nhưng mọi người cố gắng không để trễ hẹn lần sau vì mình chỉ offline có tuần một lần thôi.OK
lần tới là tết rồi để thêm một tuần nữa vậy
Ở khu tập thể mình còn có thói quen là sáng mùng 1 đã ra sân làm vài quả rồi để lấy khí thế đầu năm

Pirate

Member
/:) cafe chiều thứ 4 /:) ...thêm một cuộc hẹn cafe nữa =)) toàn hẹn vào chiều thứ 4 chứ =)) mình mà đi hết các cuộc hẹn chắc thức đến ..hết Tết luôn 8-} đùa chứ lên kế hoạc sẵn sàng đi ;) khả thi là moa đi ngay :D nhớ đi đầu giờ chiều nhé ;) tối còn có hội VD mà :D

hey hey!!Khoan khoan!!thứ 4 la` Valentine!!hehe!!ko được rồi!!hhihi''!!e còn phải dành thời gian cho "hàng họ" chứ!!cả mọi người nữa!!hí!!!phải lần khác thui!!

firefly_mab

Member
222 mọi người, hôm nay em mới lên forum nghía qua 1 tí ^_^ thấy sao mà sôi nổi wa'. Vì hôm nay mới lên ---. bây giờ em mới biết có cuộc hẹn chiều thứ 4. Không biết mọi nguwoif có gặp nhau ko?
Hôm nay là ngày cuối cùng của năm cũ, chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ và một năm mới may mắn!!!

năm mới mở hàng cho topic, chúc tất cả anh em trong CLB tương lai mạnh khỏe đầy sức chiến đấu trên mọi mặt trận học tập công việc và tình củm :)) đừng quên dành ít thời gian mỗi tuần rèn luyện sức khỏe bằng môn thể thao vô cùng thú vị và hấp dẫn này nhé
mong CLB cầu lông CVA ngày càng đông hơn, lớn mạnh hơn, phát triển hơn nữa trong năm mới năm Đinh Hợi này [-o< :))

hehe!~~~!!Cho em chúc với!!
Chúc mọi người năm mới lun vui vẻ,hạnh phúc với nụ cười trên môi!!
Chúc cho CLB của chúng ta sẽ nhanh chóng thành lập được và phát triển mạnh mẽ giống như BADMINTON tồn tại trong mỗi người đam mê!!
Và cuối cùng,chúc cho thầy Đại của chúng ta sẽ nhanh chóng tỉnh ngộ,trở về thực tại để sớm giải quyết cái vụ nhà thể chất để anh em chúng ta đỡ mệt~~!!hik!!
Mọi người ơi!!Vào chúc đi nào!!!!!

tuanbui

Anh chưa ngĩ ra nên chúc gì thì em Phương cứ bắt anh chúc. Ok.
Chúc tất cả mọi người mạnh khỏe, vui vẻ, sống và làm việc theo gương Bác Hồ vĩ đại. Chúc cho CLB cầu lông của chúng ta sẽ phát triển và hoạt động ổn định. Chúc cho những ai chưa có "người ấy" trong năm mới sẽ tìm đc "người ấy". Còn những ai đã có "người ấy" thì sẽ sống vui vẻ hạnh phúc với "người ta".
Chúc những điều vừa chúc trên sẽ thành hiên thực

Pirate

Member
chúc bạn Phương năm lợn dư dả đủ $ sắm con Wish xịn + chiến giải ầm ầm :p chúc CLB hoạt động thành công :D

firefly_mab

Member
:-j Hôm nay là ngày đầu tiên của năm mới ^_^ Chúc mọi người cái gì cũng mới : chẳng hạn như 1 phong cách mới, 1 con đường mới, thật nhiều niềm vui mới và có thể là cả người yêu mới nữa ^_^ :-j ( em đùa tí cho vui chứ cái diều cuối cùng này ai dám chúc, hông khéo bác nào có người thương rùi thì đầu năm lại mang gậy đi đập em thì chết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000